Welcome, Guest. Please login or register.
May 21, 2024, 10:39:22 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  ล้อ & ดุมล้อสวยๆ / Rims & Hubs (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  NOS silver/gold/red Araya 7X rims
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: NOS silver/gold/red Araya 7X rims  (Read 6455 times)
james
B Pro

old school อยู่ในกล่อง

name_james@hotmail.com
WWW Email
« on: January 07, 2009, 05:02:48 PM »

วงล้ออาราย่า ที่ชาว old school ต่างรู้จักกันดี
และมีกันเกือบทุกบ้าน
แต่จะหาในสภาพ ใหม่เก่าเก็บ ก็ไม่ได้ง่ายนัก
ผมเพิ่งมาสะสมไม่นาน จึงพบเจอได้แค่ 3 สี
วางเรียงๆกันสวยงามจับใจจริงๆ

ต้องปั๊ม araya japan พร้อมด้วยขนาดวงล้อ ที่ด้านใน
สี silver เท่านั้น มีที่สติกเกอร์ติดมาด้วย

ถ่ายด้านนี้ยืนยันกันในให้ชัดๆครับ
ว่าใหม่กิ๊ก ไม่เคยผ่านการใช้งานแต่อย่างใด

อีกรูปวางเรียง 6 วงรวด เพียงพอกับรถ 3 คันพอดี Grin
petchy
Intermediate

Mahasarakham OS-BMX Club

f.fann@msn.com
Email
« Reply #1 on: January 07, 2009, 05:17:25 PM »

แสบตาจัง เก็บไว้นานระวังสายตาเสียนะครับ แบ่งๆไปจะแบ่งกันเป็นน้อยลง Grin Grin

MSN : f.fann@msn.com
Tel : 084-0308720
bullterrier
A Pro

« Reply #2 on: January 07, 2009, 06:45:40 PM »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
tongsing
Novice
**

Email
« Reply #3 on: January 08, 2009, 09:06:04 AM »

เห็นแล้วไม่อยากให้มันเจอกับซี่ลวดเลยกลัวเป็นรอย Shocked
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #4 on: January 08, 2009, 09:10:53 AM »

ผมว่าสีแดง used นะครับนั่น Shocked
สีที่เงินกับทองสงสัยเพิ่งซื้อจากเฮียแว่น เดานะ
Jame
AA Pro

« Reply #5 on: January 08, 2009, 01:30:51 PM »

ผมว่าสีแดง used นะครับนั่น Shocked
สีที่เงินกับทองสงสัยเพิ่งซื้อจากเฮียแว่น เดานะ

สวยดีจริงๆ

ทั้งสามสีนี้เคยเจอขายอยู่แบบnosนะ แต่สีน้ำเงินยังไม่เจอสักที  Grin

For Love Or Money
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #6 on: January 08, 2009, 04:59:05 PM »

สวยแบบนี้ต้องเก็บบ่มครับ  Grin สีจะสวยขึ้นตามอายุครับ..ยิ่งนานยิ่งดีเหมือน scotch ชั้นดี  Wink

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #7 on: January 08, 2009, 05:03:04 PM »

scotch..ซุบไก่สกัดหรือป่าวครับ... Grin

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #8 on: January 08, 2009, 05:16:24 PM »

ว่าง ๆ เอาเบาะที่สะสมไว้มาโชว์กันบ้างซิครับ... Cheesy

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
james
B Pro

WWW Email
« Reply #9 on: January 08, 2009, 10:59:16 PM »

ว่าง ๆ เอาเบาะที่สะสมไว้มาโชว์กันบ้างซิครับ... Cheesy

กระทู้นี้เลยครับ http://www.osbmx-thailand.com/forum/index.php?topic=124.0
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #10 on: January 08, 2009, 11:24:27 PM »

กระทู้นั้นผมจำได้ครับ

อยากเห็นที่เพิ่งได้มาเมื่อเร็ว ๆ นี้มากกว่าครับ ได้ข่าวว่ามีรูเยอะเชียว

กระทู้นี้เลยครับ http://www.osbmx-thailand.com/forum/index.php?topic=124.0

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
james
B Pro

WWW Email
« Reply #11 on: January 08, 2009, 11:40:52 PM »

กระทู้นั้นผมจำได้ครับ

อยากเห็นที่เพิ่งได้มาเมื่อเร็ว ๆ นี้มากกว่าครับ ได้ข่าวว่ามีรูเยอะเชียว

อ้าว พี่ไปเห็นมาแล้วหนิ
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #12 on: January 09, 2009, 06:47:35 AM »

ที่ถามหาเพราะผมอยากยืนยันข่าวลือที่ได้ยินมาว่า
เบาะที่มีรูเยอะ ๆ James เป็นคนซื้อต่อมา ก็เท่านั้นเองครับ... Cheesy

admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #13 on: January 09, 2009, 03:55:42 PM »

Scotch วิด-สะ-กี้ อ่ะท่าน.....คิดแล้วเปรี้ยวปาก...อิอิ  Grin

scotch..ซุบไก่สกัดหรือป่าวครับ... Grin
« Last Edit: January 09, 2009, 04:00:04 PM by admin » Logged

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length