Welcome, Guest. Please login or register.
May 14, 2024, 12:52:40 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สนามศรีสมาน
0 Members and 6 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 160 161 [162] 163 164 ... 199 Print
Author Topic: สนามศรีสมาน  (Read 727075 times)
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #2415 on: July 07, 2010, 02:50:31 PM »

น้ำตาจะไหล Cry Cry Cry Cry Cry วันนี้มาดูบอดที่ทำงาน สงสัย งานยาวถึงเดือนหน้าเลย

อดเลยคับพี่น้อง รวมถึงเขาเขียวด้วยแง่ๆๆๆๆ Cry Cry Cry Cry Cry (สาธุขอให้กำหนดการเปรี่ยนแปลงด้วยเถอะ Embarrassed)

ยังไงไม่ได้ไปแต่สงแรงใจไปเชียร์ก็แล้วกันนะครับ ขอให้ถ้วยรางวัลมาอยู่ที่ 40up ทุกๆถ้วยเลยนะครับ(สงสัยต้องเก็บเงินกับซื้อตู้โช แต่ก่อนอื่นซื้อยาดมแจกก่อนดีกว่าอิอิ Grin Grin)

พึ่งเห็นภาพจุดสตาส แจ่มมากๆครับ น่าจะมีป้ายชื่อสนามบนจุดสตาสนะครับจะได้เท่ๆหน่อย  Grin Grin Grin Grin

(ยังไงไม่ได้ไปขอภาพมันๆเยอะหน่อยนะครับจาได้หายเหงา Grin)
ไปกองถ่ายมาแล้วหนหนึ่ง   ช่วงนี้เขา ยังให้เข้าไปท่องเที่ยวได้อะป่าว น้องอ๊อป Cheesy
ลูกชายคนเล็กในชุด องค์ดำตอนเด็ก

ลูกสาวคนรองกับแม่นม

ตัวจริงสวย น่ารักสุดๆ
เอาใครอยากฝึกทักษะ อร บ้างครับ Grin Grin

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #2416 on: July 07, 2010, 02:54:38 PM »

ก็ภาระเอาน้ำออกจากสนาม(โค้ง3)มันยังไม่เสร็จอ่ะดิ น้องอ๊อฟ ???ต้องไปขุดร่องน้ำให้มันระบายออกไป จะได้แห้งไวๆหลังฝนตก และพอกแบงก์เพิ่มอีก1ที่ตรงบริเวณข้างจุดปล่อยตัว(เพื่อสำหรับใครอยากขี่หลายรอบจะได้มีแบงก์รับเพื่อไม่ให้หลุดโค้งไง)
   ใครไม่ว่างก็ไม่เป็นไรค่อยๆทำไปทีละนิดเดี๋ยวก็เสร็จ อย่าซีเรียส Cheesy แต่วันเสาร์ ::)โดนแน่ ;Dแต่เช้าเลยน๊ะ Grin
    วันนี้ผมก็คงไม่ได้เอารถไปขี่เพราะต้องออกจากที่ทำงานตรงเข้าสนามเลย ไว้ไปยืมเพื่อนๆเอาข้างหน้า(เมื่อวานขี่รถน้าป้ำ(เรดไลน์OS)แล้วติดใจ โดดมันส์มากๆ ;Dขอบอก)
เข้าไปตอนกี่โมงอะพี่เป็ด

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

ped
Expert

Email
« Reply #2417 on: July 07, 2010, 02:54:51 PM »

ภาพสุดท้ายใครง่ะ...ขี้เหร่จัง Roll Eyes สู้ภาพเด็กน้อยและหญิงสาวก่อนหน้าไม่ได้เลย...แลดู..ผู้ดี๊..ผู้ดี.. Wink Grin
ped
Expert

Email
« Reply #2418 on: July 07, 2010, 02:56:52 PM »

ว่าจะสัก5-6โมงง่ะ เดี๋ยวดูจังหวะเจ้านายเผลอก่อน Grin Wink
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #2419 on: July 07, 2010, 02:59:04 PM »

ภาพสุดท้ายใครง่ะ...ขี้เหร่จัง Roll Eyes สู้ภาพเด็กน้อยและหญิงสาวก่อนหน้าไม่ได้เลย...แลดู..ผู้ดี๊..ผู้ดี.. Wink Grin
ภาพก่อนสุดท้ายแปลกๆนะ เก้าอี้ พัดลม มือถือ มันเข้ากับเสื้อผ้ามากเลยอะ คนละโลกเลย
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #2420 on: July 07, 2010, 03:00:22 PM »

ว่าจะสัก5-6โมงง่ะ เดี๋ยวดูจังหวะเจ้านายเผลอก่อน Grin Wink
นายไม่เผลอ เราก้อเผลอแทนซิ  Grin Grin Grin
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #2421 on: July 07, 2010, 03:11:44 PM »

น้ำตาจะไหล Cry Cry Cry Cry Cry วันนี้มาดูบอดที่ทำงาน สงสัย งานยาวถึงเดือนหน้าเลย

อดเลยคับพี่น้อง รวมถึงเขาเขียวด้วยแง่ๆๆๆๆ Cry Cry Cry Cry Cry (สาธุขอให้กำหนดการเปรี่ยนแปลงด้วยเถอะ Embarrassed)

ยังไงไม่ได้ไปแต่สงแรงใจไปเชียร์ก็แล้วกันนะครับ ขอให้ถ้วยรางวัลมาอยู่ที่ 40up ทุกๆถ้วยเลยนะครับ(สงสัยต้องเก็บเงินกับซื้อตู้โช แต่ก่อนอื่นซื้อยาดมแจกก่อนดีกว่าอิอิ Grin Grin)

พึ่งเห็นภาพจุดสตาส แจ่มมากๆครับ น่าจะมีป้ายชื่อสนามบนจุดสตาสนะครับจะได้เท่ๆหน่อย  Grin Grin Grin Grin

(ยังไงไม่ได้ไปขอภาพมันๆเยอะหน่อยนะครับจาได้หายเหงา Grin)
ไปกองถ่ายมาแล้วหนหนึ่ง   ช่วงนี้เขา ยังให้เข้าไปท่องเที่ยวได้อะป่าว น้องอ๊อป Cheesy
ลูกชายคนเล็กในชุด องค์ดำตอนเด็ก

ลูกสาวคนรองกับแม่นม

ตัวจริงสวย น่ารักสุดๆ
เอาใครอยากฝึกทักษะ อร บ้างครับ Grin Grin

ตอนนี้ยังไปเที่ยวได้อยู่ครับพี่ประสิต

ตอนนี้ขาดเอ็กต้าเพียบเลย น้องคนลองกับแม่นม สนใจไหมครับแต่ต้องไปอยู่กาญกับผมนะ Grin

ก็ภาระเอาน้ำออกจากสนาม(โค้ง3)มันยังไม่เสร็จอ่ะดิ น้องอ๊อฟ ???ต้องไปขุดร่องน้ำให้มันระบายออกไป จะได้แห้งไวๆหลังฝนตก และพอกแบงก์เพิ่มอีก1ที่ตรงบริเวณข้างจุดปล่อยตัว(เพื่อสำหรับใครอยากขี่หลายรอบจะได้มีแบงก์รับเพื่อไม่ให้หลุดโค้งไง)
   ใครไม่ว่างก็ไม่เป็นไรค่อยๆทำไปทีละนิดเดี๋ยวก็เสร็จ อย่าซีเรียส Cheesy แต่วันเสาร์ ::)โดนแน่ ;Dแต่เช้าเลยน๊ะ Grin
    วันนี้ผมก็คงไม่ได้เอารถไปขี่เพราะต้องออกจากที่ทำงานตรงเข้าสนามเลย ไว้ไปยืมเพื่อนๆเอาข้างหน้า(เมื่อวานขี่รถน้าป้ำ(เรดไลน์OS)แล้วติดใจ โดดมันส์มากๆ ;Dขอบอก)

อยากไปช่วยจังเลยแต่เลิกงานก็ 6 โมงกว่าเกือบทุ่ม สงสัยผมต้องไปเอาน้ำออกที่สนามอื่นแทนนะคับพี่เป็ด อิอิ Grin

ก่อนไปกาญอยากจะไปปั่นให้หายบ้าซักวัน Grin

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
ped
Expert

Email
« Reply #2422 on: July 07, 2010, 05:10:46 PM »

ไม่ต้องมาอ้างเลยอีตาอ๊อฟ :Dไปซนอะไรที่ใหนมาหรือเปล่า ::)เจ้าดิวตี้ถึงไม่ค่อยออกวีซ่าให้ Grin Grin
อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #2423 on: July 07, 2010, 05:15:51 PM »

ไม่ต้องมาอ้างเลยอีตาอ๊อฟ :Dไปซนอะไรที่ใหนมาหรือเปล่า ::)เจ้าดิวตี้ถึงไม่ค่อยออกวีซ่าให้ Grin Grin

ไปยังครับพี่เป็ด  Grin
Dek_Doi
Novice
**

Email
« Reply #2424 on: July 07, 2010, 10:35:31 PM »

เมื่อสักครู่..เจ้าเด็กดอยโทรมาชวนให้โดดงานเพื่อไปศรีสมานเย็นนี้ ???ไอ้เรามันก็ใจง่ายเสียด้วยสิ Roll Eyes Grin Grin
ใจง่ายจัง อยากไป แต่ติดเดี๋ยวลุกค้ามาเอารถอะดิ๊  Cry Cry Cry Cry

อยากไปแต่คงจะอด Cry
อดอย่างไรคุณเจมส์เห็นมาขี่ๆๆเข๊ญๆๆอยู่ม่ายช่าย สงสัยอดจายไม่ไหว Roll Eyes Shocked
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #2425 on: July 07, 2010, 10:57:30 PM »

น่าจะมีเลนแคบๆเนินเล็กๆสำหรับ os อันบอบบาง ตีขนาบไปด้วยเนอะ ไว้ซ้อมมือสำหรับเด็ก(มือใหม่จริงๆ Tongue) สตรี(ยกเว้นเดะดอย Kiss) และคนชรา(เยี่ยงผม Lips sealed)
Jame
AA Pro

« Reply #2426 on: July 07, 2010, 10:58:25 PM »

เมื่อสักครู่..เจ้าเด็กดอยโทรมาชวนให้โดดงานเพื่อไปศรีสมานเย็นนี้ ???ไอ้เรามันก็ใจง่ายเสียด้วยสิ Roll Eyes Grin Grin
ใจง่ายจัง อยากไป แต่ติดเดี๋ยวลุกค้ามาเอารถอะดิ๊  Cry Cry Cry Cry

อยากไปแต่คงจะอด Cry
อดอย่างไรคุณเจมส์เห็นมาขี่ๆๆเข๊ญๆๆอยู่ม่ายช่าย สงสัยอดจายไม่ไหว Roll Eyes Shocked

รู้ทันอีกและแกนี่ Grin

For Love Or Money
Jame
AA Pro

« Reply #2427 on: July 07, 2010, 10:59:49 PM »

วันนี้เข้าป่าหาผีกบุ้ง 1 รอบคลุกฝุ่่น 1 รอบมันส์ดี Grin

For Love Or Money
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #2428 on: July 07, 2010, 11:33:19 PM »

วันนี้..เห็นฟ้าใส...ว่าจะแอบไปซุ่มซ้อมคนเดียวซะหน่อย  Cheesy
โอโฮเฮ๊ะ....มากันลึ้มเลย  Grin
เจอน้องเชษฐ์กะน้องเบียร์ก่อน...มาซุ่มเหมือนกัน  Grin
ตามด้วยน้าเป็ด...ตาเจม&น้องหญิง...น้าเด๋อ&เดะดอย....คุณประสิทธิ์และน้องน้ำหนึ่ง...
น้าแหว่นแว๊น...ตาอั้น...ปิดท้ายด้วยป๋าวี  Shocked Shocked Shocked
รายสุดท้ายนี่...ปั่นจากบ้านมาเลย...แต่ตาอั้นบอกว่า...แอบจอดรถอยู่ปากซอย...แล้วทำเป็นปั่นเข้ามา... Grin Grin เอ้าป๋า...แก้ข่าวหน่อยครับ  Grin

gossip นิดนึง  Grin
น้องเชษฐ์ยังแรงเหมือนเดิม...ไม่รู้เอาแรงมาจากไหน...ส่วนน้องเบียร์..ไม่เคยโดดเนินเลย...มาถึงโดดใส่...บอกหวิวๆ...แต่มันส์...เล่นซะหลายรอบเลย... Cheesy น้าเป็ดแอบกระซิบ...ได้นักแข่งเพิ่มอีกแล้ว  Grin
ส่วนน้าแหว่นแว๊น...แรงสุดโต่ง...ควบมังคุด...โซ่ขาด...อะไรจะแรงปานนั้นครับน้า  Cheesy
ส่วนคุณประสิทธิ์..ช่วงนี้วีซ่าศรีสมานผ่านตลอด...เตรียมมาถ่ายภาพเดะดอย...แต่กดรูปน้องน้ำหนึ่งเพลินไปหน่อย...แบตหมด..เดะดอยไว้รอบหน้าละกัน  Grin โสน้าหน้า  Grin Grin Grin
ส่วนตาเจมช่วงนี้ติดสไลเดอร์แลมป์(ของใหม่)...ควบไม่หยุด...จนน้องหญิงแอบแช่ง..เพราะไม่ได้ขี่...ตาเจมเลยคลุกฝุ่นทดสอบสภาพสนามไปนิดหน่อย...แต่ไม่เป็นอะไร...แข็งแรงคร๊าบ  Cheesy น้องหญิงได้ทีคว้ารถไปขี่...โดดลอยเลย...บรรดาลุงๆตาเหลือกกันไปตามๆกัน  Grin
พอหอมปากหอมคอกันนะครับ  Tongue

ไม่ได้ถ่ายคนไว้เลย...มีแต่ภาพสนามที่ปรับปรุงเล็กน้อยมาให้ดูเรียกน้ำย่อยครับ  Cheesy

มีความสุขกับการปั่นกันทุกท่านนะครับ...ไม่มีที่ปั่น...มาศรีสมานนะครับ  Grin Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Dek_Doi
Novice
**

Email
« Reply #2429 on: July 07, 2010, 11:38:15 PM »

ลอยสุดๆๆ จนติดลมบน ขนาดมาช้า มาเร็วคงลงไปนอนจูบพื้นแบบลุงเจมส์ Undecided Grin
Pages: 1 ... 160 161 [162] 163 164 ... 199 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length