Welcome, Guest. Please login or register.
May 17, 2024, 08:11:45 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  เจรจาประสา BMX / Generals (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  มุมสวยๆ ของ BMX กันเถอะ
0 Members and 4 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 15 16 [17] 18 19 ... 55 Print
Author Topic: มุมสวยๆ ของ BMX กันเถอะ  (Read 275741 times)
nut1do
AA Pro

Email
« Reply #240 on: September 06, 2011, 10:02:35 AM »

มุม.......ความสุข.....เล็กๆ  Cheesy

Old S
Intermediate

« Reply #241 on: September 06, 2011, 10:06:19 AM »

มุม.......ความสุข.....เล็กๆ  Cheesy

แฮ่ๆๆ   Grin Grin Grin Grin   ขอมั่งๆ

ก็คนมันชอบ
surapan
A Pro

เดี๋ยวตืบเยย

« Reply #242 on: September 26, 2011, 06:18:20 PM »

จากหน้านี้        http://www.osbmx-thailand.com/forum/index.php?topic=11131.180

ตอนนี้ ได้มุมห้อยเฟรมแล้ว   นี่ถ้าไม่ติดตู้กับข้าวอลุมีเนียมเก่านี่แหล่มเลย  ดีใจมากครับจะได้มีที่เก็บเป็นที่เป็นทาง  Grin

nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #243 on: September 26, 2011, 06:24:01 PM »

โอ้วว..นี่มัน.. "อ้าย jeff ลำพูน" นี่นา.. Grin Grin Grin
                      เยอะๆ.. Wink

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
KK
AA Pro

« Reply #244 on: September 27, 2011, 03:31:02 AM »

เฟสสัน แบบตาราง มีสีน้ำเงิน กับแดงอย่างละชุดเองนะครับ   วันหลัง ถ้าเดินเจออีกจะหยิบๆ มาเผื่อนะครับ   Cheesy 

สีเหลือง เหลือชุดเดียวนะครับ kk ต้องเก็บไว้นะครับ  แต่ นวมที่คอสีทอง งานเก่า มีอันนึง  แวะมารับได้นะ ซื้อเขามานานแล้วไม่ได้ใช้

เอาสติกเกอร์ เบอร์ 78 ดีไซน์ เป็นเลขดิจิตอล มาแลก  ด้วย รอๆ อยู่  Cheesy

โทดนะฮะ......KK มิใช่ kr นะ ตลอดเลยนะครับ แหมมมมมมมมมม Roll Eyes เผลอเป็นไม่ได้ Grin

ขอบคุณล่วงหน้าค้าบพี่นุ่น Grin

จะจน จะกรอบ ก็ไม่ยอมเลิกเล่น
KK
AA Pro

« Reply #245 on: September 27, 2011, 03:32:15 AM »

เฟสสัน แบบตาราง มีสีน้ำเงิน กับแดงอย่างละชุดเองนะครับ   วันหลัง ถ้าเดินเจออีกจะหยิบๆ มาเผื่อนะครับ   Cheesy 

สีเหลือง เหลือชุดเดียวนะครับ kk ต้องเก็บไว้นะครับ  แต่ นวมที่คอสีทอง งานเก่า มีอันนึง  แวะมารับได้นะ ซื้อเขามานานแล้วไม่ได้ใช้

เอาสติกเกอร์ เบอร์ 78 ดีไซน์ เป็นเลขดิจิตอล มาแลก  ด้วย รอๆ อยู่  Cheesy

รับทราบฮะ 78 นะฮะ สายฟ้าแปดอัน รอบป้าย Grin

KK
AA Pro

« Reply #246 on: September 27, 2011, 03:33:41 AM »

ของ..............หลัง................ตู้.............. Grin

จะไปรื้อ ลงมาให้หมดเลย คอยดู Grin

Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #247 on: September 27, 2011, 08:19:54 AM »

เพิ่งเห็นครับ ว่าคุณคอสถามหามุมโปรดของผม

อย่างที่เคยบอกหลาย ๆ คนไป ซึ่งก็ไม่ค่อยจะยอมเชื่อกันเท่าไหร่ ว่า

ณ ปัจจุบันนี้ ผมมีรถ os bmx เต็ม ๆ คัน ปั่นได้ แค่คันเดียว

ส่วนเฟรมมี 2 ชุด ชุดนึงเก็บอยู่ที่บ้าน อีกชุด จ่ายเงินแล้ว แต่ขอฝากเฟรมไว้กับน้องคนขายก่อน เพราะไม่อยากเอาเข้าบ้าน เกรงใจภรรยาและลูกครับ

ส่วนบรรดาอะไหล่ต่าง ๆ เท่าที่มี ส่วนใหญ่ผมเก็บไว้ที่ออฟฟิซครับ มีเก็บไว้ที่บ้านบ้าง แต่เป็นส่วนน้อย

เหตุผลเดียวกัน  เกรงใจเจ้าของบ้านทั้งสามท่าน (ผมมันแค่ผู้อาศัยครับ... Cry)

เดี๋ยวกลัวจะไม่เชื่อ เลยเอามือถือ ถ่ายรูปกองอะไหล่ที่ผมเก็บไว้ที่ออฟฟิซมาให้ชมกัน ว่ามุมโปรดของมุมเป็นแบบนี้นี่เอง... Grin

ในกล่องพวกนี้ ก็จะมีอะไหล่พื้น ๆ เท่าที่ผมพอจะมีกำลังเสาะหามาเก็บไว้ได้ครับพี่น้อง... Wink

น้อง ๆ แต่ละคน มีโกดังส่วนตัวกันทั้งนั้น...
พี่คับอนากเห็นมุมโปรดแบบเต็มของพี่อะคับ อยากเห็นจิงนะพี่ ขอบคุณคับ Grin
ผมว่ามีหลายท่านที่อยากเห็นคับบพี่ Grin Grin Wink

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #248 on: September 27, 2011, 08:32:00 AM »

กำลังจะทำมุมโปรด ที่เชียงใหม่  โครงการคงเป็นปี เสร็จแล้วจะลงให้ชมครับ   Cheesy Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Red-pio
AA Pro

« Reply #249 on: September 27, 2011, 08:35:58 AM »

*** เห็นแค่นี้ยัง...อึ้ง สาย Terry น้ำเงิน สวยมากครับ!!!  Grin Grin Grin
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #250 on: September 27, 2011, 09:05:33 AM »

*** เห็นแค่นี้ยัง...อึ้ง สาย Terry น้ำเงิน สวยมากครับ!!!  Grin Grin Grin

ทุกอย่าง เก็บเรียงอย่างเป็นระเบียบอยู่ในลัง Shocked Shocked Shocked ถ้าเอาออกมา วางโชว์ มันจะขนาดไหน Shocked Shocked Shocked Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
moo_adisak
AA Pro

Email
« Reply #251 on: September 29, 2011, 11:35:39 AM »

ชอบมาก ป้าย Haro สีขาว ...  Shocked Shocked

เพิ่งเห็นครับ ว่าคุณคอสถามหามุมโปรดของผม

อย่างที่เคยบอกหลาย ๆ คนไป ซึ่งก็ไม่ค่อยจะยอมเชื่อกันเท่าไหร่ ว่า

ณ ปัจจุบันนี้ ผมมีรถ os bmx เต็ม ๆ คัน ปั่นได้ แค่คันเดียว

ส่วนเฟรมมี 2 ชุด ชุดนึงเก็บอยู่ที่บ้าน อีกชุด จ่ายเงินแล้ว แต่ขอฝากเฟรมไว้กับน้องคนขายก่อน เพราะไม่อยากเอาเข้าบ้าน เกรงใจภรรยาและลูกครับ

ส่วนบรรดาอะไหล่ต่าง ๆ เท่าที่มี ส่วนใหญ่ผมเก็บไว้ที่ออฟฟิซครับ มีเก็บไว้ที่บ้านบ้าง แต่เป็นส่วนน้อย

เหตุผลเดียวกัน  เกรงใจเจ้าของบ้านทั้งสามท่าน (ผมมันแค่ผู้อาศัยครับ... Cry)

เดี๋ยวกลัวจะไม่เชื่อ เลยเอามือถือ ถ่ายรูปกองอะไหล่ที่ผมเก็บไว้ที่ออฟฟิซมาให้ชมกัน ว่ามุมโปรดของมุมเป็นแบบนี้นี่เอง... Grin

ในกล่องพวกนี้ ก็จะมีอะไหล่พื้น ๆ เท่าที่ผมพอจะมีกำลังเสาะหามาเก็บไว้ได้ครับพี่น้อง... Wink

น้อง ๆ แต่ละคน มีโกดังส่วนตัวกันทั้งนั้น...
พี่คับอนากเห็นมุมโปรดแบบเต็มของพี่อะคับ อยากเห็นจิงนะพี่ ขอบคุณคับ Grin
ผมว่ามีหลายท่านที่อยากเห็นคับบพี่ Grin Grin Wink
moo_adisak
AA Pro

Email
« Reply #252 on: October 04, 2011, 03:55:20 PM »

ฝากสักมุมนะครับ Wink Wink  มุม ตู้เล็ก เล็ก สักตู้นะครับ Cheesy Cheesy

Beephomet
AA Pro

—• วัยรุ่นเพชรเกษม •—

« Reply #253 on: October 04, 2011, 04:01:13 PM »

ฝากสักมุมนะครับ Wink Wink  มุม ตู้เล็ก เล็ก สักตู้นะครับ Cheesy Cheesy

สุดมุมเลยครับพี่หมู Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

• ลาก่อย •
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #254 on: October 04, 2011, 04:05:52 PM »

ว้าววว...มุมคุณหมูนี่เล็กเป็น.."พิเศษ"..นะครับ.. Wink
แหมม..เห็นเค้ามีอะหลั่ยใส่ตู้สวยๆแบบนี้แล้วอิจฉา.. Wink

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
Pages: 1 ... 15 16 [17] 18 19 ... 55 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length