Welcome, Guest. Please login or register.
May 10, 2024, 10:18:19 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  เชิญชวนร่วมสนับสนุนของรางวัลสำหรับ กิจกรรมประกวดภาพถ่ายของทางเวบฯ ครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: เชิญชวนร่วมสนับสนุนของรางวัลสำหรับ กิจกรรมประกวดภาพถ่ายของทางเวบฯ ครับ  (Read 7413 times)
Thanit
Moderator
AA Pro

« on: May 08, 2010, 11:59:23 PM »

http://www.osbmx-thailand.com/forum/index.php?topic=10944.0

ตามที่ทางเวบฯ ได้จัดกิจกรรมประกวดภาพถ่าย “ร้อยเรื่องเล่า ชาว OS BMX Thailand 2010” ขี้น
(รายละเอียดตามลิ้งค์กระทู้ด้านบน)

ทางเวบฯ อยากจะขอเชิญชวน เพื่อนสมาชิกร่วมกันสนับสนุนของรางวัล สำหรับกิจกรรมครั้งนี้
โดยของรางวัล ขอให้เป็นอะไหล่ หรือชิ้นส่วน OS BMX ที่อยู่ในสภาพพร้อมใช้งาน
ไม่เกี่ยงว่าจะเป็นของใหม่ NOS หรือของใช้งานแล้ว และไม่สนว่าจะมีราคาค่างวดมากหรือน้อยเท่าใด

เพื่อนสมาชิกท่านใด สนใจจะสนับสนุนของรางวัล รบกวนแจ้งความจำนงค์
ด้วยการโพสต์รายละเอียดของรางวัล ลงในกระทู้นี้ ภายในวันที่ 31 พฤษภาคม 2553

ขอขอบคุณทุกท่านล่วงหน้านะครับ

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #1 on: May 11, 2010, 08:03:24 AM »

เริ่มมีสมาชิกส่งภาพเข้าร่วมประกวดบ้างแล้ว ผมเลยขอประเดิมสนับสนุนของรางวัลชิ้นแรกก่อนเลยนะครับ

"บันได VP-747 สีน้ำเงิน หรือแดง แกนใหญ่ เลือกได้ 1 คู่ เป็นของใหม่นะครับ"

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #2 on: May 11, 2010, 03:50:13 PM »

ปลอกมือ ยาง กลม OGK ใหม่ อยู่ในห่อ  1 คู่ครับ รูปเดี๋ยวถ่ายจะเอามาลงให้ครับ
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #3 on: May 11, 2010, 10:14:44 PM »

เล็กๆน้อยๆร่วมด้วยครับ..... Grin

มือเบรกค้างคาว Dia-compe สีแดง ข้างขวา nos

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
rushy
B Pro

"ค่อยๆปั่นค่อยๆเก็บ"

« Reply #4 on: May 15, 2010, 10:05:04 PM »

ขอสนับสนุนหนึ่งรางวัลครับ Shocked Shocked Shocked

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #5 on: May 17, 2010, 12:42:58 AM »

เดี๋ยว จัดให้ครับ Grin Cheesy Wink

เอาเบรคคู่นี้ไปก่อน ค่อยดูสถานการณ์อีกที

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Babanaz
AA Pro

Email
« Reply #6 on: May 17, 2010, 01:20:36 AM »

กิจกรรมน่าสนุกและน่าสนใจมากครับ ผมมีโครงเก่าของจีที ตอนแรกคิดว่าจะขาย แต่ตอนนี้อยากให้เป็นรางวัลดีกว่า ไม่รู้ว่าพอได้หรือเปล่า ยกให้เลยครับ

admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #7 on: May 18, 2010, 11:01:35 AM »

เบื่องต้นครับ..อย่างละ 1 อัน

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #8 on: May 19, 2010, 09:48:08 PM »

ขอสนับสนุนของรางวัลเพิ่มเติมอีกซักชิ้นนะครับ

เป็นก้ามเบรค Dia-Compe 901 หน้า-หลัง สีขาว มีเฉพาะก้าม
ซึ่งผมประมูลมาจากอีเบย์ โดยตั้งใจว่าจะนำมาให้เพื่อนสมาขิกในเวบเรา ประมูลกันสนุก ๆ

ตอนคนขายลงในอีเบย์ บอกไว้ว่าเป็นของ NOS แต่พอผมเห็นของแล้ว ผมว่ามันไม่ใช่ของ NOS
เพราะดูแล้วเหมือนเอาก้ามเบรคสีเงินมาพ่นสีขาวเองมากกว่า (ลองดูจากรูปได้)
ผมเลยไม่กล้านำมาประมูลขายต่อในเวบเรา เพราะไม่อยากให้คนได้ไป เสียความรู้สึกเหมือนผม

ไอ้จะเก็บไว้กับตัวเฉย ๆ ก็ไร้ประโยชน์ เลยขอนำมาเป็นของรางวัลให้เพื่อน ๆ ในกิจกรรมนี้ดีกว่า

ถือว่าเป็นของรางวัลเล็ก ๆ น้อย ๆ เพื่อร่วมสนุกกันนะครับ / ธนิต

Babanaz
AA Pro

Email
« Reply #9 on: May 20, 2010, 04:51:31 PM »

รูปเพิ่มเติม

มีสนิมขึ้นระหว่างท่อนั่งและท่อบนครับ

Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #10 on: May 21, 2010, 07:46:30 AM »

ขออีกซักชิ้นนะครับ

เป็นล็อคคอ TANGE สีเงิน 1 อัน แบ่งจากสองอันในมือ ที่ผมได้มาเป็นล็อตสุดท้าย

รูปข้างล่างเป็นอดีตไปแล้วนะครับ ไม่ต้องถามว่ามีสีอื่นเหลือมั้ย

Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #11 on: May 25, 2010, 07:05:59 PM »

อ.เชอรี่ช่วยสนับสนุนรางวัลเป็นหมุดซี่ลวดสีทองอร่าม 1 ชุด... Wink

Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length