Welcome, Guest. Please login or register.
May 07, 2024, 05:16:39 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  Product Review & Catalog (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  *** "แพง" ก็ต้องมีสาเหตุ...!!!
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: *** "แพง" ก็ต้องมีสาเหตุ...!!!  (Read 3915 times)
Red-pio
AA Pro

« on: July 18, 2011, 11:01:12 AM »

*** "แพง" ก็ต้องมีสาเหตุ...!!!

ราคาเฟรมจากนิตยสาร "ไบซิเคิ้ล" 3/2527  Grin Grin Shocked Shocked Shocked

*** ขอขอบคุณ "ทอมมี่" เกจิเมอริด้ายุคบุคเบิก
ตอนนี้กินแต่เหล้า...เมา...ผมเลยขโมยหนังสือเล่มนี้มา  Grin Grin Grin Roll Eyes Roll Eyes
wow os
B Pro

Email
« Reply #1 on: July 18, 2011, 11:20:57 AM »

ต้องขอบคุณเหล้านะเนี้ย ไม่งั้นคงไม่เห็นอะไรดีดีแบบนี้ Grin

Jame
AA Pro

« Reply #2 on: July 18, 2011, 11:23:10 AM »

สาเหตุคือ ค่าส่งและภาษี ก็ปาเข้าไป 3-4 พันแล้ว Grin

For Love Or Money
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #3 on: July 18, 2011, 01:19:46 PM »

เดี๋ยวขออนุญาตก็อปไปลงกระทู้ผมใน radbmx.co.uk หน่อยนะครับ หนุ่ย

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Red-pio
AA Pro

« Reply #4 on: July 18, 2011, 01:21:40 PM »

เดี๋ยวขออนุญาตก็อปไปลงกระทู้ผมใน radbmx.co.uk หน่อยนะครับ หนุ่ย

*** ตามสบายครับ ไงอย่าลืมแปลเป็นเวอร์ชั่นไทย เพื่อน้องๆ หน่อยนะครับ
 Grin Grin Grin Grin หางานให้พี่ใหญ่ทำซะงั้น!!! ทำหลายคนเดี่ยวจะงง  Tongue Tongue Tongue
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #5 on: July 18, 2011, 01:50:55 PM »

เรียบร้อยแล้วครับ

ส่วนเวอร์ชั่นภาษาไทย น่าจะเร็ว ๆ นี้

*** ตามสบายครับ ไงอย่าลืมแปลเป็นเวอร์ชั่นไทย เพื่อน้องๆ หน่อยนะครับ
 Grin Grin Grin Grin หางานให้พี่ใหญ่ทำซะงั้น!!! ทำหลายคนเดี่ยวจะงง  Tongue Tongue Tongue

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length