Welcome, Guest. Please login or register.
May 13, 2024, 12:18:46 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สนามศรีสมาน
0 Members and 5 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 161 162 [163] 164 165 ... 199 Print
Author Topic: สนามศรีสมาน  (Read 727018 times)
Jame
AA Pro

« Reply #2430 on: July 07, 2010, 11:39:26 PM »

วันนี้แดดดีมากๆเลยครับพี่ป้ำ Cheesy

For Love Or Money
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #2431 on: July 07, 2010, 11:55:03 PM »

น้ำตาจะไหล Cry Cry Cry Cry Cry วันนี้มาดูบอดที่ทำงาน สงสัย งานยาวถึงเดือนหน้าเลย

อดเลยคับพี่น้อง รวมถึงเขาเขียวด้วยแง่ๆๆๆๆ Cry Cry Cry Cry Cry (สาธุขอให้กำหนดการเปรี่ยนแปลงด้วยเถอะ Embarrassed)

ยังไงไม่ได้ไปแต่สงแรงใจไปเชียร์ก็แล้วกันนะครับ ขอให้ถ้วยรางวัลมาอยู่ที่ 40up ทุกๆถ้วยเลยนะครับ(สงสัยต้องเก็บเงินกับซื้อตู้โช แต่ก่อนอื่นซื้อยาดมแจกก่อนดีกว่าอิอิ Grin Grin)

พึ่งเห็นภาพจุดสตาส แจ่มมากๆครับ น่าจะมีป้ายชื่อสนามบนจุดสตาสนะครับจะได้เท่ๆหน่อย  Grin Grin Grin Grin

(ยังไงไม่ได้ไปขอภาพมันๆเยอะหน่อยนะครับจาได้หายเหงา Grin)
ไปกองถ่ายมาแล้วหนหนึ่ง   ช่วงนี้เขา ยังให้เข้าไปท่องเที่ยวได้อะป่าว น้องอ๊อป Cheesy
ลูกชายคนเล็กในชุด องค์ดำตอนเด็ก

ลูกสาวคนรองกับแม่นม

ตัวจริงสวย น่ารักสุดๆ
เอาใครอยากฝึกทักษะ อร บ้างครับ Grin Grin

ทุกอย่างเข้ากันหมด...ได้อารมณ์ไทยๆเลยครับคุณประสิทธิ์....ยกเว้นพัดลมกะมือถือ...แฮะ-แฮะ  Grin Grin Grin

ทักษะอร....q1...มือจับชายผ้า...พร้อม Grin Grin Grin Grin Grin Tongue

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #2432 on: July 07, 2010, 11:56:40 PM »

วันนี้แดดดีมากๆเลยครับพี่ป้ำ Cheesy

ถ้าพรุ่งนี้ดีอีก...ว่าจะไปทำหมูแดดเดียวซะหน่อย  Cheesy

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Jame
AA Pro

« Reply #2433 on: July 07, 2010, 11:58:34 PM »

ถ้าพรุ่งนี้ดีอีก...ว่าจะไปทำหมูแดดเดียวซะหน่อย  Cheesy

ส่วนผมคงจะเข้าไปอีกทีก็วันเสาร์เลยอ่ะครับ Grin

For Love Or Money
pum
AA Pro

Email
« Reply #2434 on: July 07, 2010, 11:59:55 PM »

ลืมไปเลย  Shocked ป๋าวี...ถึงบ้านยังคร๊าบบบบบ  Huh Huh  ขอตัวหนังสือหน่อย(ทำเสียงแบบอำพล..ตอนขอมือขวา)..... Cheesy Cheesy

pum
AA Pro

Email
« Reply #2435 on: July 08, 2010, 12:01:02 AM »

ส่วนผมคงจะเข้าไปอีกทีก็วันเสาร์เลยอ่ะครับ Grin

หลบเลียแผลอ่ะจิ  Grin Grin

Jong _bmx
Looking Over the Fence
*

« Reply #2436 on: July 08, 2010, 12:15:10 AM »

[/quote]

[/quote]

[/quote]

หลบเลียแผลอ่ะจิ  Grin Grin
[/quote]บรรยายซะเหมือนไปอยู่ในสนามจริง ลงรูปมาดูเยอะ ๆ นะครับ.
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #2437 on: July 08, 2010, 12:24:06 AM »

เด็กพวกนี้พากันโดดงานไปปั่นจักยาน รู้ไหมคนทางนี้อิฉา (วันนี้ขอลางานแล้วแต่เค้าไม่ให้หยุด)
พรุ้งนี้ถ้าไม่ให้หยุดจะแอบไปบ้างมันคัน
มีใครว่างไปด้วยกันไหมกลัวหมูแดงแล้วไม่มีใครพาไปโรงบาลอิอิ

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #2438 on: July 08, 2010, 12:42:37 AM »

อีกไม่กี่ วัน จะแข่งเขาเขียว แล้ว นอนดึก ไม่ได้ซ้อม เลยยยย   Huh

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #2439 on: July 08, 2010, 12:43:32 AM »

วันนี้เข้าป่าหาผีกบุ้ง 1 รอบคลุกฝุ่่น 1 รอบมันส์ดี Grin

รถแรง นะเนี้ยยยยยยย Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #2440 on: July 08, 2010, 03:24:17 AM »

สเปน ๕๕๕ สะใจมาก

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #2441 on: July 08, 2010, 04:01:58 AM »

พอล ปลาหมึก แม่นจริง นีถ้าแกอยุ่เมืองไทย เจอ ธูปเทียนกราบใหว้แน่ๆ กระทิงเจ่งจริงๆ Cheesy Cheesy Cheesy
รูปเสริมนิดหน่อยครับ

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #2442 on: July 08, 2010, 04:13:44 AM »

เป่ายิงชุบ ใครจะไปก่อน Grin Grin

ไอ บีลิฟ ไอ แคน ฟราย Cheesy Cheesy Cheesy

น้องเชษ สมาชิกใหม่os merida ฝีมือเหลือร้าย น่าจัดเข้าสังกัด ทีม40อัพจริงๆ

รูกเดะดอยก้องแบะหมกซะก่อง Grin

ขอขอบคุณ เป็ดและลุกชิ้นแสนอร่อย เจอกันวันเสาร์ครับ Cheesy Cheesy Cheesy

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #2443 on: July 08, 2010, 07:20:19 AM »

ลืมไปเลย  Shocked ป๋าวี...ถึงบ้านยังคร๊าบบบบบ  Huh Huh  ขอตัวหนังสือหน่อย(ทำเสียงแบบอำพล..ตอนขอมือขวา)..... Cheesy Cheesy

...กลับบ้านโดยสวัสดิภาพครับ...ปั่นเลียบคลองประปามาเรื่อยๆ...จับระยะทางขาไปจากหัวบันไดบ้านถึงสนาม 14 กม.พอดี....ใช้เวลา 38 นาที(สภาพการจราจรคับคั่งและไม่รวมเวลาติดไฟแดง)....แต่ตอนปั่นจักรยานกลับบ้านใช้เวลาน้อยลงเนื่องจากสภาพการจราจรเบาบางสามารถทำความเร็วได้สม่ำเสมอ....แต่มีอาการปวดหัวเล็กน้อยจากฤทธิลีโอ......เลยเข้านอนแต่หัวค่ำ...แต่ตั้งนาฬากาปลุก 01.30 น. เพื่อตื่นมาเชียร์สเปน...ไม่ผิดหวังจริง....นัดชิงเลือกไม่ถูกระหว่างกังหันกับกระทิง..ทีมโปรดทั้งคู่เลย.... Wink

aoodjumper
Intermediate

I Love BIKE

Email
« Reply #2444 on: July 08, 2010, 07:56:32 AM »

โอโห.. ขยันกันจริงๆ เห็นทำกันขยันขันแข็ง เล่นเอาคนที่ไม่ค่อยได้ช่วยทำอย่างผมรู้สึกไม่กล้าเข้าไปขี่เลย Lips sealed

HANAMI let's have fun

Pages: 1 ... 161 162 [163] 164 165 ... 199 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length