Welcome, Guest. Please login or register.
May 16, 2024, 01:00:35 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  เจรจาประสา BMX / Generals (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ***Dirty Old Man...Where are you...??????
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 Print
Author Topic: ***Dirty Old Man...Where are you...??????  (Read 10383 times)
Red-pio
AA Pro

« on: September 27, 2009, 09:13:16 AM »

***Dirty Old Man...Where are you...??..??

...ใครพอทราบครับ...พี่หรั่งของเราหายไปไหน...?? Grin Grin
ไม่เจอกันนานแล้ว...คิดถึงครับ...คิดถึง "ของเด็ดๆ" ที่มักโผล่มาให้ได้...เซอร์ไพร้ส์!!! Shocked Shocked Shocked
chao chao
AA Pro

« Reply #1 on: September 27, 2009, 09:31:58 AM »

55555555+

ผมก็ว่าครับ  ผมคิดถึงพี่เค้าตั้งแต่ช่วงที่จาน180  โผล่ออกมาแล้ว  Grin
Jame
AA Pro

« Reply #2 on: September 27, 2009, 10:20:51 AM »

สงสัยกลับมาจะมีของเด็ดๆมาให้ชมกันอีกแน่ๆเลย  Grin

For Love Or Money
KB
AA Pro

« Reply #3 on: September 27, 2009, 11:27:55 AM »

สงใสคุณ หรั่ง แกไปตามหา ET ตัวเป็นๆมานั่งรถแก อะครับ ใครเจอโพสแจ้งแกด้วย เดี๋ยวแกให้ Kuwa ET คันนึงครับ Grin Grin Grin

Leadership is Action not a Position[/font][/color][/b]
guttsu
AA Pro

« Reply #4 on: September 27, 2009, 03:35:59 PM »

สงสัยน่าจะยุ่งอยู่กับการถ่ายทำ ตามหา Old school BMX ในญี่ปุ่นมาคับ..ภาค6 อยู่มั้ง Grin Grin Grin Grin Grin รอดูอยู่ครับพี่

จักรยานของพี่ราคาไม่กี่ร้อยบาท. ถึงช้าอืดอาดแต่ก็เมดอินไทยแลนด์ ...
Dirty old man
Expert

« Reply #5 on: September 30, 2009, 08:29:01 PM »

มาเเล้วจ้า เพราะที่หายไปนานๆมากๆเพราะเข้าเวปOS ยากเหลือเกิน เมื่อหลายๆเดือนก่อนครับ
ขอบคุณครับที่ คิดถึงเพราะงานหลักเเละงานรองยุ่งมากๆพักหลังๆไปทำรายการหลายๆอย่างคับ
ล่าสุดพาพี่ ปรัญญา ปิ่นเเก้วเเละคนเขียนบท ไปดูโลเคชั่นหนังเรื่องใหม่ ที่กำลังคิดจะสร้างต่อภาคต่อไปคับ
ทั้งพาผู้ใหญ่หลายๆท่านไปตลุยตามที่ต่างอีกคับ

เเละบัญเอิญมีชองเล่นใหม่ๆเพิ่มขัึ้นมาอีก เลย ไม่ได้จับ OS BMX มัวเเต่ไปเล่นสตรีท BMX.ใหม่ๆครับ
เเต่เลยยุ่งกะทำบ้านใหม่เเต่ไม่มีเมียน่่้อยครับ  ;Dเลยไม่ได้ไปจับรถโอสสครูเลยคับ รอทำบ่้านเสร็จก่อนอะ
ล่าสุดไปเล่น จักรยานท่ีผมอยากได้ตอนเด็กๆมาอีก ขนาดล้อ26นิ่้ว
ถ้าเคยดูหนังไอ้มดเเดงวี1หรือ2 สมัยก่อนจะเห็นเด็กๆญี่ปุ่นนิยมจักรยายเเบบนี้้คับ
ตอนเด็กๆอยากได้มาญี่ปุ่นตอนเด็กๆก็ไม่รู้จะเเบกกลับบ้านอย่างไร ผ่านมาเกือบ30ปีเพื่งได้ซื้อมาเก็บไว้ใน
ราคาเเสนถูกครับ
เป็นจักรยานบริสโตน ที่อะไหล่เป็นอะไหล่เเบรน์ทีพวกเรารู้จักกันคับ เช่นล้ออูไกดุมชิมาโน่ เบาะคาซิม่า (ผู้ทำเบาะคาซืเเม็กอีโร่)
ชุดคอ SR หรือ จานปั่นของSR มีเบรดหลังเป็นดิสเบรกครับ Cheesy

ไว้ค่อนมาเขีนรต่อนะครับ ET ภาค6 เเต่ข้อมูล KUWAHARA ถ้าอย่กทราบต้องถามคุณชาลี เเห่ง RIPPER SPORT ได้คับ
Jame
AA Pro

« Reply #6 on: September 30, 2009, 08:32:16 PM »

ร้านปูยักษ์ เคยเห็นใน ทรู วิชั่น ดังมากๆ Grin

chao chao
AA Pro

« Reply #7 on: September 30, 2009, 08:34:35 PM »

ดีใจครับที่พี่หรั่งกลับมา

โอซาก้า  มีแต่อาหารดีๆทั้งนั้น   Grin Grin

ปูอลาสก้าตัวใหญ่ๆ   Cheesy
Red-pio
AA Pro

« Reply #8 on: September 30, 2009, 08:39:32 PM »

***ที่โตเกียววววว...แต่ไม่รู้ตรงไหน Grin Grin
ร้านกาแฟ...มี MX1000 แดง Nosๆ อยู่ 1 คู่ (เจอน้องเค้าบอกผมคิดถึง...นะพี่!!!) Grin Grin
rushy
B Pro

"ค่อยๆปั่นค่อยๆเก็บ"

« Reply #9 on: September 30, 2009, 09:15:42 PM »

ของเล่นใหม่หรูมากครับ เกือบจะไปตามพี่ที่ siamnaliga แล้ว Grin Grin Grin
guttsu
AA Pro

« Reply #10 on: September 30, 2009, 09:46:04 PM »

เจอแล้ว ขาจานของ sr นี่เอง แถวบ้านมี แต่มันดันมีแต่ข้างซ้าย ขวาไม่รู้อยู่ใหน

จักรยานของพี่ราคาไม่กี่ร้อยบาท. ถึงช้าอืดอาดแต่ก็เมดอินไทยแลนด์ ...
Expert

« Reply #11 on: September 30, 2009, 10:07:15 PM »

สงใสคุณ หรั่ง แกไปตามหา ET ตัวเป็นๆมานั่งรถแก อะครับ ใครเจอโพสแจ้งแกด้วย เดี๋ยวแกให้ Kuwa ET คันนึงครับ Grin Grin Grin
เเซวจังเลยพี่KB  พักหลังเศรษกิจญี่ปุ่นไม่ดี ผมเลยไปช่วยนั่งดิื่มกะน้องย่าน KITASHIJII ใน OSAKA ครับพี่
เเละเพื่อนๆผู้ใหญ่ๆจากเมืองไทยมาก็พาไป  เอ็นเตอรเทน ครับ
ตามเลาส์ คลับในโอซาก้า เเหละพี่  ไปทืโดนค่าชารท์ยังไม่ได้ดิ่ืิมหลายตังคตามราคาที่พี่ก้รู้ๆละคับ เเต่สนุกดีคับ
หมดตูดไปเยอะ กะ เรื่องเเบบนี้เเหละพี่ครับ Grin
(พี่เชื่อป่าวว่าผมปั่นBMX ไปกินเหล้าคับ...)เพราะถ้าเมาต้องไม่ขับเพราะกฎหมายล่าสุดญี่ปุ่นเมาสุราขับรถปรับ
1ล้านเยน ครับ Cry
ไว้พีมาโอซาก้าสิคับ... ::)เดี๋ยวชวนกันไป ไปหาอีทีมานั่งตะกร้าเหมือนกันไหมคับ ...

Expert

« Reply #12 on: September 30, 2009, 10:25:05 PM »

ของเล่นใหม่หรูมากครับ เกือบจะไปตามพี่ที่ siamnaliga แล้ว Grin Grin Grin
อันนี้หมายถึงอะไรครับ กระเป๋าหรือนาลิกา หรือของเล่นอื่นๆละคับ... Grin ไม่ได้อยู่เมืองไทยก็ไปเล่นปืนกะเค้าด้วยอะ... Roll Eyes
ตอนนี้อยากได้ MTB seven เเต่ถามเพื่อนๆท่ีประกอบเสร็จไปเเล้วตกคันละ มากกว่า3เเสนบาทอีกครับ

หรือว่าเจ้า อินเทนส์สีส้มนี้เเจ๋วโครตๆคับ... Shocked กะน้ำหนักไม่ถึง8กิโล เเต่งบประมาณที่ 4เเสนบาทปลายๆ
โหไม่มีปัญญาหาเงินจ้า อยากได้เเต่ขอดูของเพื่อนๆไปก่อนครับ Undecided

Jame
AA Pro

« Reply #13 on: September 30, 2009, 10:35:06 PM »

เห็นแล้วอยากไปมั่งจังเลยครับพี่ Shocked

Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #14 on: September 30, 2009, 10:57:00 PM »

อินเทนส์สีส้มคันนี้ เห็นแล้วจี๊ดเลยครับ.....อยากเอามาลงเขาอีโต้ที่เมืองไทยจังครับ... Grin

Pages: [1] 2 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length