Welcome, Guest. Please login or register.
May 18, 2024, 10:50:48 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  เจรจาประสา BMX / Generals (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ขอเชิญร่วมงานพิธีตัดสายสะดือ และทานdinnerศุกร์ 30 นี้
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] 3 4 5 Print
Author Topic: ขอเชิญร่วมงานพิธีตัดสายสะดือ และทานdinnerศุกร์ 30 นี้  (Read 20459 times)
อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #15 on: January 28, 2009, 08:22:11 AM »

Dolce & Gabbana  Grin Grin Grin
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #16 on: January 28, 2009, 08:36:18 AM »

น่านนน...เอามาเลยครับคุณ admin อยากเห็นตัวเป็นๆครับ DG ตัวนี้..ผมเคยเห็นสีเหลื่องใส่อะหลั่ยน้ำเงินสวยสุดๆเลยครับ... Shocked Shocked Shocked
บ้านเราไม่น่าจะมีนะครับ...หาดูยากครับ...เอามาเลยครับ... Grin

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #17 on: January 28, 2009, 08:47:23 AM »

แหมๆ....ไม่หลับไม่นอนกันเล้ยยยยย.......เอ..ว่าแต่จะเอา DG Pro ปี 78 ลูกสาวใหญ่ใหม่ของผมกับ DB Silver Streak ลูกสาวใหม่จอมซนของพี่ วุฒิ เมอริด้า ไปร่วมตัดสายสะดือด้วยได้ม่ะ  Grin Grin Grin

แต่ยังไงแล้วต้องขอวีซ่าก่อนน้าๆๆๆๆ  Grin Grin

Shocked Shocked Shocked..หาดูยากน่ะเนี้ย..รถ BMX ในตำนาน...เอาร้านถึงพริกถึงขิง หรือคันทรี่เพลสแถวพระราม 5 หรือจะเอาร้านน้องพี่ปกรดีครับ...

firstfinsh
Guest

Email
« Reply #18 on: January 28, 2009, 09:07:41 AM »

สำหรับแขกที่จะมาร่วมงาน..ขอความกรุณาแต่งกายให้สุภาพด้วยนะครับ...เพื่อความเป็นศิริมงมลครับ...เชิญๆ Grin
ใส่กางเกงในตัวเดียวไปด้วยได้มั้ยครับ Cheesy Grin (ม่ะเคยใส่สองตัวง่ะ)
ton
AA Pro

ตอนนี้รักB M X...ครับ

Email
« Reply #19 on: January 28, 2009, 11:17:13 AM »

โอ้โห DG สีเทา-แดง สีประจำโรงเรียนสาธืต ประสานมิตรของเราเลยนะครับท่านadmin Cheesy ยอดเยี่ยมเลยครับ ไปหามาได้ยังไง เกิดมาไม่เคยเห็นตัวจริง เห็นแต่รูปครับ Shocked ว่าแต่dbสีอะไรครับ
พาหลานทั้งสองมาร่วมพิธีตัดสายสะดืออันมีความขลังของพลังขวดเขียว ที่จะสะกดทุกท่านให้คุยกันอยู่เรื่องเดียว
จักรยานล้วนๆครับ ไม่ต้องมีปัญหาครอบครัว หรือเรื่องงานการทำมาหากิน ให้ปวดหัว
BMXอย่างเดียวแสนสุขใจครับ Grin Grin Grin

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
ton
AA Pro

Email
« Reply #20 on: January 28, 2009, 12:11:14 PM »

ท่านไหนอยู่กรุงเทพเรียนเชิญนะครับ Cheesy จะได้มารู้จักกัน พี่ๆเพื่อนนิสัยดีทุกท่านครับ Cheesy

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
friendgroup
B Pro

Email
« Reply #21 on: January 28, 2009, 12:13:39 PM »

อยู่บ้านนอกอ่ะครับ อยากไป้ อยากไป.....   อ่ะคับพี่ต้น (พิธีตัดสายสองสลึง) Grin Grin Grin Roll Eyes Roll Eyes

!!!  GO HARD OR GO HOME  !!!
OoJeMMyoO
Novice
**

jujames_1999@hotmail.com
Email
« Reply #22 on: January 28, 2009, 12:42:24 PM »

ว่างในยามวิกาลนะค่ะ
เด๋วหนูจะไปหานะค่ะ....อิอิ (ถ้าไปได้)
แต่วันที่ 7 หนูไม่พลาดแน่ๆ เพราะทำเรื่องอนุมัติไปแล้วค่ะ
ton
AA Pro

Email
« Reply #23 on: January 28, 2009, 12:49:36 PM »

ว่างในยามวิกาลนะค่ะ
เด๋วหนูจะไปหานะค่ะ....อิอิ (ถ้าไปได้)
แต่วันที่ 7 หนูไม่พลาดแน่ๆ เพราะทำเรื่องอนุมัติไปแล้วค่ะ
มานะครับเชิญคุณบอยมาเฮฮากันครับ Wink

Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #24 on: January 28, 2009, 01:09:06 PM »

งานนี้ลูกหลานเต็มบ้านเต็มเมืองเลย...ผมคงต้องแต่งตังสุภาพหน่อยงานนี้...แบบว่าใส่ชุดแข่ง BMX ไปเลยดีมั้ย ท่านพี่ Wink Wink Wink
moonman
B Pro

กูไม่มีเสื้อจะใส่แล้ว ไม่รู้จะใส่สีอะไร

Email
« Reply #25 on: January 28, 2009, 02:50:07 PM »

แนะนำร้านพระนครริมแม่น้ำเจ้าพระยา ชิดซ้ายก่อนขึ้นสะพานพระราม5 ฝั่งกรุงเทพ วิ่งเข้าไปสุดทางมีที่จอดรถอยู่ซ้ายมือ บรรยากาศดี อาหารอร่อย เบียร์รสชาติเหมือนกันทุกที่ เด็กเสริฟเป็นพม่าขาวๆอวบๆ  Grin Grin ;Dอยากเอาลูกไปโชว์เหมือนกันแต่แขนยังไม่มี อยากได้แขนมีเนียมนิโต้ที่สู๊ด....

รู้มากยากนาน รู้น้อยพลอยรำคาญ
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #26 on: January 28, 2009, 04:22:03 PM »

แนะนำร้านพระนครริมแม่น้ำเจ้าพระยา ชิดซ้ายก่อนขึ้นสะพานพระราม5 ฝั่งกรุงเทพ วิ่งเข้าไปสุดทางมีที่จอดรถอยู่ซ้ายมือ บรรยากาศดี อาหารอร่อย เบียร์รสชาติเหมือนกันทุกที่ เด็กเสริฟเป็นพม่าขาวๆอวบๆ  Grin Grin ;Dอยากเอาลูกไปโชว์เหมือนกันแต่แขนยังไม่มี อยากได้แขนมีเนียมนิโต้ที่สู๊ด....
.....เห็นชอบครับ...ท่านประธาน... Grin

Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #27 on: January 28, 2009, 05:01:16 PM »

เรื่องสถานที่ ว่าไง ว่าตามกันครับ

แต่เรื่องเวลา ผมขอเสนอให้เริ่มกันเร็วนิดนึง ทุ่มครึ่ง ช้าไป
เผื่อบางคนจะได้กลับบ้านกันไม่ดึกมากนัก

ช่วงนี้ผมกำลังเซ็งเรื่องงาน เพราะเงินเดือนปีนี้ไม่ได้ปรับขึ้น (อีกแล้ว) ... Cry
เลยจะขอทำตัวเกเร เลิกงานก่อนเวลาซะหน่อย
เอาเป็นว่าเจอผมได้ตั้งแต่ "ห้าโมงเย็น" ครับพี่น้อง...
(ตอนนี้มีคุณปกรณ์ เป็นแนวร่วมผมหนึ่งคนแล้วครับ... Grin)

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
OSB
A Pro

« Reply #28 on: January 28, 2009, 05:55:38 PM »

ต้องเอาแต่ตัวไปรึเปล่าครับ หรือต้องมีการทำพิธีรับขวัญด้วยมั้ยครับ น้องพับอยากรู้

นาย ญาณวุฒิ จิรสุวรรณวงศ์
ร้านงี่ฮง 236/6 ถนนขวัญ แขวงวัดเทพศิรินทร์
เขตป้อมปราบ กทม 10100
กสิกร 065-2-43672-2
0869091991
ภาพยางครับ
http://www.osbmx-thailand.com/forum/index.php?topic=23030.45
kaweepong
AA Pro

« Reply #29 on: January 28, 2009, 05:57:57 PM »

อยากไปเอารถผมไปรับพิธีบ้างอะครับพี่พี่แต่มันอาจจะไม่ดีอะครับ อยากไปด้วยจริงจริงอะครับ Cry Cry Cry
Pages: 1 [2] 3 4 5 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length