Welcome, Guest. Please login or register.
May 09, 2024, 05:28:00 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  Today BMX Racing (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  วันอาทิตย์ 6 มี.ค.54 เจอกันที่พระพุทธบาท ทดสอบสนาม ตอนนี้สภาพสนาม 70%
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: วันอาทิตย์ 6 มี.ค.54 เจอกันที่พระพุทธบาท ทดสอบสนาม ตอนนี้สภาพสนาม 70%  (Read 5161 times)
น้าเกียง
Looking Over the Fence
*

Email
« on: March 01, 2011, 09:42:55 AM »

วันอาทิตย์ 6 มี.ค.54 เจอกันที่พระพุทธบาท ทดสอบสนาม ตอนนี้สภาพสนาม 70% ติชมได้จะได้ช่วยกันแก้ไข

เส้นทางหลักเข้าสู่สนาม 3 พระพุทธบาท‏   จากหอนาฬิกาไปเพียง 1 กิโลเมตร ไปวัดปราสาททองทรงธรรม

สำหรับท่านที่จะเดินทางมาพระพุทธบาท ถ้ามี เม็ดมะม่วง เม็ดมะละกอ เม็ดขนุน ติดมือมาด้วยนะครับ เป็นโครงการคืนต้นไม้สู่ป่า จะได้ปลูกต้นไม้บริเวณป่าระแวกนี้ โลกจะได้เย็นขึ้นครับ ไม่ต้องซื้อนะครับ กินแล้วเหลือเอาเม็ดมาโยนเดี๋ยวมันก็ขึ้น  ฝากเทวดา ท่านช่วยเลี้ยงครับ รอฝนมาแป็ปเดี๋ยวเห็นต้นเลย

สอบถามเรื่องเส้นทางเพิ่มเติมได้
น้าเกียง
08-9991-4252

น้าเกียง
*

Email
« Reply #1 on: March 01, 2011, 09:43:20 AM »

วันอาทิตย์ 6 มี.ค.54 เจอกันที่พระพุทธบาท ทดสอบสนาม ตอนนี้สภาพสนาม 70% ติชมได้จะได้ช่วยกันแก้ไข

เส้นทางหลักเข้าสู่สนาม 3 พระพุทธบาท‏   จากหอนาฬิกาไปเพียง 1 กิโลเมตร ไปวัดปราสาททองทรงธรรม

สำหรับท่านที่จะเดินทางมาพระพุทธบาท ถ้ามี เม็ดมะม่วง เม็ดมะละกอ เม็ดขนุน ติดมือมาด้วยนะครับ เป็นโครงการคืนต้นไม้สู่ป่า จะได้ปลูกต้นไม้บริเวณป่าระแวกนี้ โลกจะได้เย็นขึ้นครับ ไม่ต้องซื้อนะครับ กินแล้วเหลือเอาเม็ดมาโยนเดี๋ยวมันก็ขึ้น  ฝากเทวดา ท่านช่วยเลี้ยงครับ รอฝนมาแป็ปเดี๋ยวเห็นต้นเลย

สอบถามเรื่องเส้นทางเพิ่มเติมได้
น้าเกียง
08-9991-4252

น้าเกียง
*

Email
« Reply #2 on: March 01, 2011, 09:44:27 AM »

ให้สังเกตุป้ายหน้าวัดนะครับ ขับเลยกันหลายคนแล้ว และจะมีป้ายบอกเป็นระยะๆ ไม่ต้องห่วง

หลังจากที่เข้าวัดปราสาททองทรงธรรมจะเจอป้ายติดบอกทางอยู่ทางขวาเป็นรูปเด็กฝรั่งขี่จักรยานแสดงว่าถึงแล้ว เดินมาเจอผมได้เลย

สำหรับคนที่จะมาวันอาทิตย์สามารถติดต่อที่วัดเพื่อประสานงานเรื่องที่พักล่วงหน้า  ส่วนใหญ่จะจองโรงแรมจะประสานให้ โรงแรมพฤกษา-ศิริวิลล์ 

ขอบคุณ ทาง บ.เวิลด์ไวด์ คอนเนคชั่น GT ส่งป้ายบอกทางมาให้

น้าเกียง
*

Email
« Reply #3 on: March 01, 2011, 09:45:06 AM »

เคลียร์งานเสร็จแล้ว แล้วเจอกันครับ

Jame
AA Pro

« Reply #4 on: March 01, 2011, 09:45:44 AM »

อยากไปมากเลยครับน้าเกียงเดี๋ยวจะลองนัดๆกันไปครับ Wink

For Love Or Money
น้าเกียง
*

Email
« Reply #5 on: March 01, 2011, 09:50:19 AM »

อยากไปมากเลยครับน้าเกียงเดี๋ยวจะลองนัดๆกันไปครับ

ดีใจมากเลยครับ น้องเจมส์มาได้ ต้องขอโทษด้วยไม่ได้ไปร่วมงานแต่งน้องชายเลย ขอให้มีความสุขนะครับ

น้าเกียง

พระพุทธบาท
Wink
A-KiT
B Pro

Email
« Reply #6 on: March 01, 2011, 11:49:40 AM »

เจอกันก่อนแข่ง ครับ

เรารักในหลวง
น้าเกียง
*

Email
« Reply #7 on: March 02, 2011, 02:55:12 PM »

ต่อไปนี้ จะเกิดความมัน ที่ไม่มีขีดจำกัดที่ อ.พระพุทธบาท

Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #8 on: March 03, 2011, 09:58:42 AM »

ถ้าไม่ติดิไร ไปแน่นอนครับพี่ Wink...จริงๆอยากเห็นพี่โดดท่าอีเกิ้ลแบบที่ลงในซื้อจักรยานที่ปัตตานีเมื่อสัก 20 ก่วาปีก่อนโน้น..ให้ชมอีกครั้งจัง Grin
ขอนิดนึงนะครับ พี่เกียง ในสมัยก่อนเป็นนักแข่งในจังหวัดปัตตานี ถือได้ว่าระดับแชมป์ เคยลงในหนังสือจักรยาน หรือ ซุปเปอร์ BMX นี่แหล่จำไม่ได้แล้ว ลงอยู่หลายฉบับ..ทั้งเล่นกระดานโค้งก็ได้..โดยเฉพาะแล้วขี่จีบสาวๆ Grin (อันนี้ล้อเล่นนะครับพี่)
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #9 on: March 03, 2011, 01:07:16 PM »

ติดเข้าเวรอีกแล้ว Embarrassed
น้าเกียง
*

Email
« Reply #10 on: March 03, 2011, 03:08:56 PM »

แผนที่มาสนามครับ เผื่อใครมาวันอาทิตย์นะครับ

น้าเกียง
*

Email
« Reply #11 on: March 03, 2011, 08:07:45 PM »

ช่วงเย็นที่ผ่านมา อ.หน่อยมาช่วยทำสนามและปรับองศาของเนิน  ขอขอบคุณมากครับ ช่วงเย็นมัวแต่ปรับเนินเพื่อให้น้องๆขี่ง่าย เลยยังไม่ได้ลงรูป ติดไว้ก่อนนะครับ    และตอนนี้จะมีนักแข่งท้องถิ่น ตื่นตัวมาขอลงแข่ง

สนาม 3 นี้ จะมีนักแข่งหน้าใหม่ที่ไม่รู้ว่าจะต้องสมัครก่อนล่วงหน้า ทางที่่ดีช่วยกันกระจายข่าวด้วยนะครับว่าสมัครหน้าเส้นไม่ได้ สงสารคนเดินทางไกลครับ[
/size]

Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length