Welcome, Guest. Please login or register.
May 15, 2024, 01:10:20 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  เจรจาประสา BMX / Generals (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ***จากคนเก่าแก่....ฝากไว้สักนิด***
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 3 4 [5] Print
Author Topic: ***จากคนเก่าแก่....ฝากไว้สักนิด***  (Read 21724 times)
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #60 on: May 26, 2011, 11:04:09 PM »

วัยรุ่นอย่างเรา..ก็จัดกันเองอีกงานนึงไงพี่..เข้าประเด็นกระทู้เลยพี่ป้ำเลย.. 5555555555+.. Grin
                 ล้อเล่นๆครับ..เดี๋ยวเป็นประเด็นเด็ดเจ็ดวันอีก.. Grin

หรือว่าจะจัดงาน ชุมนุมคนแก่ๆดี Grin Grin Grin Grin

แล้ว วัยรุ่น อย่างผม ไปได้ปะ Grin Cheesy Wink

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
bm...x
B Pro

คิดถึงพ่อ

Email
« Reply #61 on: May 27, 2011, 12:13:56 AM »

เพิ่งเข้ามาอ่านครับ ผมเองก็รู้สึกว่าเวปมันแปลกๆตั้งนานแล้ว รู้สึกไม่อบอุ่นเหมือนตอนผมเข้ามาใหม่ๆ ดูมันเงียบเหงายังไงไม่รู้ เมื่อก่อนผมเข้ามาดูเกือบทุกวัน เดี๋ยวนี้นานๆเข้ามาที พอเข้ามาก็รู้สึกวังเวงๆบอกไม่ถูก น่าเสียดายจังครับ Cry Cry Huh Cry

พ่อผมขอโทษ...ผมอยากได้รถคันนั้นกลับคืนมา (T_T)
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #62 on: May 27, 2011, 07:20:53 AM »

หรือว่าจะจัดงาน ชุมนุมคนแก่ๆดี Grin Grin Grin Grin

แล้ว วัยรุ่น อย่างผม ไปได้ปะ Grin Cheesy Wink
วัยสะรุ่นจังเลยนะเรานะ Grin Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
moonman
B Pro

กูไม่มีเสื้อจะใส่แล้ว ไม่รู้จะใส่สีอะไร

Email
« Reply #63 on: June 06, 2011, 04:13:04 PM »

ไม่ได้เข้ามาเลยมาเจอกระทู้นี้ อึ้งเหมือนกัน..กรุณาเอาตำแหน่งหน้าที่...เอาอายุ.....เอาอคติ...เอาBMX  สุดยอด สุดเทพ ของคุณทิ้งไป แล้วพกความเป็นเด็กมาเต็มเปี่ยม เอาจักรยานมาขี่ มาปั่นกัน ตามวันและเวลาที่นัดไว้....แค่นี้ก็ไม่น่ามีปัญหา เอาให้ เหมือนตอนที่มาเจอกันแรกๆ ดีมั้ย;D Grin Grin

รู้มากยากนาน รู้น้อยพลอยรำคาญ
ลุงขาว
Novice
**

Email
« Reply #64 on: June 09, 2011, 11:41:23 PM »

ไม่ได้เข้ามาเลยมาเจอกระทู้นี้ อึ้งเหมือนกัน..กรุณาเอาตำแหน่งหน้าที่...เอาอายุ.....เอาอคติ...เอาBMX  สุดยอด สุดเทพ ของคุณทิ้งไป แล้วพกความเป็นเด็กมาเต็มเปี่ยม เอาจักรยานมาขี่ มาปั่นกัน ตามวันและเวลาที่นัดไว้....แค่นี้ก็ไม่น่ามีปัญหา เอาให้ เหมือนตอนที่มาเจอกันแรกๆ ดีมั้ย;D Grin Grin
   ชอบมากเลยคับ

ธ.ไทยพาณิชย์  ออมทรัพย์  0242674720    นาย พัศนะ บุญเจริญ
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #65 on: June 15, 2011, 06:05:01 AM »

ลิ้งยูทูบตามหาลานดิน ชมกันอึกที ครับ ขอบคุณ น้องออฟ ผุ้ถ่ายทำ และตัดต่อ vdoชุดนี้ครับ
http://www.youtube.com/watch?v=I8N8vBIdIjU

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #66 on: June 15, 2011, 06:12:42 AM »

คิดถึงอ.เชอร์รี่จังครับ Kiss Kiss Kiss

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #67 on: June 16, 2011, 01:14:19 PM »

เห็นด้วยกับพี่นุชา "เวลาเปลี่ยนคนเปลี่ยน" ผมเองก็เปลี่ยน เพราะมีลูกสาวกะเขาแล้ว เรื่องเงินๆทองๆเลยเป็นปัญหา แถมมาตกงานอีก เครียสเลย Wink

สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้นะ Smiley
PocH
Expert

"อยู่ในระหว่างเก็บตัวสุดๆ "

9361025 longhair_poch@hotmail.com
Email
« Reply #68 on: June 16, 2011, 02:38:58 PM »

เห็นด้วยกับพี่นุชา "เวลาเปลี่ยนคนเปลี่ยน" ผมเองก็เปลี่ยน เพราะมีลูกสาวกะเขาแล้ว เรื่องเงินๆทองๆเลยเป็นปัญหา แถมมาตกงานอีก เครียสเลย Wink

สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้นะ Smiley

ขอบคุณครับ คุณอมร Wink

LINE คุยกันได้ครับ 0817775575
Crusties~BMX
Looking Over the Fence
*

SIAMESE CRUSTIES

« Reply #69 on: June 16, 2011, 02:49:24 PM »

จากที่ เป็นสมาชิก มาคงสัก2-3ปี แต่ทัน เวบบอร์ดอันเก่าอยู่  2-3ปีมานี้เพื่อนเก่าๆหายหน้าไปตั้งหลายท่าน 

เอาตั้งแต่ เริ่มแรกๆ ก้อ ทีม ม. สารคาม

หรือKOOKBIKE หลายท่านเรียกฉายาว่า นิดๆหน่อยๆ Grin

หรือคนใกล้ตัวผม เสี่ย มิงค์ ลำพูน เสี่ยเบิ้ม ลิเบอร์ติน ก้อยังห่างหาย

อ.ปืน หมอศัลยกรรม ขั้นเทพ

คุณชายอั้น

พี่ธนากร

พี่หนึ่งแพร่ เจ้าพ่อ นิสสัน

ใครอีกหลายคนจำกันไม่หวาดไม่ไหว    แต่ก้อยังดียังมีเพื่อนใหม่เข้ามา  ยังไม่ทำให้ เงียบเหงา

ส่วนใหญ่จะอยู่กระดานซื้อขาย  Grin  แต่ก้อยังเซ็ง ห่าน เซ็งไก่ ประเภท กระทู้ล่ะ 1รายการ  วันนี้ลงซะ 5 อย่างล่อไป ครึ่งหน้าซื้อ-ขาย  เน้นขายลูกเดียว

ก้อขอให้  ทุกๆท่าน  รักBMX เช่นเดิมน่ะครับ  จุ๊บๆๆๆๆๆ

ปล.คนใกล้พี่แผน บ่าได้ห่างหายครับ แค่ แก่ขึ้นงานมันเยอะ และ ไอ่เน่ ไปโรงเรียนคับ เลยไม่ได้เข้าเวปเลย ครับ ฮ่าๆๆๆๆ

บ่ามีเวลา แม้กระทั่งไปไหนคับ ช่วงนี่เหนื่อยจริงๆๆคับ

อีกอย่าง ไปบ้า ปลารันชู อยู่คับ  เพราะ อยู่บ้าน ไปไหนก่อไม่ได้ ไปปั่น บีเอ็มเอ็กก่อไม่ได้ เลี้ยงปลาอยู่บ้านดีกว่าคับ

อีกหน่อยก็ ปลูกต้นไม้เอย เล่นหมากรุกตามร้านกาแฟเอย ตะบันหมากแล้วคุยการเมืองเอย Wink
Pages: 1 ... 3 4 [5] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length