Welcome, Guest. Please login or register.
May 22, 2024, 01:58:27 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  งาน OLD SCHOOL BMX CHIANG MAI MEETING ครั้งที่ 1
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 15 16 [17] 18 19 ... 32 Print
Author Topic: งาน OLD SCHOOL BMX CHIANG MAI MEETING ครั้งที่ 1  (Read 148457 times)
thep
Novice
**

Email
« Reply #240 on: September 20, 2011, 07:21:37 PM »

บอย ผมขอลงทะเบียนไปด้วยคนนะครับ กำลังซุ่มทำรถอยู่...
Grin Grin Grin ยังทำไม่หมดอีกเหรอ..เห็นทำมาเป็น10ปีแล้ว..อาทิตย์ไหนว่างเจอกันที่สันกำแพงหน่อย..เอารถไปด้วยเน้อ..ค้างคืนได้.. Grin Grin Grin
รถมันเยอะ.. ไม่รู้ทำคันไหนก่อน...ปวดหัว..
tongsu
A Pro

Love to Ride

Email
« Reply #241 on: September 20, 2011, 07:25:50 PM »

บอย ผมขอลงทะเบียนไปด้วยคนนะครับ กำลังซุ่มทำรถอยู่...
Grin Grin Grin ยังทำไม่หมดอีกเหรอ..เห็นทำมาเป็น10ปีแล้ว..อาทิตย์ไหนว่างเจอกันที่สันกำแพงหน่อย..เอารถไปด้วยเน้อ..ค้างคืนได้.. Grin Grin Grin

วันไหนบอกด้วยครับ จะเข้าไปด้วย

Old School .....................Never Die 88888888

ขายรถแปลก ๆ bmx  เก่า คลิ๊กที่ Link ได้เลยครับ http://www.facebook.com/pages/Tongsu-Bike/201339656647760

เลขที่บัญชีสำหรับการโอนเงินน่ะครับ
ชื่อ สยมภู ธนาคาร กรุงไทย เลขที่บัญชี 5190204235
เบอร์ติดต่อ 086 - 9215967 Top ครับ
wnccdr
AA Pro

"คนน่ะ..ไม่ใช่แมว"

« Reply #242 on: September 20, 2011, 07:29:57 PM »

วันไหนบอกด้วยครับ จะเข้าไปด้วย
Grin Grin Grin น่าจะช่วงต้นเดือนหน้าถึงกลางเดือนเน่อ...เพราะตัวเล็กสอบเสร็จแล้ว..เดี๋ยวจะแจ้งอีกทีครับ.. Grin Grin Grin

" วัดก็เข้า..เหล้าก็กิน..เพื่อนก็รัก..เฮ้อ"
wnccdr
AA Pro

« Reply #243 on: September 20, 2011, 07:34:27 PM »

รถมันเยอะ.. ไม่รู้ทำคันไหนก่อน...ปวดหัว..
Grin Grin Grin เอาที่เสร็จๆไปร่วมงานก่อนก็ได้...RIPPER,REDLINE,ARAYA,DB,MERIDA..เอาไปเยอะเดี๋ยวไม่มีที่จอดเน้อ... Grin Grin Grin

" วัดก็เข้า..เหล้าก็กิน..เพื่อนก็รัก..เฮ้อ"
Playboy
B Pro

I'm Teeravot

« Reply #244 on: September 20, 2011, 09:04:31 PM »

Grin Grin Grin เอาที่เสร็จๆไปร่วมงานก่อนก็ได้...RIPPER,REDLINE,ARAYA,DB,MERIDA..เอาไปเยอะเดี๋ยวไม่มีที่จอดเน้อ... Grin Grin Grin
เอา ARAYA มาดูด้วยนะพี่ อยากดูตัวเป็น เป็น  Grin Grin
M_CNX
Intermediate

Email
« Reply #245 on: September 20, 2011, 10:27:08 PM »

เชียงใหม่ up ไป  Grin Grin Grin
wnccdr
AA Pro

« Reply #246 on: September 21, 2011, 10:17:04 AM »

Grin Grin Grin แบบนี้และยิ่งใหญ่กว่านี้จะกลับมาอีกครั้ง ณ.เชียงใหม่... Grin Grin Grin

nut1do
AA Pro

Email
« Reply #247 on: September 21, 2011, 10:30:07 AM »

Grin Grin Grin แบบนี้และยิ่งใหญ่กว่านี้จะกลับมาอีกครั้ง ณ.เชียงใหม่... Grin Grin Grin

อื้อ.....ซ่า.................. เลย...............................อยากไป อยากไป.......ครับ... Grin Grin Grin
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #248 on: September 21, 2011, 01:05:49 PM »

อื้อ.....ซ่า.................. เลย...............................อยากไป อยากไป.......ครับ... Grin Grin Grin

อย่างที่คุยกันไว้ไง รอลุ้น ตัวโก่งเลยยยยยย Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
nut1do
AA Pro

Email
« Reply #249 on: September 21, 2011, 01:16:26 PM »

อย่างที่คุยกันไว้ไง รอลุ้น ตัวโก่งเลยยยยยย Grin Cheesy Wink
เป๊นไปได้อย่าง..สูง..ครับ..ตัวโก่ง..เหมือน กัน..(ถ้าไม่มีไร..สำคัญกว่า) เจอกันแน่นอน OSเชียงใหม่  Cheesy 
keak
Expert

Email
« Reply #250 on: September 21, 2011, 01:37:05 PM »

อัพกันเลย งานเจียงใหม่ มันส์แน่ๆคับ  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
Playboy
B Pro

« Reply #251 on: September 21, 2011, 01:40:13 PM »

ไม่ทราบว่าพอจะทราบค่าใช้จ่ายในการส่งเสื้อหรือยังครับ  ..... Grin Grin Grin
แบบเสื้อ งาน OLD SCHOOL BMX CHIANG MAI MEETING ครั้งที่ 1

ใครสนใจสามารถสั่งซื้อได้ ( มีจำหนวนจำกัด 50 ตัวเท่านั้น )  ราคาตัวละ 220 บาท ถ้าคนอยู่ต่างจังหวัดคิดค่าส่งตามจริงครับ

มีให้เลือก 2 แบบ (แล้วแต่ชอบเลือกได้เลยครับ)

ค่าส่งแบบธรรมดา  22 บาท   รวมเสื้อเป็น  242 บาท

ค่าส่งแบบ EMS    37 บาท   รวมเสื้อเป็น  257 บาท

สามารถสั่งจองได้แล้วครับ ส่วนคนที่อยุ่ต่างจังหวัด สามารถชำระเงินได้ที่

ธนาคาร กสิกรไทย  สาขาประตูเชียงใหม่ 

ชื่อ ธีระวุฒิ นันทส่วย

เลขที่บัญชี  499-2-02956-6

ขอแจ้งสำหรับผู้ที่สั่งเสื้อ และคนที่จะ ลงทะเบียน ที่อยู่ต่างจังหวัด ทราบ

การชำระเงินผ่านการโอนเงินทุกครั้ง จะเป็นทั้ง ค่าลงทะเบียน หรือ เสื้อ  ต้องแจ้งรายละเอียดให้ทางกระผมทราบด้วยทุกครั้ง   ในกระทู้ หรือ ส่งทาง PM ก็ได้ครับ

เพื่อทาง กระผมจะได้ทราบว่าเงินที่โอนเข้า เป็นค่าอะไร แล้วเป็นของใคร  จะได้สะดวกในจัดส่งด้วย  ทางผมก็สะดวกในการตรวจสอบด้วยเหมือนกันครับ

ผู้ที่ลงทะเบียนเข้าารวมงาน OLD SCHOOL BMX CHIANG MAI MEETING ครั้งที่ 1 

ค่าลงทะเบียน 200 บาทต่อ 1 ท่าน 

สำหรับท่านที่ลงทะเบียนจะได้รับ ของที่ระลึก

แล้ว สามารถใช้เล่นกิจกรรมในงานได้ทุกกิจกรรม แล้วยังสามารถชิงรางวัลใหญ่ได้

Playboy
B Pro

« Reply #252 on: September 21, 2011, 01:42:18 PM »

เป๊นไปได้อย่าง..สูง..ครับ..ตัวโก่ง..เหมือน กัน..(ถ้าไม่มีไร..สำคัญกว่า) เจอกันแน่นอน OSเชียงใหม่  Cheesy 
ไม่มา..........มี...............เผาบ้าน............ Grin Grin
Playboy
B Pro

« Reply #253 on: September 21, 2011, 02:46:08 PM »

ขอ อัพเดท ผู้สนับสนุนเพิ่ม

wnccdr
AA Pro

« Reply #254 on: September 21, 2011, 02:55:35 PM »

Grin Grin Grin คิดถึงคันนี้ครับ..เพราะมันคือต้นกำเนิดตำนานBMXในโลกนี้..เก๋าโครตๆ..ใครเป็นเจ้าของเอามาโชว์ตัวในงานด้วย pleaseๆๆ.. Shocked Shocked Shocked

Pages: 1 ... 15 16 [17] 18 19 ... 32 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length