Welcome, Guest. Please login or register.
May 12, 2024, 01:41:18 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  ประกาศถึงท่านสมาชิก / Announcements Heard By All
| |-+  สมาชิกใหม่แวะทักทายแนะนำตัว / Way up & Welcome (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ไปต้องลามาต้องไหว้เจ้าของDBคุณบุญ & คุณลำใย
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: ไปต้องลามาต้องไหว้เจ้าของDBคุณบุญ & คุณลำใย  (Read 4425 times)
poms.
Expert

Email
« on: May 21, 2009, 08:13:31 PM »

สวัสดีค่ะ สมาชิก
poms.
Expert

Email
« Reply #1 on: May 21, 2009, 08:39:30 PM »

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน poms.ค่ะ เพิ่งสมัครสมาชิกค่ะ มาอาศัยร่มไม้ชายเวป...ระลึกความหลังด้วยคนค่ะ รัก bmx มาก ๆคนหนึ่ง ดูเวปนี้แล้วรู้สึก
เหมือนได้มีวันดี  ๆ ทุก ๆวัน ค่ะ ขออนุญาตสมัครเป็นเพื่อน กับท่านสมาชิก ...ทุก ๆท่าน ค่ะ มีสิ่งใดต้องควรทำ กรุณาช่วยแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ Grin
Poms.
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #2 on: May 21, 2009, 08:47:12 PM »

ยินดีต้อนรับครับ..... Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Jame
AA Pro

« Reply #3 on: May 21, 2009, 08:57:40 PM »

ยินดีต้อนรับด้วยคนครับ Cheesy

For Love Or Money
guttsu
AA Pro

« Reply #4 on: May 21, 2009, 09:10:59 PM »

เหมือนคนข้างบนเลยครับ Grin Grin Grin

จักรยานของพี่ราคาไม่กี่ร้อยบาท. ถึงช้าอืดอาดแต่ก็เมดอินไทยแลนด์ ...
Teeravot_boy
Expert

Email
« Reply #5 on: May 21, 2009, 09:31:26 PM »

ยินดีมากครับ จะได้มีสมาชิกเพิ่มขึ้น  Grin
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #6 on: May 22, 2009, 11:50:05 AM »

แวะมาสวัสดีครับผม  Grin ที่นี่หนุ่มๆทั้งนาน  Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #7 on: May 22, 2009, 11:58:28 AM »

Grin Grin Grin
poms.
Expert

Email
« Reply #8 on: May 22, 2009, 01:03:55 PM »

ขอบคุณเพื่อน ๆ ชาว os ทุก ๆคน ที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น ดีใจที่เปิดมาเจอเวปนี้
เหมือนได้พบสิ่ง
ที่เคยคิดว่าขาดหายไปจากชีวิต......
เหมือนได้ชีวิตในวัยเยาว์กลับคืนมา สิ่งที่เคยหวังว่าจะมี แล้วพลาดหวัง ก็หวังจะเกิดขึ้นได้จากเวปนี้ อิอิ...กำลังค่อย ๆ เก็บตัง
 ค่อย ๆ หาอะไหล่อยู่ bmx ฉาน..คงได้สวย ได้หล่อมั่ง อ่ะ.. Smiley Smiley Grin Grin

poms.
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #9 on: May 22, 2009, 04:54:02 PM »

ขอบคุณเพื่อน ๆ ชาว os ทุก ๆคน ที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น ดีใจที่เปิดมาเจอเวปนี้
เหมือนได้พบสิ่ง
ที่เคยคิดว่าขาดหายไปจากชีวิต......
เหมือนได้ชีวิตในวัยเยาว์กลับคืนมา สิ่งที่เคยหวังว่าจะมี แล้วพลาดหวัง ก็หวังจะเกิดขึ้นได้จากเวปนี้ อิอิ...กำลังค่อย ๆ เก็บตัง
 ค่อย ๆ หาอะไหล่อยู่ bmx ฉาน..คงได้สวย ได้หล่อมั่ง อ่ะ.. Smiley Smiley Grin Grin

poms.

...วันเสาร์นี้พาครอบครัวมาพักผ่อนและมาพบกันที่สวนรถไฟได้เลยครับ เวลาประมาณ 16.00 น. จักรยานยังไม่มีไม่เป็นไรครับ ที่สวนรถไฟมีรถจักรยานให้เช่าครับ.... Grin

poms.
Expert

Email
« Reply #10 on: May 24, 2009, 12:16:01 AM »

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ เผอิญติด โปรมแกรมอื่นที่วางไว้ก่อนหน้านี้ค่ะ จริง ๆแล้วอยากไปมาก ๆมายยยยย ๆ......โอกาสหน้าไม่พลาดแน่ ๆ ค่ะ

จะชวน พี ๆ น้อง ๆ.....เค้าเคยพากันมาโดดเนินแข่งที่สวนสยาม สมัยโน้น.....ๆๆๆๆๆ  Cool Cool Cool

แล้วปั่นต่อไปซื้ออะไหล่ต่อที่วรจักร แฟน bmx พันธุ์แท้..งไม๊....คะ...

แต่เราเปล่าน่ะ .... Roll Eyes Roll Eyes ::)เป็นหญิงได้ขี่เล่นแถวบ้านก็เลิศซะ...ไม่มีแย้ว....

poms"
Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length