Welcome, Guest. Please login or register.
May 05, 2024, 05:36:57 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  Before & After (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  MERIDAอายุเบญจเพศของผม
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: MERIDAอายุเบญจเพศของผม  (Read 5577 times)
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« on: March 07, 2009, 11:45:25 PM »

สภาพทียกออกมาจากข้างฝาบ้าน

ระเบิดเธอออกมาเป็นชิ้นๆเพื่อREPAIRเธอใหม่

หลังจากตบแต่งเธอเรียบร้อย

ชื่อของเธอยังอยู่เหมือนเดิม(ขาดเสื่อผ้าอีกหน่อย)

เพิ่มความขลังต้องติดเครื่องหมาย OS ด้วย

หูยึดล้อหน้าทำใหม่ชุบมาก็ OK นะ

รัดหลักอานไดช์มาใหม่พร้อมSPACERสำหรับใส่UL แกนเล็กเข้ากันพอดี

แฮนด์KUWA LASERLITE หลังจากชุบมามองไม่เห็นชื่อของเธอเลย

เบรคล้างและลงWAX ได้STICKERใหม่มาจาก อ.ปืน ดูดีขึ้นเลย

ตอนทำความสะอาดดุมล้อหลังกลัวSTICKERลอกเหลือเกิน เฮอ..ยังอยู่เหมือนเดิม

ได้ยางลายปาท่องโก๋จาก คุณ.นุ่น ลงตัวพอดี

ขาดชุดให้เธอ..ตอนนี้เปลือยไปก่อน
friendgroup
B Pro

Email
« Reply #1 on: March 07, 2009, 11:53:13 PM »

งามหลายๆ ครับ พี่ SUPA รู้สึกว่ามีคุณค่ากับจิตใจและความทรงจำจริงๆครับ

!!!  GO HARD OR GO HOME  !!!
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #2 on: March 07, 2009, 11:57:57 PM »

...สวยแจ่มจริงครับน้า...เมอริด้าเป็นรถที่ผมชอบมากๆอีกคันหนึ่งครับ.... Grin Grin

guttsu
AA Pro

« Reply #3 on: March 07, 2009, 11:58:20 PM »

อยากมีบ้างงงงงง

จักรยานของพี่ราคาไม่กี่ร้อยบาท. ถึงช้าอืดอาดแต่ก็เมดอินไทยแลนด์ ...
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #4 on: March 08, 2009, 12:34:48 AM »

แต่งได้น่าขี่เอามากๆ Shocked
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #5 on: March 08, 2009, 12:58:21 AM »

สุดยอดเลยครับคุณสุภา... Grin เป็นความรูสึกดีจริงๆครับ..ที่เพื่อนเก่ายังอยู่และเรายังสามารถดูแลให้เค้ากลับมาเป็นหนุ่มได้อีก... Grin Grin ของแถม...ทำให้เราได้ย้อนอดีตและดูหนุ่มขึ้นอีกด้วย...555+ Cheesy

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #6 on: March 08, 2009, 08:54:24 AM »

ในที่สุดออกมาสวยสมใจครับพี่ Supa สวยมากๆครับ....สวยจริงๆขอรับ  Wink

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Wut MERIDA
Intermediate

« Reply #7 on: March 09, 2009, 07:48:02 AM »

สวยมากครับท่านพี่Supa
ตัวถังหลักอานใหญ่ แต่ท่านพี่ทําให้เป็นแกนเล็กนับถือครับ
เอาใว้ได้กลับบ้านหลายๆวัน จะแวะไปหาครับ
tongsing
Novice
**

Email
« Reply #8 on: March 09, 2009, 05:25:26 PM »

งามจัง สวยด้วย ดูดีอีกตังหาก ;Dอิจฉครับ
bm...x
B Pro

คิดถึงพ่อ

Email
« Reply #9 on: March 14, 2009, 03:02:25 AM »

ปิ๊งเลยครับ Shocked

พ่อผมขอโทษ...ผมอยากได้รถคันนั้นกลับคืนมา (T_T)
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #10 on: March 17, 2009, 12:27:32 PM »

ทำออกมาสวยงามมากครับ คุณ SUPA
คันนี้ อะไหล่หลาย ๆ ชิ้น ไม่ธรรมดาเลยครับ...

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length