Welcome, Guest. Please login or register.
May 15, 2024, 05:35:33 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  Vintage Freestyle (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ทายาทต่อมาของยุค Freestyle
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] Print
Author Topic: ทายาทต่อมาของยุค Freestyle  (Read 13435 times)
SKID ROW
Intermediate

Email
« Reply #15 on: April 03, 2009, 02:51:13 AM »

อันแน่ แอบมาขายเสื้อ
   Grin
chate
Looking Over the Fence
*

wittet@hotmail.com
Email
« Reply #16 on: April 03, 2009, 08:57:56 AM »

อันแน่ แอบมาขายเสื้อ
   Grin

เหลือนิดหน่อย ก็มาแบ่งๆกัน อิอิ

พี่กร CD เสร็จแล้วนะเดี๋ยวส่งให้ ช่วงนี้ขาแพลงไปไหนมาไหนลำบาก โดด180แล้วพลาด ข้อเท้าบวมเลย
« Last Edit: April 03, 2009, 10:26:14 AM by chate » Logged

ร้านซ่อมจักรยานเล็กๆ  chattybike
http://www.facebook.com/ChattyBikeService
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #17 on: April 03, 2009, 10:33:25 PM »

ไปดูวันนั้น แล้วคันละซิท่า... Grin

ช่วงนี้ขาแพลงไปไหนมาไหนลำบาก โดด180แล้วพลาด ข้อเท้าบวมเลย

ที่ สป. มี พวก Rail ไว้ Grind เล่นหรือปล่าวอยากจะหัดบ้างซะแหลว..  Wink

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
chate
*

Email
« Reply #18 on: April 04, 2009, 08:22:36 AM »

เคยมีพี่ ว่าจะทำใหม่อยู่เหมือนกัน  Grin เจ็บก็เปลี่ยนคนขับเอา พึ่งให้แฟนหัดขับรถให้คล่อง  Grin

ร้านซ่อมจักรยานเล็กๆ  chattybike
http://www.facebook.com/ChattyBikeService
Dirty old man
Expert

« Reply #19 on: April 22, 2009, 12:19:57 PM »

พี่หรั่งเอาเสื้อ 30up ไปใส่เล่นให้สาวญี่ปุ่นเหล่บ้างมั้ยพี่
เสิ้ออยากได้เเต่ลืมเขียน บอกว่า อยากไ้ด้คับ เอา3ตัว3สีไซท์เเอล คับ เดี๋ยวเงินให้น้องชายที่เชียงใหม่โอนไปให้คับ
ขอ พีเอ็ม มาบอกด้วยนะคับ..ว่าจะให้โอนเงินไปที่ไหนนะคับ...เริ่มซ่าได้เเล้วอะเปลี่ยนเอาเเฮนน อารอรนรอสมา
เพราะยาวดี เอามาเเทน D450ที่เป็นเเฮนนเเบบเล่นท่าหรือทริกมากก่าครับ
เอามาฝึกโยก.ทางเรียบ .เเทนคับ (ให้ข้อเข่าเข้าที่เข้าทางก่อนคับ )ตอนนี้ยืนปั่นไ้ด้เเล้วดีใจได้มาปั่นเเย้วคับ

chate
*

Email
« Reply #20 on: April 22, 2009, 08:51:27 PM »

อิอิ ตอนนี้มีพี่หรั่งจองไว้ 2 ตัว size L ส่วน XL ตัวสุดท้ายสีขาว รู้สึกว่าพี่เก่งจะซื้อให้พี่หรั่งหรือเปล่า ถ้าซื้อก็หมดแล้วครับ ล็อตนี้ผมทำแค่ 24 ตัวเท่านั้น ด้านหลังยี่ห้อเสื้อจะมี no. อยู่  Grin

อีกซักพักคงจะมีลายที่ 2 ออกมามีกระแส ให้ทำ 40up และ 50up อยู่บ้างกำลังพิจารณาอยู่ครับ

A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #21 on: April 22, 2009, 09:38:57 PM »

ตอนนี้รู้สึกว่ากระแสของรถ Street ในเมืองไทย เริ่มมีแนวโน้มที่จะฮิตแฮนด์ที่ใหญ่ขึ้น ไม่รู้ว่าที่ญี่ปุ่นเป็นอย่างนั้นหรือเปล่า Kiss

เสิ้ออยากได้เเต่ลืมเขียน บอกว่า อยากไ้ด้คับ เอา3ตัว3สีไซท์เเอล คับ เดี๋ยวเงินให้น้องชายที่เชียงใหม่โอนไปให้คับ
ขอ พีเอ็ม มาบอกด้วยนะคับ..ว่าจะให้โอนเงินไปที่ไหนนะคับ...เริ่มซ่าได้เเล้วอะเปลี่ยนเอาเเฮนน อารอรนรอสมา
เพราะยาวดี เอามาเเทน D450ที่เป็นเเฮนนเเบบเล่นท่าหรือทริกมากก่าครับ
เอามาฝึกโยก.ทางเรียบ .เเทนคับ (ให้ข้อเข่าเข้าที่เข้าทางก่อนคับ )ตอนนี้ยืนปั่นไ้ด้เเล้วดีใจได้มาปั่นเเย้วคับ

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
Dirty old man
Expert

« Reply #22 on: April 23, 2009, 05:53:31 PM »

ตอนนี้รู้สึกว่ากระแสของรถ Street ในเมืองไทย เริ่มมีแนวโน้มที่จะฮิตแฮนด์ที่ใหญ่ขึ้น ไม่รู้ว่าที่ญี่ปุ่นเป็นอย่างนั้นหรือเปล่า Kiss
เเฮนนยาวขึ้นคับพี่ เเต่ไม่ได้ใหญ่คับ
ที่ญี่ปุ่นก็เหมือนกันคับกระเเสตามไปทั่วโลกตามหนังสือฝรั่งเล่นคับ
 เเฮนสสั้นเล่นท่าดี หมุนดี ไม่ติดเป้าคับ เเต่ เเฮนนยาวทรงตัวดีโดยเฉพาะท่าเเมนน่วนหรือโดดใน Dirt คับพี่กร .
.ผมว่า่เหมือนรักษาบาลานส์เวลาลอยตัวคับพี่กร ล่าสุดเอาไปโดดฟุตบาทเล่นๆเเล้วโยกทำความเร็วสนุกดีคับพี่
จิงๆเเล้วผมใส่เเฮนนของ S&M รุ่น Pro Slam (เม่็ดอินยูเอสเอ ด้วยคับอยู่) กะ เจ้าOUD 08 ปั่นไปทำงานทุกวันคับ
เพิ่งใส่ยางสตรีทสีขาวเเทนยาง เดริท์เรซซิ่งที่หอนดีหรือเกินเพราะวิ่งบนภนนมากว่าทางดินคับ
เลยติดใจกะความกว้างคับ เเต่ไม่ได้สูงก่า เเฮนนOS ที่ทั้งสูงเเละใหญ่ เทอะทะคับ เเบบ CW

A Pro

Email
« Reply #23 on: April 29, 2009, 11:01:32 PM »

โทษทีครับ ใช้ภาษาผิดไปหน่อย...ไปใช้ว่าใหญ่....ใช่ครับหมายความว่ายังงั้นแหละคือกว้างและสูงขึ้น Cheesy

Pages: 1 [2] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length