Welcome, Guest. Please login or register.
May 11, 2024, 03:26:57 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  Today BMX Racing (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  รับสมัครนักกีฬาเข้าร่วมทีม FREE AGENT THE RACING
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: รับสมัครนักกีฬาเข้าร่วมทีม FREE AGENT THE RACING  (Read 2832 times)
minidoggy
Novice
**

Email
« on: October 05, 2010, 03:24:40 PM »

พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ หลานๆ ท่านใดที่สนใจจะเข้าร่วมทีม FREE AGENT THE RACING ควรจะ

มาซ้อมที่สนามได้อาทิตย์ละ 2 วัน คือวันเสาร์และอาทิตย์

ไม่ติดสัญญาหรือภาระผูกพันธ์กับทีมหรือชมรมอื่น

และถ้าอายุต่ำกว่า20ปีต้องได้รับอนุญาติจากผู้ปกครองครับ

พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ หลานๆ ท่านใดที่สนใจ ส่งอีเมล์ ระบุ

ชื่อ - นามสกุล

วันเดือนปีเกิด

รูปถ่าย

ประวัติ ผลงาน มีรูปด้วยจะดีครับ

ส่งมาที่ ohmracing@gmail.com

หรือโทรคุยรายละเอียดได้ที่ 0836070009 ครับ

minidoggy
Novice
**

Email
« Reply #1 on: October 06, 2010, 11:37:54 AM »

กำหนดการคัดเลือกตัวนักกีฬาครับ คัดเลือกตัวที่สนามซึ่งกำลังสร้างที่ถนนศรีนครินทร์ครับ สนามจะสร้างเสร็จปลายเดือนนี้ สนามเสร็จก็คัดเลือกนักกีฬากันเลย เพราะกำหนดที่แชมป์โลกจะมาประมาณวันที่ 10 ธ.ค. นักกีฬาของเราจะต้องซ้อมระยะหนึ่งก่อนเพื่อรอรับการเทรนจากแชมป์โลกตอนต้นเดือน ธ.ค. และนักกีฬาของทีมจะได้แข่งโชว์กับแชมป์โลกในวันเปิดสนามด้วยครับ

minidoggy
Novice
**

Email
« Reply #2 on: October 08, 2010, 12:40:42 PM »

ก่อนอื่นขอขอบคุณทุกท่านที่สนใจส่งเมล์รายละเอียดส่วนตัวและประวัติมาเพื่อเข้าร่วมการคัดเลือกตัวครับ

แจ้งความคืบหน้าครับ ทุกท่านที่เข้าร่วมการคัดเลือกตัวจะได้เข้าร่วมกิจจกรรมในวันเปิดตัวที่แชมป์โลกมาโชว์ด้วยครับ

ส่วนก็การคัดเลือกตัวไม่ได้เน้นคนที่ได้ที่1ครับ แต่จะถ่ายเป็นคลิปส่งกลับไปทาง FREE AGENT เพื่อดูเทคนิคและเบสิคว่าท่านใดสามารถพัมนาต่อไปได้ แล้วจึงจะแจ้งว่าท่านใดร่วมทีมครับ

ท่านใดสนใจเข้าร่วมกิจกรรม ส่งเมล์รายละเอียด ชื่อ นามสกุล อายุ ส่วนสูง น้ำหนัก รายละเอียดประสบการณ์ และรูปถ่าย มาได้ที่อีเมล์ ohmracing@gmail.com หรือสอบถามรายละเอียดได้ที่ 0836070009 ครับ

admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #3 on: October 08, 2010, 05:23:39 PM »

นับว่าเป็นข่าวดีจริงๆครับ

ขอบคุณมากๆที่มาอัพเดทให้ทราบกัน  Wink

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
minidoggy
Novice
**

Email
« Reply #4 on: October 12, 2010, 12:08:41 PM »

แจ้งข่าวเพิ่มเติมครับ

ในการทดสอบเข้าร่วมทีมจะแบ่งเป็น 2 ส่วน
1. จับเวลาบุคคล
2. แข่งขันกัน
แล้วนำข้อมูลส่งไป FREE AGENT

ส่วนท่านที่ติดสัญญาหรืออยู่ทีมอื่นก็เข้าร่วมเพื่อทดสอบเวลาและความสามรถได้ครับ เพราะไม่ได้บังคับว่ามาร่วมกิจจกรรมแล้วจะต้องเข้าร่วมทีม

ท่านที่สนใจเข้าร่วมกิจกรรมจะต้องส่งอีเมล์รายละเอียดส่วนตัวมายัง ohmracing@hotmail.com ล่วงหน้าครับ เพื่อจะได้รวบรวมส่งกลับไปทาง FREE AGENT และจัดการเกี่ยวกับสถานที่และสิ่งอำนวยความสะดวกครับ

ขอบคุณครับ

Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length