Welcome, Guest. Please login or register.
May 21, 2024, 08:11:44 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  เจรจาประสา BMX / Generals (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ขอเชิญร่วมงานพิธีตัดสายสะดือ และทานdinnerศุกร์ 30 นี้
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 3 ... 5 Print
Author Topic: ขอเชิญร่วมงานพิธีตัดสายสะดือ และทานdinnerศุกร์ 30 นี้  (Read 20470 times)
ton
AA Pro

ตอนนี้รักB M X...ครับ

Email
« on: January 28, 2009, 12:10:50 AM »

งานนี้มีแรงกระตุ้นมาจากพี่ธนิตของพวกเรา อยากเชิญพี่ๆเพื่อนพบปะดื่มกิน เสวนาเรื่องของรักกัน  ผมเลยอาสาเชิญเพื่อนๆพี่ๆให้ และถือโอกาสเชิญแขกทุกท่านร่วมตัดสายสะดือ
redline mx2 ลูกสาวคนล่าสุดของท่านสส.
DB silver streak ลูกชายคนเล็กของป๋าวี และลูกรักคนใหม่ของกระผมเอง quadangle looptail 79 ครับ

เชิญร่วมเป็นเกียรติให้เด็กๆทั้ง 3 คันด้วยนะครับ(ขอเชิญท่านadmin เป็นประธานในพิธีครับ) 
ศุกร์ที่ 30 นี้เวลาทุ่มครึ่ง สถานที่รอพี่ธนิตสรุปอีกทีครับ

ท่านใดให้เกียรติสละเวลามาร่วมงานได้ รบกวนแจ้งชื่อด้วยนะครับ
ขอแสดงความนับถือ
Ton

(เพิ่มตัดสายสะดือ GT PRO ตัวเดียวในสายไหมของคุณอั้นครับ) Grin
« Last Edit: January 29, 2009, 07:02:47 AM by ton » Logged

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
Jame
AA Pro

« Reply #1 on: January 28, 2009, 12:13:05 AM »

อายุอานามแต่ละเฟรมไม่เด็กแล้วนะครับพี่ต้น  Grin

For Love Or Money
bmxordie
B Pro

ปั่นกันไปยาว ๆ

Email
« Reply #2 on: January 28, 2009, 12:17:56 AM »

น่าไปชมมากครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2010, 00:00:01 AM โดย KOOK »
มือถือสาก ปากถือศิล
ton
AA Pro

Email
« Reply #3 on: January 28, 2009, 12:18:44 AM »

น้องjameว่างไม๊ครับ

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
ton
AA Pro

Email
« Reply #4 on: January 28, 2009, 12:19:32 AM »

น่าไปชมมากครับ
ขอเชิญนะครับ Cheesy

pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #5 on: January 28, 2009, 12:45:40 AM »

ขอทราบสถานที่ครับ...อยากพบปะเพื่อนๆพีๆน้องๆครับ... Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #6 on: January 28, 2009, 12:47:25 AM »

สำหรับแขกที่จะมาร่วมงาน..ขอความกรุณาแต่งกายให้สุภาพด้วยนะครับ...เพื่อความเป็นศิริมงมลครับ...เชิญๆ Grin

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
kaweepong
AA Pro

« Reply #7 on: January 28, 2009, 12:50:36 AM »

คุยกับพี่นุชาแล้วมันส์มากเลยครับ อยากไปงานด้วยอะครับ Thesis ยังไม่ไปถึงไหนเลยครับดูแต่จักรยานอยู่ Cry Cry Cry แค่พูดถึงยังไม่เห็นตัวจิงร้องOh My Goddddddddddddddddddddddddd  Shocked Shocked Shocked
ton
AA Pro

Email
« Reply #8 on: January 28, 2009, 12:58:59 AM »

สำหรับแขกที่จะมาร่วมงาน..ขอความกรุณาแต่งกายให้สุภาพด้วยนะครับ...เพื่อความเป็นศิริมงมลครับ...เชิญๆ Grin
สุภาพ คือใส่เสื้อกับกางเกงครับ Grin ศิริมงมลหรอครับท่าน Grin

nucha
AA Pro

« Reply #9 on: January 28, 2009, 01:02:33 AM »

ผมก็โม้ๆไปงั้นแหละครับ...ทำเป็นคุยเซียนไปงั้นแหละครับ...เปิดหนังสือเอาทั้งนั้นแหละครับ... Cool
ยังไงก็เอาให้จบนะครับ...อย่าให้จักรยานทำเสียคนล่ะครับ...5555+ Grin Grin Grin

คุยกับพี่นุชาแล้วมันส์มากเลยครับ อยากไปงานด้วยอะครับ Thesis ยังไม่ไปถึงไหนเลยครับดูแต่จักรยานอยู่ Cry Cry Cry แค่พูดถึงยังไม่เห็นตัวจิงร้องOh My Goddddddddddddddddddddddddd  Shocked Shocked Shocked

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
ton
AA Pro

Email
« Reply #10 on: January 28, 2009, 01:04:34 AM »

ลูกสาวคนใหม่ท่าน สส. ขาวจั๊ว แดงแจ๊ด แรดสุดๆ Kiss Kiss Kiss  ขาหน้างี้ดำเชีย  Shocked
แม่เค้าก็แรดมากมีลูกไปทั่วแถวบ้านเรียกอี.......................................เบย์  ครับ Grin
« Last Edit: January 28, 2009, 01:19:47 AM by ton » Logged

nucha
AA Pro

« Reply #11 on: January 28, 2009, 01:06:12 AM »

แต่งกายสุภาพที่ผมว่าก็น่าจะ...ชุดไทย..ดีมั้ยครับ...เข้ากันกับงานพิธีตัดสายสะดือที่พี่ว่าไงนิ..55555 Grin

สุภาพ คือใส่เสื้อกับกางเกงครับ Grin ศิริมงมลหรอครับท่าน Grin

nucha
AA Pro

« Reply #12 on: January 28, 2009, 01:18:45 AM »

อย่างนี้ลูกสาวผม...หมดเลย...ไม่ต้องมีกันแล้ว..ผงผัว..เล่นขายกันเกลี้ยงอย่างนี้... Embarrassed
ว่าแต่มาแอบมองขาลูกสาวผมได้ไงครับ...มองแล้วเมาท์ด้วย... Grin

ลูกสาวคนใหม่ท่าน สส. ขาวจั๊ว แดงแจ๊ด แรดสุดๆ Kiss Kiss Kiss  ขาหน้างี้ดำเชีย  Shocked
แม่เค้าก็แรดมากมีลูกไปทั่วแถวบ้านเรียกอี......เบย์  ครับ

Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #13 on: January 28, 2009, 06:49:34 AM »

จริง ๆ งานนี้มีสาเหตุมาจาก เสาร์ที่แล้ว หลังจากมอบจักรยานที่บ้านครูน้อย
ผมต้องรีบกลับบ้าน เพราะ ผบ.ทบ. ไม่สบาย แต่รับปากไว้ว่า จะมาจอยกับเพื่อน ๆ ตอนเย็นย่ำ
สุดท้ายก็ไม่สามารถ เพราะหมอจับ ผบ.ทบ. ผม นอน รพ. ซะหนึ่งคืน

เลยอยากจะขอนัดแก้ตัวซะหน่อย
อีกอย่าง จะได้ถือโอกาส ทำการส่งมอบบรรดาอะไหล่ล็อตแรก จากเมืองผู้ดี
ให้กับบรรดามิตรสหายทั้งหลายไปเสริมหล่อให้กับบรรดาลูกรักของแต่ล่ะท่าน...

ส่วนสถานที่ ผมให้ คุณต้น กับท่าน สส. เลือกเลยล่ะกัน
ผมขอแค่ ให้อยู่ในละแวกที่ไม่ไกลจากบ้านผม (พระราม 5 นนทบุรี) มากนักก็พอ
ถือว่า เห็นใจคนสูงอายุ เวลาเมาแล้วขับรถกลับบ้านล่ะกันนะครับ... Grin

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #14 on: January 28, 2009, 07:26:42 AM »

แหมๆ....ไม่หลับไม่นอนกันเล้ยยยยย.......เอ..ว่าแต่จะเอา DG Pro ปี 78 ลูกสาวใหญ่ใหม่ของผมกับ DB Silver Streak ลูกสาวใหม่จอมซนของพี่ วุฒิ เมอริด้า ไปร่วมตัดสายสะดือด้วยได้ม่ะ  Grin Grin Grin

แต่ยังไงแล้วต้องขอวีซ่าก่อนน้าๆๆๆๆ  Grin Grin
« Last Edit: January 29, 2009, 05:56:44 PM by admin » Logged

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Pages: [1] 2 3 ... 5 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length