Welcome, Guest. Please login or register.
May 21, 2024, 11:44:03 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  ประกาศถึงท่านสมาชิก / Announcements Heard By All
| |-+  สมาชิกใหม่แวะทักทายแนะนำตัว / Way up & Welcome (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ดีครับ เปิดเจอเว็ปนี้ ก็ไปลากมาทำบ้าง
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] Print
Author Topic: ดีครับ เปิดเจอเว็ปนี้ ก็ไปลากมาทำบ้าง  (Read 6204 times)
pay_b13
Looking Over the Fence
*

Email
« Reply #15 on: February 29, 2012, 07:54:29 PM »

เสร็จแล้วครับ
ส่วนใหญ่ก็อะไหล่เก่า ทำสีใหม่
ล้อ แฮน ขอเพื่อนมา ยางซื้อใหม่
ชุดเบรค ซื้อใหม่

ผสมๆ กันไป  เน้นขี่ให้นึกถึงวัยเด็กๆ

pay_b13
*

Email
« Reply #16 on: February 29, 2012, 07:58:11 PM »

ขาดเหลืออะไร ถ้าไม่ใช่ อะไหล่เทพ ถามมาทางน้องKK ได้นะครับ
ปล.แฮนด์ถ้าไม่ใช้ บอกด้วยนะครับ อยากได้มาใส่รถfreestyle
ขอราคาไม่แรงนะฮะ...เพราะจะหมดแรงละ  Grin Grin Grin

ขอบคุณครับ

สำหรับ แฮนด์  GT  ไขว้  ผุ ยับ หมดสภาพ  ขุนไม่ขึ้นครับ ลองแล้ว ไม่งั้นผมก็ใส่ครับผม
KK
AA Pro

« Reply #17 on: March 01, 2012, 01:26:20 AM »

ขาดเหลืออะไร ถ้าไม่ใช่ อะไหล่เทพ ถามมาทางน้องKK ได้นะครับ
ปล.แฮนด์ถ้าไม่ใช้ บอกด้วยนะครับ อยากได้มาใส่รถfreestyle
ขอราคาไม่แรงนะฮะ...เพราะจะหมดแรงละ  Grin Grin Grin

ขอบคุณครับ

สำหรับ แฮนด์  GT  ไขว้  ผุ ยับ หมดสภาพ  ขุนไม่ขึ้นครับ ลองแล้ว ไม่งั้นผมก็ใส่ครับผม
งั้นผมขอได้ป่ะครับ.... Grin Grin Grin

จะจน จะกรอบ ก็ไม่ยอมเลิกเล่น
pay_b13
*

Email
« Reply #18 on: March 01, 2012, 08:54:14 AM »

ขอบคุณครับ

งั้นผมขอได้ป่ะครับ.... Grin Grin Grin

ไม่อยู่ครับ ช่างที่เอาตัวถังไปซ่อม เอาลงร้านของเก่าไปแล้ว  เพราะที่เอาตัวถังไปซ่อม ก็ เกือบ 2 เดือนมาแล้วครับ เค้าก็เลย
มัดรวมช่างกิโลไปแล้ว
KK
AA Pro

« Reply #19 on: March 09, 2012, 12:37:43 AM »

ขอบคุณครับ

ไม่อยู่ครับ ช่างที่เอาตัวถังไปซ่อม เอาลงร้านของเก่าไปแล้ว  เพราะที่เอาตัวถังไปซ่อม ก็ เกือบ 2 เดือนมาแล้วครับ เค้าก็เลย
มัดรวมช่างกิโลไปแล้ว
คุณพระ...ทำไมช่างเค้าโหดร้ายกับผมขนาดนี้ ฆ่าผมเสียยังจะดีเสียกว่า ม่ายยยยยย...!!! Grin Grin Grin

จะจน จะกรอบ ก็ไม่ยอมเลิกเล่น
sr.tech
Intermediate

''แค่เกิดทัน ก็มันส์แล้ว''

Email
« Reply #20 on: March 09, 2012, 04:34:48 AM »

ยินดีที่ได้รู้จักครับ 40 up เหมือนกันครับ ''เน้นขี่ให้ถึงวัยเด็กๆ'' ก็พอ

''กลิ่นโคลน สาปนวม สวมหัวใจสิงห์''
Pages: 1 [2] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length