Welcome, Guest. Please login or register.
May 08, 2024, 04:44:26 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  "รวมใจลงนามถวายพระพรแด่ในหลวง"
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 [3] 4 5 6 Print
Author Topic: "รวมใจลงนามถวายพระพรแด่ในหลวง"  (Read 30594 times)
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #30 on: December 03, 2009, 11:21:09 PM »

แล้วเส้นทางปั่นเอายังไงดีครับ...แล้วโปรแกรมต่อจากไปลงนาม...เสร็จ...มีแพลนหรือยัง หรือว่าเสร็จแล้วแยกย้ายกันกลับ...ขอชัดเจนก่อนวันที่ 10 ด้วยนะครับ Smiley(เพราะมีหลายท่านถามมา ส่วนผมถ้ากลับจากไปเชียร์ซีเกมส์ที่สปป.ทัน...ก็ไปแน่นอนครับ Tongue)...(ส่วน Pretty งานอย่างนี้ต้องไปหาแถวตามใต้ต้นขนุน หรือ ต้นมะขามแก้ขัดไปก่อน...555 Grin)

กำหนดการก็  8.00 น. (แปดโมงเช้า)วันอาทิตย์ที่ 13 ธันวาคม.. ใต้สะพานพระรามแปดฝั่งปิ่นเกล้าครับ...ขอความกรุณาเพื่อนสมาชิกที่จะไปรบกวนมาตรงเวลานะครับ...มากันกี่คันก็ออกตามเวลากำหนดครับ..ส่วนท่านที่จะตามไปสมทบที่ ศิริราช ก็แล้วแต่สะดวกครับ...
จากที่ดูรายชื่อสมาชิกก็คงมีไม่กี่ท่านที่จะไป (สงสัยไม่มีพริ้ตตี้..เลยไม่มีอะไรน่าสนใจ) แต่ก็น่าจะพอได้ครับ..ยังไงก็ไปเจอกันนะครับ..
                                  .... ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่มีใจร่วมเดินทางไปกับเรา....

ฝากคุณ Poch ช่วยตามดูสถานการณ์ด้วยครับ ว่าต้องทำยังไงกันบ้าง เดี๋ยวจะกลายเป็นปั่นไปฟรี  Cry

ได้ยินมาว่าต้องแต่งกายสุภาพหน่อย สีขาวและดำรู้สึกจะห้ามใส่นะครับ ยังไงลองตามๆข่าวกันดูอีกที
[/quote

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #31 on: December 04, 2009, 08:28:48 AM »

ได้ยินมาว่าต้องแต่งกายสุภาพหน่อย สีขาวและดำรู้สึกจะห้ามใส่นะครับ ยังไงลองตามๆข่าวกันดูอีกที

แนะนำว่าควรสวมใส่เสื้อสีชมพูที่มีตราสัญญลักษณ์เฉลิมพระเกียรติของในหลวงปักอยู่ที่หน้าอก กางเกงขายาว รองเท้าหุ้มส้นครับ...สรุปว่าควรแต่งกายให้สุภาพครับ.... Wink

Red-pio
AA Pro

« Reply #32 on: December 04, 2009, 05:51:28 PM »

*** ลองเชคดูนะครับ...เพิ่งฟังข่าวมา
สำนักพระราชวังฯ แถลงการณ์ว่า "ในหลวง" จะเสด็จออกจาก รพ. ศิริราช
วันพรุ้งนี้ (5 ธ.ค.52) ครับ... Grin Grin Grin
Red-pio
AA Pro

« Reply #33 on: December 07, 2009, 11:24:45 AM »

*** ลองเชคดูนะครับ...เพิ่งฟังข่าวมา
สำนักพระราชวังฯ แถลงการณ์ว่า "ในหลวง" จะเสด็จออกจาก รพ. ศิริราช
วันพรุ้งนี้ (5 ธ.ค.52) ครับ... Grin Grin Grin

***เสด็จออก (เป็นการชั่วคราว) เพื่อประกอบราชพิธี "วันพ่อ" เท่านั้นครับ
คงเป็นไปตามกำหนดเดิมครับ!!!!  Grin Grin Grin
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #34 on: December 08, 2009, 08:18:01 AM »

ที่สำคัญ ขอให้ตรงเวลานัด กันจริงๆ สักครั้ง เป็นพอใจ Cheesy Cheesy Cheesy

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #35 on: December 08, 2009, 01:32:03 PM »

ขอไปด้วยคนครับ

เสียดายจังเลยครับ ไปด้วยไม่ได้ซะแล้ว

เพราะติดภารกิจ ต้อง รับปริญญา ลืมไปเลย วันที่13นี้พอดี เกือบ ลืมไปรับปริญญาซะแล้ว 5555+

จบซักทีชีวิต มหาลัย ต่อไปคงเป็น ชีวิตมาหาตัง  -*-  Angry

ขอรอชมภาพแล้วกันนะครับ เสียดายๆ  Undecided  Wink

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
rushy
B Pro

"ค่อยๆปั่นค่อยๆเก็บ"

« Reply #36 on: December 08, 2009, 05:58:06 PM »

ฝากใจร่วมถวายพระพรด้วยครับ ติดภาระกิจครับ Cry Cry Cry
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #37 on: December 08, 2009, 09:33:12 PM »

ใกล้ถึงวันปั่นแล้วนะครับ...ท่าน สส. (เจ้าภาพ)ช่วยชี้แจงเส้นทางปั่นด้วยนะครับ...เผื่อจะเป็นทางเลือกในการตัดสินใจของคนที่กำลังคิดอยู่ว่าจะไปด้วยหรือปล่าว...เพราะบางคนก็คิดว่าใหนๆขอวีซ่ามาแล้วก็อยากจะสนุกเต็มที่ในวันนั้น... Smiley

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #38 on: December 10, 2009, 09:08:23 AM »

ขอไปด้วยคนครับ

เสียดายจังเลยครับ ไปด้วยไม่ได้ซะแล้ว

เพราะติดภารกิจ ต้อง รับปริญญา ลืมไปเลย วันที่13นี้พอดี เกือบ ลืมไปรับปริญญาซะแล้ว 5555+

จบซักทีชีวิต มหาลัย ต่อไปคงเป็น ชีวิตมาหาตัง  -*-  Angry

ขอรอชมภาพแล้วกันนะครับ เสียดายๆ  Undecided  Wink

ยินดีด้วยครับน้องอ๊อฟ....บัณฑิตใหม่  Grin
โอกาสหน้ายังมีอีกหลายทริปครับ...ปั่นดูไฟ..คลุกลานดิน...tour trip ประจำปี...และ.....มากมาย
ถ้าไม่เบื่อกันไปซะก่อนนะครับ  Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #39 on: December 10, 2009, 09:10:07 AM »

ผมเองอาจจะไม่ได้จริงๆครับ...เพราะคุณพ่อกำลังจะออกจากโรงพยาบาลวันเดียวกันครับ...อาจจะปลีกตัวลำบาก....ใครไปได้แน่นอนไปร่วมใจถวายพระพรกันนะครับ

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #40 on: December 10, 2009, 09:15:14 AM »

ผมเองอาจจะไม่ได้จริงๆครับ...เพราะคุณพ่อกำลังจะออกจากโรงพยาบาลวันเดียวกันครับ...อาจจะปลีกตัวลำบาก....ใครไปได้แน่นอนไปร่วมใจถวายพระพรกันนะครับ

ขอให้คุณพ่อคุณนะ...สุขภาพแข็งแรงนะครับ  Smiley

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
moonman
B Pro

กูไม่มีเสื้อจะใส่แล้ว ไม่รู้จะใส่สีอะไร

Email
« Reply #41 on: December 10, 2009, 10:38:19 AM »

ขอให้ท่านแข็งแรง อยู่เป็นร่มโพธิ ร่มไทรลูกหลานไปนานๆนะครับ  Grin

รู้มากยากนาน รู้น้อยพลอยรำคาญ
49ers
Novice
**

www.4Tminibikeparts.com

eak49ers@hotmail.com
WWW Email
« Reply #42 on: December 10, 2009, 11:21:49 AM »

ขอให้ คุณพ่อ สุขภาพแข็งแรงขึ้นเรื่อย ๆ นะครับ คุณนะ             
                 ด้วยความห่วงใย
                       เอก

ปล.คุณพ่อผมก็บายพาสหัวใจมาได้ปีนึงแล้ว พบแพทย์ทุกเดือน ต้องค่อยดูแลทั้งร่างกายและจิตใจครับ...พ่อของเรา

prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #43 on: December 11, 2009, 01:23:45 AM »

กำหนดการก็  8.00 น. (แปดโมงเช้า)วันอาทิตย์ที่ 13 ธันวาคม.. ใต้สะพานพระรามแปดฝั่งปิ่นเกล้าครับ...ขอความกรุณาเพื่อนสมาชิกที่จะไปรบกวนมาตรงเวลานะครับ...มากันกี่คันก็ออกตามเวลากำหนดครับ..ส่วนท่านที่จะตามไปสมทบที่ ศิริราช ก็แล้วแต่สะดวกครับ...
จากที่ดูรายชื่อสมาชิกก็คงมีไม่กี่ท่านที่จะไป แต่ก็น่าจะพอได้ครับ..ยังไงก็ไปเจอกันนะครับ..
                                  .... ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่มีใจร่วมเดินทางไปกับเรา....
เน้นอีกทีตามนี้นะครับ ยังไงรบกวนมาถึงกันก่อนเวลา สักนิดก็ดีนะครับ แล้วหลังจากลงนามถวายพระพรเสร็จ
เวลาที่เหลือพี่นุชา เราไปปั่นต่อใหนกันดีครับ  จะได้แจ้ง ผบ ขอวีซ่าการเดินทางเพิ่มรุ้สึกว่า ระยะทางจะดูไม่ไกลเท่าใหร่นักครับ ใหนๆก็ขอวีซ่าออกมากันแล้วครับ Cheesy Cheesy

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #44 on: December 11, 2009, 10:31:27 PM »

กำหนดการก็ตามเดิมครับ..ออกตัว 8.00 น.(เช้านะครับ).. ปั่นไปทางแยกอรุณอัมรินทร์..มุ่งหน้าศิริราช..เสร็จกิจแล้วจะไปไหนก็ว่ากันได้เลยครับ.. Wink
ผมเห็นว่ายังเช้าอยู่ไม่กล้าออกตัวชวนไปไหน..ช่วงนี้แดดแรงเดี๋ยวจะดำกันหมด..แต่ถ้าอยากซ่าส์ขากลับจะข้ามเรือมาหาอะไรทานฝั่งท่าพระจันทร์ก็ไม่เลวนะครับ..ปั่นเล่นแถวสนามหลวง..มาออกแยกบางลำภู..แล้วตรงมาทางแยกวันชาติ..เลี้ยวซ้ายออกราชดำเนิน (ของกินเพียบถ้าเค้าตั้งร้านนะ)
แล้วก็เลี้ยวซ้ายขึ้นพระรามแปดอีกที่...ไม่ทราบว่าเพื่อนๆมีความเห็นเป็นไงกันครับ..หรืออยากจะปั่นไปไหนก็ว่ามาโลดครับ..
            ยังไงก็เจอกันตอนเช้าวันอาทิตย์นะครับ..ขอบคุณมากๆครับที่ร่วมเดินทางไปกับเรา.. Wink Wink Wink

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
Pages: 1 2 [3] 4 5 6 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length