Welcome, Guest. Please login or register.
May 12, 2024, 09:49:12 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ประกาศถึงท่านที่สั่งเสื้อทีม FORTY UP BMX RACING TEAM
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 3 [4] Print
Author Topic: ประกาศถึงท่านที่สั่งเสื้อทีม FORTY UP BMX RACING TEAM  (Read 22117 times)
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #45 on: August 06, 2010, 10:50:55 AM »

อยากใส่อะ  Grin Grin Grin
ped
Expert

Email
« Reply #46 on: August 06, 2010, 11:39:16 AM »

เอาของที่ระลึก ทำเป็นหมวกด้วยก็ดีน๊ะ ;Dรอแบบการฟฟิคจากนักออกแบบก่อน แต่ตอนนี้นักออกแบบเรา ไม่รู้หายไปใหน ไม่เห็นเข้ามาป้วนเปี้ยนเลย Grin
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #47 on: August 06, 2010, 11:46:25 AM »

เอาของที่ระลึก ทำเป็นหมวกด้วยก็ดีน๊ะ ;Dรอแบบการฟฟิคจากนักออกแบบก่อน แต่ตอนนี้นักออกแบบเรา ไม่รู้หายไปใหน ไม่เห็นเข้ามาป้วนเปี้ยนเลย Grin
อั้น เหรอแอบไปดริ๊งที่ไหนป่าว Cheesy Cheesy Cheesy
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #48 on: August 06, 2010, 12:45:48 PM »

เลยเถิดมากันใหญ่แล้ว ???จากเสื้อเป็นหนอน ???จากหนอนเป็นขรี้..เอากันเข้าไป Grin Grin

เป็นการพัฒนาที่แปลกมาก  Huh 555+++  Grin

โรงงานโทรมาว่าเสื้อเสร็จแล้ว....เดี๋ยวจะแว๊บงานไปรับมาให้น่ะขอรับ...ขอบพระคุณทุกท่านที่อุดหนุนพวกเราชาวศรีสมาน...เดี๋ยวหาทุนคราวหน้าจะมีเสื้อยืด,พวงกุญแจ,สติ๊กเกอร์,กรอบรูป..ฯลฯ....เงินทองทุกบาททุกสตางค์ของท่านไม่ไปใหนเสีย แต่เพื่อสนาม เพื่อวงการ BMX Racing มีสนามดีๆเกิดขึ้นก็จะมีแต่สิ่งดีๆตามมาอีกมากมาย......เอาไว้ช่วยอุดหนุนกันอีกน่ะคร๊าบบบบ...... Grin Grin Grin

ขอบคุณครับป๋าที่เป็นธุระเรื่องเสื้อให้ครับ  Cheesy
และขอบคุณสำหรับ new project...ที่จะต่อลมหายใจ bmx ไม่ให้จำเจครับ  Cheesy Cheesy Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #49 on: August 07, 2010, 11:37:17 AM »

ท่านผู้มีอุปการะคุณทุกท่านที่สั่งเสื้อทีม FORTY UP ไว้...รับของได้ตอนเช้าในงานแข่ง BMX ที่สุพรรณบุรีพรุ่งนี้คร๊าบบ.... Grin Grin

Jame
AA Pro

« Reply #50 on: August 07, 2010, 11:12:12 PM »

พรุ่งนี้จะได้ใส่แล้ว Grin

For Love Or Money
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #51 on: August 07, 2010, 11:35:05 PM »

ถ้าเหลือเบอร์ XL บอกหน่อยน่ะครับ Wink อยากได้จังสวยดีครับ เปิดมาดูเจอ ปิดรับออเดอร์แล้วง่ะครับ  Cry มาช้า

A-KiT
B Pro

Email
« Reply #52 on: August 09, 2010, 11:47:05 AM »

ลองใส่เบอร์ L แล้วรู้สึกมันเล็กกว่าตอนลองเสื้อที่ร้านมีศักดิ์

คือมันพอดีแต่ถ้าใส่เสื้อเกราะด้านจะฟิดไปครับ หรือว่าจดผิดไป

ใครมีเบอร์ XL ใส่แล้วหลวม  มาแลกกับผมได้นะครับ

หรือหรือป๋าวีมีให้เปลี่ยนก็ยินดีมากเลยครับ

ไม่งันผมคงต้องหาสนับศอกเพิ่ม

เรารักในหลวง
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #53 on: August 09, 2010, 03:42:51 PM »

ลองใส่เบอร์ L แล้วรู้สึกมันเล็กกว่าตอนลองเสื้อที่ร้านมีศักดิ์

คือมันพอดีแต่ถ้าใส่เสื้อเกราะด้านจะฟิดไปครับ หรือว่าจดผิดไป

ใครมีเบอร์ XL ใส่แล้วหลวม  มาแลกกับผมได้นะครับ

หรือหรือป๋าวีมีให้เปลี่ยนก็ยินดีมากเลยครับ

...ส่งคืนกลับมาให้ผมด่วนเลยครับ เดี๋ยวแก้ไซส์ให้ครับ...

A-KiT
B Pro

Email
« Reply #54 on: August 11, 2010, 02:34:21 PM »

...ส่งคืนกลับมาให้ผมด่วนเลยครับ เดี๋ยวแก้ไซส์ให้ครับ...
พรุ่งนี้ช่วงเย็น ไปศรีสมานป่าวครับ ถ้าไม่ติดอะไรจะไปที่สนามครับ

Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #55 on: August 11, 2010, 03:15:33 PM »

พรุ่งนี้ช่วงเย็น ไปศรีสมานป่าวครับ ถ้าไม่ติดอะไรจะไปที่สนามครับ

...เอามาเลยครับคุณกิต , คุณตี๋ , คุณดำ พรุ่งนี้มีคนเข้าไปทำเนินกันที่ศรีสมานหลายคนครับ หากรีบกลับไม่เจอผมฝากโปรเป็ดหรือน้าแวนไว้ก็ได้ครับ...

A-KiT
B Pro

Email
« Reply #56 on: August 13, 2010, 11:15:24 AM »

เมื่อวานไม่ได้เข้าไปโทษทีครับ ผบ.คุมตัวถึงเย็นเลย กลับ กทม.ทีธุระเยอะ
แก้ตัววันเสาร์บ่ายอีกที จะเอาเสื้อไปเปลี่ยนครับป๋าวี

pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #57 on: August 14, 2010, 03:36:17 AM »

เสื้อสวย...ใส่ดี...ขี่แรง  Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
A-KiT
B Pro

Email
« Reply #58 on: August 15, 2010, 09:39:11 PM »

ป๋าวีผมฝากเสื้อไว้กับน้าpumแล้วนะครับ
ขอบคุณครับ

Pages: 1 2 3 [4] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length