Welcome, Guest. Please login or register.
May 07, 2024, 01:21:08 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  ตัวถัง และ ตะเกียบ / Frame & Forks (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  **เอาตัวถังกับตะเกียบมาโชว์ใว้ก่อนครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: **เอาตัวถังกับตะเกียบมาโชว์ใว้ก่อนครับ  (Read 5236 times)
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« on: October 14, 2008, 01:23:15 PM »

ส่วนความคืบหน้า จะมีมาให้ชม ในโอกาสต่อไป ตอนนี้ต้องแอบ หงุบหงิบ งบประมาณให้ได้ อีกสักหน่อยก่อน แต่ใจ ก็อยากได้ Quadangle retro มาไว้ขี่เล่นเช่นกัน ขอดูงบไป ก่อนครับ 

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

prasith_p
AA Pro

Email
« Reply #1 on: October 14, 2008, 01:35:34 PM »

แต่ quadangle retro ก็น่าสนใจ จัดว่า เป็นจักรยาน ที่ขี่ดีมากรุ่นหนึ่งทีเดียว ไม่แน่ว่า ถ้างบไม่สูงจนเกินไปนัก จะเอาไปชดใช้แทน ให้น้องชาย เอาคันอื่นไปให้ก็ไม่เอา ยืนยัน อยากจะได้ ของเดิม กลับมา ไม่น่าเลย เสียดาย แต่ก่อนนั้น  น้องชายผม ร้อนเงิน ผมเอง ตอนนั้น ก็ บ่อจี๊ เลยแนะนำให้เอาไปฝากกับเพื่อนของผม ใว้สามพัน มีแล้ว ค่อยไปไถ่คืน รับปากกัน เป็นมั่นเป็นเหมาะ ตอนหลังไปไถ่คืน เพื่อนผมบอกพี่ชายของเพื่อนผมยึดไปแล้ว ไม่สามารถ เอามาคืนให้ได้ ทำให้น้องผม รู้สึกไม่ดีกับผมไปด้วย เป็นอีกเรื่องที่ผมเอง ก็ยังรู้สึกผิดอยู่เสมอ ทุกวันนี้ 10กว่าปีมาแล้ว ผมเอง ยังตื้อที่จะทวงคืนให้น้อง ล่าสุดพี่ชาย เพื่อน เขาบอกว่า ต่อให้เอาเงินมาให้สองหมื่น ก็ไม่คืนให้ ช่างแสนเจ็บปวดใจ เหลือเกิน ไม่น่าทำกันเลย
« Last Edit: October 14, 2008, 02:02:17 PM by prasith_p » Logged

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #2 on: October 14, 2008, 02:11:16 PM »

พี่ครับ...มี RL กับ PL อยู่ 2 ตัวไม่อึดอัดทะเลาะกันบ้างเหรอ... Grin...ขอรับเลี้ยงตัว PL ด้านในได้ม่ะครับ Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
prasith_p
AA Pro

Email
« Reply #3 on: October 14, 2008, 02:46:35 PM »

ผมกะว่าสำหรับผม แค่มีracing กับ freestyleอย่างละคัน ก็พอแล้วครับ  ส่วนจีที นั้น ของพี่ชาย  รอแกส่งงบพัฒนา มาให้ครับ

อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #4 on: October 14, 2008, 02:48:37 PM »

มีที่มาที่ไป  Grin Grin Grin
bmxordie
B Pro

ปั่นกันไปยาว ๆ

Email
« Reply #5 on: October 14, 2008, 05:16:58 PM »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2010, 00:00:01 AM โดย KOOK »
มือถือสาก ปากถือศิล
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #6 on: October 14, 2008, 07:36:16 PM »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

ทรงผม นี้ ยุคหนัง Back to the future เลยนะครับ Cheesy
ชอบมาก ครับ รุ่นนี้ เหมือน ปลา หมอสี เลย flower horn นะครับ  Grin

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #7 on: October 14, 2008, 08:48:22 PM »

น่าเสียดายและน่าเห็นใจจังเนอะ จำนองขาดทุน ก็โดนปล้นเอาดื้อๆ อย่างน้อยเค้าก็น่าจะคืนเงินส่วนต่างให้เรา เพราะเค้าบอกเองว่า 20,000- ก็ไม่ขาย แต่เรารับมาแค่ 3,000- เค้าก็น่าจะให้เราเพิ่มอีก 17,000- จะได้หายกัน แล้วเราค่อยนำเงินไปคอย bid มาอีกทีก็ได้นิ (แค่ความเห็นส่วนตัวครับ)  Cry
aok_baby
B Pro

« Reply #8 on: October 18, 2008, 07:33:45 AM »

อย่าพึ่งท้อนะคับ  ของผม scorpion โดนขโมยไป  ยังได้กลับคืนมา 
ของคุณอาจแพงหน่อยแต่เงินก็อาจจะเอามันคืนมาได้
ขอเอาใจช่วยนะคับ
prasith_p
AA Pro

Email
« Reply #9 on: October 21, 2008, 09:04:35 PM »

ขอบคุณ,kdครับ สำหรับคำแนะนำ ครับ พี่ spammer และ คุณaok_baby

Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length