Welcome, Guest. Please login or register.
May 15, 2024, 02:34:40 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ภาพรวมพลคนรักOSBMX..ที่เชียงใหม่..เจ้า..
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 3 4 [5] 6 Print
Author Topic: ภาพรวมพลคนรักOSBMX..ที่เชียงใหม่..เจ้า..  (Read 32956 times)
wnccdr
AA Pro

"คนน่ะ..ไม่ใช่แมว"

« Reply #60 on: November 03, 2009, 04:04:52 PM »

ยั๋ง มี ก้า รถ คับ

คน ใน งาน มีไหน หมด อ่ะ

ละ เวสป้า มา ผ่อง ก่อ คับ Huh
พอดีผมมีโอกาสอยู่เก็บภาพแค่ภาคเช้าครับ..ช่วงเช้าเจ้าของรถจะเอารถมาร่วมงานแล้วไปทำธุระกันเกือบทั้งหมด..งานนี้เป็นการมาร่วมงานกับทางJJเชียงใหม่ครับ..ไม่ใช่จัดกันเอง..ถ้าจัดเองก็คงจะมันกว่านี้..มีผู้คนแวะมาดูบ้างประปรายครับ..แต่ผมก็ไม่ได้เก็บภาพ..เพราะอยากให้เห็นรูปรถครับ..ถ่ายภาพคนไม่เก่งครับ..รถเวสป้า..ตามกำหนดการเป็นเวลาช่วงบ่ายครับ..เลยไม่มีภาพจากกล้องผม..เห็นว่าช่วงเย็นๆคนเยอะครับ..เสียดายผมไม่ได้อยู่ร่วมงาน..(ทางเจ้าภาพJJน่าจัดน้ำเย็นสีอำพันให้แก้กระหายซัก2-3 ถังน่ะ..ผมว่า) Grin Grin Grin

" วัดก็เข้า..เหล้าก็กิน..เพื่อนก็รัก..เฮ้อ"
surapan
A Pro

เดี๋ยวตืบเยย

« Reply #61 on: November 03, 2009, 09:43:04 PM »

มีสาวๆ ให้ความสนใ จ ข้อมูลอยู่   Grin

งานข้างๆเป็นงานประกวดจักรยานโบราณ   พริตตี้ รถถีบโบราณน่ะนี่   Shocked

รูปสุดท้าย  ข่าวสารOS.เผยแพร่ไปถึงบนดอย ครับ  มีหนุ่มดอย อุตส่าลงดอยมาแจมงานนี้โดยเฉพาะ  ครับผมสอบถามแล้ว   ชื่อ คำโย โ๊ด๊ะแระ   มากจากดอยปุย  รถเท่าที่เห็น มะมีเบรค 
  มานอยู่ที่จาย  สูเขารู้ก่อ  Cool

จบการรายงาน  Grin
bullterrier
A Pro

« Reply #62 on: November 03, 2009, 09:56:12 PM »

Shocked คนสุดท้ายนี่ ใจล้วนๆ นับถือเลยคับ เยี่ยมมมมมมมม........... Cool
mink-lam
AA Pro

Email
« Reply #63 on: November 03, 2009, 10:14:28 PM »

มีสาวๆ ให้ความสนใ จ ข้อมูลอยู่   Grin

งานข้างๆเป็นงานประกวดจักรยานโบราณ   พริตตี้ รถถีบโบราณน่ะนี่   Shocked

รูปสุดท้าย  ข่าวสารOS.เผยแพร่ไปถึงบนดอย ครับ  มีหนุ่มดอย อุตส่าลงดอยมาแจมงานนี้โดยเฉพาะ  ครับผมสอบถามแล้ว   ชื่อ คำโย โ๊ด๊ะแระ   มากจากดอยปุย  รถเท่าที่เห็น มะมีเบรค 
  มานอยู่ที่จาย  สูเขารู้ก่อ  Cool

นั่นมัน ท่าน โยจิน ในเรื่อง มูยุล นิ อิอิอิ
wnccdr
AA Pro

"คนน่ะ..ไม่ใช่แมว"

« Reply #64 on: November 03, 2009, 10:40:51 PM »

Grin Grin ;Dข้าน้อยนับถือ..การถ่ายภาพของแต่ละท่าน..จิงจิ๊ง..ภาพสุดท้ายซูฮกเลย..โชว์การใช้เบรคได้สุดๆมาก..ระดับเทพจริงๆนับถือๆ Grin Grin Grin

" วัดก็เข้า..เหล้าก็กิน..เพื่อนก็รัก..เฮ้อ"
keak
Expert

Email
« Reply #65 on: November 05, 2009, 02:38:21 PM »

ภาพวันที่ 2 ก่อนจะแยกย้ายกันกลับ....ครับ

keak
Expert

Email
« Reply #66 on: November 05, 2009, 04:14:32 PM »

Grin Grin Grin Grin ....ช้าไปหน่อยแต่ก็ยังทันนะคับ....  Grin Grin Grin Grin
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #67 on: November 06, 2009, 06:39:07 AM »

งามแต้ๆ เจ้า Grin

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #68 on: November 06, 2009, 11:18:47 AM »

งานจัดค่อนข้างดีนะครับ มีบอร์ดให้ความรู้คนที่มาชมงานด้วย Smiley

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
PocH
Expert

"อยู่ในระหว่างเก็บตัวสุดๆ "

9361025 longhair_poch@hotmail.com
Email
« Reply #69 on: November 07, 2009, 11:32:39 AM »

GO INTER กันแล้วนะครับงานนี้ Wink

http://bmxmuseum.com/forums/viewtopic.php?id=173316

LINE คุยกันได้ครับ 0817775575
DA CONCRETE VAMPIRE
Intermediate

Email
« Reply #70 on: November 07, 2009, 12:33:38 PM »

เจ๋งจริงๆครับ   อยากไปปั่นด้วยตอนหนาวๆ    ครับ    Wink Wink Wink Wink Wink Wink
mink-lam
AA Pro

Email
« Reply #71 on: November 10, 2009, 09:51:08 PM »

ลืมลงอีกนิดหน่อยคับ อิอิอิ

mink-lam
AA Pro

Email
« Reply #72 on: November 10, 2009, 09:53:51 PM »

ตอนปั่น ไปเที่ยว กันบ้างนะคับ

mink-lam
AA Pro

Email
« Reply #73 on: November 10, 2009, 09:54:43 PM »

Grin Grin Grin

Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #74 on: November 10, 2009, 10:07:22 PM »

ชอบภาพชุดหลังของแก๊งค์เสื้อแดงแรงฤทธิ์ครับ

ดูทุกคนเต็มไปด้วความมันส์ และความสนุกสนานกันเต็มที่เลย...

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Pages: 1 ... 3 4 [5] 6 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length