Welcome, Guest. Please login or register.
May 15, 2024, 08:13:40 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  เจรจาประสา BMX / Generals (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  **รูปเก่าๆหวนอดีต**
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] 3 4 ... 7 Print
Author Topic: **รูปเก่าๆหวนอดีต**  (Read 32628 times)
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #15 on: October 04, 2008, 04:25:04 PM »

วิดวิ้วๆๆๆๆ Grin ยอดเยี่ยมกระเทียมดองเลยครับพี่ ป้ำ..วันงาน บันนี่ฮ๊อฟ สวยๆให้น้องชมบ้างนะครับ......ชอบรูปที่พี่ลงให้ชมมากครับผม Wink

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #16 on: October 04, 2008, 04:56:56 PM »

Grin ผีมือสุดยอดมากครับ คุณ.PUM มีชุดTEAM ใส่ด้วยเท่จรัง เมื่อก่อนผมใส่กางเกงวอร์มบางทีก็กางเกงผ้ายืดเสื่อแขนยาวแล้วแต่จะหาได้ บางครั้งจะไปแข่งทีทุกรักทุเรมากขึ้นรถเมล์ไปก็มี ถ้ามีปัจจัยหน่อยก็เหมารถไป.ทีมอิสระอย่างแท้จริงครับ ยอมรับเทคนิคสู้ทีมในเมืองไม่ได้ถูกเบียดล้มตอนโค้งประจำ แต่ก็ใจรักด้วยความที่อยากแข่ง เคยชนะทีได้ถ้วย 2 ครั้งเป็นงานเล็กๆ งานใหญ่ไม่ต้องพูดถึงแค่รอบแรกก็เก่งแล้ว.เห็นรูปคูณ PUM แล้วชอบมากนึกถึงวัยเด็กเลย..ลงให้ดูอีกนะครับ
  มีรูปนี้รูปเดียวที่พอหลงเหลือ(รูปกับโมโนโช๊ค กำลังค้นยังไม่เจอ)
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #17 on: October 04, 2008, 07:09:45 PM »

;Dผมก็ลูกหลานทัพฟ้าเหมือนกันครับ Cheesy..ที่สนามจันทรุเบกษา ตอนนั้นจัดแข่งสนามอยู่ระหว่างสนามบอลกับสระว่ายน้ำครับ ได้ถ้วยมาใบครับ...ส่วนสนามประทวนได้แค่ของรางวัลครับ เพราะแพ้เนินไม้ครับ.. Cheesy

โออว พี่ป้ำและชาวคณะอยู่แถวบ้านผมนี้เอง ผมเป็นลูกหลานทัพฟ้าเคยอยู่บ้านพักทอ.(แต่ปัจุบันคุณพ่อเกษีนณแล้วครับ)
อย่างงี้พี่ต้องเคยมาแข่งที่สนามจันทรุเบกศา กับสนามสโมสรชั้นประทวรแน่ๆเลยใช่ไหมครับ ผมเคยอ่านในหนังสือเก่าๆว่ามีแข่ง
และได้พูดคุยกะพี่ๆ แถวบ้านที่เคยไปดูไปแข่งด้วย  ผมละอยากไปดูจริงๆ แต่ปีนั้นเพิ่งหนึ่งขวบเอง  Roll Eyes

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
bmxordie
B Pro

ปั่นกันไปยาว ๆ

Email
« Reply #18 on: October 04, 2008, 07:16:05 PM »

Grin มีแต่คนแก่  Shocked Shocked Shocked

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2010, 00:00:01 AM โดย KOOK »
มือถือสาก ปากถือศิล
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #19 on: October 04, 2008, 07:19:10 PM »

Grin ;Dแซวจนได้..รออยู่นะเนี่ย...นึกว่าจะพลาดนะครับ Cheesy Cheesy

Grin มีแต่คนแก่  Shocked Shocked Shocked

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
bmxordie
B Pro

Email
« Reply #20 on: October 04, 2008, 07:33:26 PM »

Grin ;Dแซวจนได้..รออยู่นะเนี่ย...นึกว่าจะพลาดนะครับ Cheesy Cheesy

Cheesy Cheesy Cheesy ตอบไวจริง ๆๆ น่ะพี่
อิจฉาว่ะ ผมเองไม่มีรูปให้นึกถึงอตีดอารมณ์แบบนี้เลย
 Kiss Kiss Kiss Kiss Kiss Kiss Kiss

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2010, 00:00:01 AM โดย KOOK »
pum
AA Pro

Email
« Reply #21 on: October 04, 2008, 11:43:50 PM »

Cheesy ;Dเปิดตัวเป็นๆ..พร้อมเพื่อนร่วมอุดมการณ์..เห็นอย่างนี้..บันนี่ฮ็อฟฟ์ไหวมั๊ยครับ...ฮา Grin Grin

:oรูปนี้..เป็นน้องผู้ชักชวนผมหวนกลับสู่วงการครับ Cheesy

bmxordie
B Pro

Email
« Reply #22 on: October 04, 2008, 11:54:58 PM »

ขอคาราว่ะ  Smiley
ได้พี่ กระต่าย
ยังแอทฮาร์ท  Wink

Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #23 on: October 04, 2008, 11:57:50 PM »

สุดยอด ขลังดีจังรูปแรกๆ อิอิ  Grin
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #24 on: October 05, 2008, 01:03:54 PM »

Grin เท่ครับ (รถนะ)
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #25 on: October 05, 2008, 10:50:36 PM »

สุดยอดครับพี่ท่านเยี่ยมจริงๆเลยครับ   Smiley  Smiley

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

pum
AA Pro

Email
« Reply #26 on: October 05, 2008, 11:03:20 PM »

Cheesy Cheesy..ขอบคุณในคำติชมนะครับ...ไม่อยากให้เหงาๆกันครับ..ยังไงถ้าท่านใดมีภาพ..ก็มาแบ่งกันชมบ้างนะครับ.. Grin..ถึงจะมีภาพเดียวหรือถ้ามีหลายภาพก็ยิ่งดีครับ..ยังไงก็หัวใจosbmxเหมือนกันครับ Grin

ao_bmx
AA Pro

Email
« Reply #27 on: October 06, 2008, 12:46:27 AM »

Cheesy Cheesy..ขอบคุณในคำติชมนะครับ...ไม่อยากให้เหงาๆกันครับ..ยังไงถ้าท่านใดมีภาพ..ก็มาแบ่งกันชมบ้างนะครับ.. Grin..ถึงจะมีภาพเดียวหรือถ้ามีหลายภาพก็ยิ่งดีครับ..ยังไงก็หัวใจosbmxเหมือนกันครับ Grin

ชอบพี่นัด จัง เท่ดี
ao_bmx
AA Pro

Email
« Reply #28 on: October 06, 2008, 01:10:04 AM »

รูป พี่ๆ ที่โคราชครับ
ao_bmx
AA Pro

Email
« Reply #29 on: October 06, 2008, 01:13:06 AM »

...
Pages: 1 [2] 3 4 ... 7 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length