Welcome, Guest. Please login or register.
May 19, 2024, 02:38:43 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  เจรจาประสา BMX / Generals (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  คืน "คริสต์มาส อีฟ" ปั่นรับลมหนาวกับดูการประดับไฟช่วงเทศกาลคริสต์มาส
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] 3 4 ... 8 Print
Author Topic: คืน "คริสต์มาส อีฟ" ปั่นรับลมหนาวกับดูการประดับไฟช่วงเทศกาลคริสต์มาส  (Read 36742 times)
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #15 on: December 10, 2008, 01:08:11 AM »

ดูเป็นแนวทางครับ.... Wink
http://www.thaicycling.com/board/viewtopic.php?f=7&t=858
อยากไปจังครับ อยากปั่นกันเยอะๆเผื่อมีสาวๆ

ถ้าพวกเราไปกันได้เท่าๆกับวันนั้น ผมคิดว่าจะทำให้ BMX ของพวกเราไปช่วยเพิ่มสีสันให้กับกลุ่มรถพับด้วยครับ Cheesy
ที่สำคัญ อาจจะมีของขาวๆมาขี่ด้วยใช่มั๊ยพี่ต้น Wink

อีกอย่างหนึ่ง ตามโปรแกรมขี่เลิกประมาณ 4 ทุ่ม ใครใคร่กลับบ้านก็กลับครับ ถึงบ้านไม่น่าเกินเที่ยงคืนหรือเกินไปไม่มาก คงพอไปทำงานกันไหวในวันรุ่งขึ้น Cry

ตอนนี้คนที่ไปก็มี คุณ A, พี่ต่อ, พี่ป้ำ, พี่ต้น ,พี่ภาวี, พี่ PocH, พี่ อู๊ด กับ ลูกชาย(น้องไบค์), ตั้ม, นัท  และ ผม ด้วย (เห็นบอกว่าเที่ยวนี้ท่าน Admin.จะไปด้วยใช่ใหมครับ), น้องเชาว์ก็อยากไปถ้าไปคงไปกับพ่อมั๊ง ส่วนพี่ธนิตกำลังอยู่ในช่วงรอVisaผ่านอ่ะครับท่าน ตอนนี้ก็แล้วรวมกันได้กว่า 10 คนแล้วนะครับ Kiss

« Last Edit: December 12, 2008, 09:18:23 PM by Lt. PT. / BMX freestyler » Logged

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
ton
AA Pro

ตอนนี้รักB M X...ครับ

Email
« Reply #16 on: December 10, 2008, 01:59:48 AM »

ดูเป็นแนวทางครับ.... Wink
http://www.thaicycling.com/board/viewtopic.php?f=7&t=858
อยากไปจังครับ อยากปั่นกันเยอะๆเผื่อมีสาวๆ

ถ้าพวกเราไปกันได้เท่าๆกับวันนั้น ผมคิดว่าจะทำให้ BMX ของพวกเราไปช่วยเพิ่มสีสันให้กับกลุ่มรถพับด้วยครับ Cheesy
ที่สำคัญ อาจจะมีของขาวๆมาขี่ด้วยใช่มั๊ยพี่ต้น Wink

อีกอย่างหนึ่ง ตามโปรแกรมขี่เลิกประมาณ 4 ทุ่ม ใครใคร่กลับบ้านก็กลับครับ ถึงบ้านไม่น่าเกินเที่ยงคืนหรือเกินไปไม่มาก คงพอไปทำงานกันไหวในวันรุ่งขึ้น Cry

ตอนนี้คนที่ไปก็มี คุณ A, พี่ต่อ, พี่ป้ำ, พี่ต้น และ ผม (พี่ภาวีด้วยใช่ใหมครับ) รวม 5-6 คนแล้วนครับ Kiss

นี้ก้วนเดิมวันนั้นเลยครับ ไปกันเยอะๆนะครับ Grin Smiley

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
DA CONCRETE VAMPIRE
Intermediate

Email
« Reply #17 on: December 10, 2008, 02:23:27 AM »

พอดีมีปาร์ตี้แฟนซีกับเพื่อนๆ(แอ็บ)ที่สยาม อาจจะตามไปในชุดแปลกๆ อย่าอำกันนะครับ แต่ไม่น่าพลาดแน่ๆคับ Grin
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #18 on: December 10, 2008, 06:51:20 AM »

พอดีมีปาร์ตี้แฟนซีกับเพื่อนๆ(แอ็บ)ที่สยาม อาจจะตามไปในชุดแปลกๆ อย่าอำกันนะครับ แต่ไม่น่าพลาดแน่ๆคับ Grin
....อะอยากไปปาร์ตี้...... Grin Grin Grin

PocH
Expert

"อยู่ในระหว่างเก็บตัวสุดๆ "

9361025 longhair_poch@hotmail.com
Email
« Reply #19 on: December 10, 2008, 02:07:03 PM »

อยากไปๆครับ จะรีบทำรถให้เสร็จเร็ว  Wink

LINE คุยกันได้ครับ 0817775575
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #20 on: December 10, 2008, 06:41:26 PM »

อยากไปๆครับ จะรีบทำรถให้เสร็จเร็ว  Wink

เอาใจช่วยครับ   Cheesy

แล้วจะใส่กับ 401 ที่ติดมากับรถด้วยหรือปล่าวอ่ะ Wink

Grin   Grin   Grin

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
chao chao
AA Pro

« Reply #21 on: December 10, 2008, 07:13:26 PM »

อยากไปครับ  แต่เดี๋ยวดูอีกที  พอดีช่วงนั้นสอบครับ  Grin Grin
bmxmania
B Pro

BMX ห้าวเป้ง

« Reply #22 on: December 10, 2008, 07:16:21 PM »

อยากไปใจจะขาด แต่ทำงานกับฝรั่งต้องทำใจช่วงนี้ไฮซีซั่นโปรแกรมยาวยันสงกรานต์เลยครับ ขนาดสนามเขาเขียวใกล้ๆบ้านยังหาโอกาสไปยากเลย...ยังไงฝากคุณธนากรเที่ยวเผื่อด้วยนะครับ Embarrassed Embarrassed Embarrassed

...ไอ้เรามัน "สายโหด"

admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #23 on: December 12, 2008, 07:12:04 AM »

เอาไงๆๆ....ว่าจะใช้สิทธิ์พักร้อนที่เหลือตั้งแต่วันที่ 25 ยาวไปเลย

ผมสะดวกครับผมคืนวันที่ 24 นี้ครับ  Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #24 on: December 12, 2008, 07:50:08 AM »

....ตอนนี้ผมไม่มีจิตใจจะทำงานแล้วครับ....วันๆมันอยากจะปั่นอย่างเดียว....ปั่นจักรยานน่ะครับ..อย่าคิดมาก....... Grin Grin

pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #25 on: December 12, 2008, 08:20:51 AM »

Shocked คืน 24 นี้..ตกลงว่า..จะไปจอดรถได้ที่ไหนครับ.และนัดรวมพลกันที่ไหน,เพลาใดครับ..แจ้งด้วยครับ  Grin Grin Shocked

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
admin
AA Pro

« Reply #26 on: December 12, 2008, 08:45:52 AM »

จอด Worldtrade ดีม่ะท่านพี่.....เผื่อขี่เหนื่อยๆ...จิบยาเขียวเย็นๆแถวๆนั้นได้อ่ะ  Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #27 on: December 12, 2008, 08:49:06 AM »

ผมกำลังยื่นขอวีซ่าอยู่ครับ ไม่รู้เบื้องบนจะอนุมัติหรือเปล่า

เรื่องที่จอดรถ ถ้าเค้าเริ่มต้นจากหน้าโลตัส-พระราม 1
ผมว่าเราก็จอดรถในโลตัสนั่นแหละครับ สะดวกที่สุด
สาขานี้เคยไปอยู่หลายครั้ง ที่จอดรถอยู่ด้านหลังอยู่ในตัวตึก
มีสองชั้น จอดชั้นบนจะโล่งกว่า

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
admin
AA Pro

« Reply #28 on: December 12, 2008, 08:53:12 AM »

อ้าเข้าท่าครับคุณธนิต..รึจอด Worldtrade ขึ้นรถไฟฟ้าหรือปั่นไปเริ่มต้นที่ Lotus เพราะส่วนใหญ่ปลายๆทางเกรงว่าจะหมดแรงกันเสียก่อนเพราะของขาวเค้าเยอะมาก  Grin

ผมกำลังยื่นขอวีซ่าอยู่ครับ ไม่รู้เบื้องบนจะอนุมัติหรือเปล่า

เรื่องที่จอดรถ ถ้าเค้าเริ่มต้นจากหน้าโลตัส-พระราม 1
ผมว่าเราก็จอดรถในโลตัสนั่นแหละครับ สะดวกที่สุด
สาขานี้เคยไปอยู่หลายครั้ง ที่จอดรถอยู่ด้านหลังอยู่ในตัวตึก

pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #29 on: December 12, 2008, 08:58:29 AM »

อ้าเข้าท่าครับคุณธนิต..รึจอด Worldtrade ขึ้นรถไฟฟ้าหรือปั่นไปเริ่มต้นที่ Lotus เพราะส่วนใหญ่ปลายๆทางเกรงว่าจะหมดแรงกันเสียก่อนเพราะของขาวเค้าเยอะมาก  Grin

อ๊ะ...จอดworldtradeดีเลยครับ...ปั่นเสร็จ..เก็บรถ...นั่งมาวต่อได้เลย...555  Grin Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Pages: 1 [2] 3 4 ... 8 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length