Welcome, Guest. Please login or register.
May 15, 2024, 12:22:27 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  ห้องคนไม่หลับไม่นอน / Sleepless Society
| |-+  ห้องคนไม่หลับไม่นอน / Sleepless Society (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สวัสดีครับพี่ๆชาวOSBMXสมาชิกใหม่ขอรายงานตัวครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: สวัสดีครับพี่ๆชาวOSBMXสมาชิกใหม่ขอรายงานตัวครับ  (Read 2786 times)
dogtown36
Expert

We'll ride it to death.

dogtown36@hotmail.com
Email
« on: December 21, 2011, 08:28:13 AM »

ขออนุญาติแนะนำตัว ผมชื่อ นาย ไบ๊ท บ้านอยู่ หมู่บ้านเศรษฐกิจ ก.ท.ม. Smiley
เป็นคนกลางคืนครับทำงานช่วงดึกเลิกทีชาวบ้านชาวช่องก็ออกมาทำงานไปเรียนหนังสือกันแล้ว 555+ Cheesy
ตอนนี้มีโปรเจกทำ Haro ไทย อยู่ครับยังไม่เซียนพวกอะไหล่และก็รุ่นเฟรมต่างๆครับแต่ชอบจริงๆเลยไปขุดเจ้าHaroขึ้นมา Grin
สนิมกรังมากเป็นของพี่ชายเก็บไว้ขอไว้ตั้งแต่เมื่อ15ปีที่แล้วตอนนี้เพิ่งได้มาก็เลยไม่รีรอลงมือรื้อชุบชีวิตมันซะใหม่ Angry
ตัวผมยังไม่เซียนด้านยี่ห้ออะไหล่และรุ่นเฟรมรถยังไงก็ขอคำแนะนำจากพี่ๆชาวOSBMXผ่านโลกออนไลน์ด้วยละกัน Wink
ท้ายสุดนี้ฝากเนื้อ ฝากตัว และหัวใจด้วยครับ เนื้อนี่ไม่ใช่เนื้อสูบนะครับเมาแย่เลยยย^^ Shocked

ปล. ถึงผมจะไม่หล่อแต่พ่อผมหล่อมากกกกกกก
                                                                                                                                             ด้วยรักและเคารพ♥♥♥
                                                                                                                                                นาย ไบ๊ท

มือถือ 082-0616016 ไบ๊ท์
ธ.กรุงเทพ สาขา สามแยกไฟฉาย ชื่อ นาย นที สดุดี บัญชีเลขที่ 159-4-18208-9
E-mail dogtown36@hotmail.com Line Chat ID:bytecycle
รับสักร่างกายทุกรูปแบบ ใน-นอกสถานที่ สะอาดปลอดภัย รายละเอียดตามเฟสนี้ http://www.facebook.com/sickarttattoo
♥♥♥♥♥♥BMX♥♥♥♥♥♥
Beephomet
AA Pro

—• วัยรุ่นเพชรเกษม •—

« Reply #1 on: December 21, 2011, 08:40:10 AM »

สวัสดีครับ ผม บี อยู่ บางบอน 3 จ้า Grin

• ลาก่อย •
dogtown36
Expert

Email
« Reply #2 on: December 21, 2011, 08:43:40 AM »

ยินดีที่ไม่รู้จัก ไม่รู้จัก เย่ย ม่ายช๊ายยย
คุณ บี อยู่ใกล้ๆกันเลย จากบ้านผมขี่ออกแยกพระพรมฯตรงอย่างเดียวก็ถึงบางบอน3แล้ว
แต่ตอนนี้รถยังไม่มีขี่ ทำเสร็จแล้วจะปั่นไปทักทายกันนะครับ Grin

ธ.กรุงเทพ สาขา สามแยกไฟฉาย ชื่อ นาย นที สดุดี บัญชีเลขที่ 159-4-18208-9
E-mail dogtown36@hotmail.com Line Chat ID:bytecycle
รับสักร่างกายทุกรูปแบบ ใน-นอกสถานที่ สะอาดปลอดภัย รายละเอียดตามเฟสนี้ http://www.facebook.com/sickarttattoo
Beephomet
AA Pro

—• วัยรุ่นเพชรเกษม •—

« Reply #3 on: December 21, 2011, 03:28:11 PM »

ยินดีที่ไม่รู้จัก ไม่รู้จัก เย่ย ม่ายช๊ายยย
คุณ บี อยู่ใกล้ๆกันเลย จากบ้านผมขี่ออกแยกพระพรมฯตรงอย่างเดียวก็ถึงบางบอน3แล้ว
แต่ตอนนี้รถยังไม่มีขี่ ทำเสร็จแล้วจะปั่นไปทักทายกันนะครับ Grin
ได้เลยคร้าบบบ ยินดี Cheesy Cheesy

• ลาก่อย •
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #4 on: December 21, 2011, 04:58:11 PM »

อยู่ หมู่บ้านเศรษฐกิจ ก็ต้องรู้จัก รร.อัสสัมชัญ ธนบุรี ดิ ผมเด็กที่นั่นครับ (น้ำลดหมดหรือยังหละ) Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
dogtown36
Expert

Email
« Reply #5 on: December 21, 2011, 11:24:34 PM »

ช่ายละครับ ผมศิทย์เก่าอ.ส.ธ. ออกเพราะตอนจบม.3 ขึ้นม.4ค่าเทอมขยับไปเป็นหลักหมื่น
เลยไปเรียนโรงเรียนวัดดีกว่าครับอิๆไม่ไหวจะสู้
 ตอนนี้น้ำแห้งหมดละแต่ได้ข่าวว่าน้ำระลอกใหม่กำลังจะมา Cry

Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length