Welcome, Guest. Please login or register.
May 19, 2024, 03:40:45 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  เจรจาประสา BMX / Generals
| | |-+  รวมกระทู้ Hot Hot ที่นี่ครับ (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | | |-+  กระทู้ที่จะทำให้รู้จักกันมากขึ้นครับ
0 Members and 2 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 14 15 [16] 17 18 19 Print
Author Topic: กระทู้ที่จะทำให้รู้จักกันมากขึ้นครับ  (Read 117102 times)
Rocket_Boys
Expert

« Reply #225 on: October 06, 2011, 11:25:54 PM »

;Dสวัสดีครับ ผมชื่อ จิราวัฒน์ สวามิชัย ชื่อเล่น โจ้ ครับ
เรียน ม.ต้น และ ม.ปลาย ที่ อ.พุทไธสง จ.บุรีรัมย์
เรียน มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ จบคอมพิวเตอร์ศิลปะและการออกแบบครับ
ชอบรถเก่าพวกสกุ๊ตเตอร์ รถตระกูลยามาฮ่า แต่ตอนนี้อะไหล่และของแต่งสกุ๊ตเตอร์แพงมาก
เลยคิดจะไม่แต่งแล้ว เก็บตังค์ซื้อจักรยานดีกว่า
   มีจักรยานคันแรก คือ ฮาโร่ พ่อซื้อให้ตอน ป. 4 ส่วนพี่ชายได้เสือภูเขา
พอรถเริ่มเก่าก็เก็บตังค์ซื้อสีสเปรย์มาพ่นเอง จำได้ว่ารถผมเปลี่ยนสีทุกเดือนครับ 555
จากนั้นมันก็หายไปจำไม่ได้ว่าใครเอามันไปขายเป็นเศษเหล็ก
   เริ่มสนใจจักรยานอีกครั้ง ปี 52 มีโอกาศได้ทำ Ad โฆษณาของ Jumb Sport
หน้ากลางของนิตยสารเล่มหนึ่ง แต่รถใหม่ันแพงมมาก เลยลองดูรถเก่าดีกว่า
จึงมาเจอ Web OS ก็เลยศึกษาดูตอนนี้ติดเว็บนี้แล้วครับ ส่องทุกวัน
เข้าใจคนเล่นพระเลยครับ 555
   ปัจจุบันทำงานที่กรุงเทพฯ อยู่แถวห้วยขวาง
   ปัจจุบันกว่าทำงานที่บริษัทเกมส์แห่งหนึ่งเป็นบริษัทฝรั่ง ทำได้หกเดือนแล้ว ตอนนี้ถูกเลิกจ้าง
สิ้นเดือนกันยายนนี้เอง ตอนนี้ว่างครับ T-T
   ตอนนี้มีโปรเจคจะทำ ฮาโร่เพื่อ เป็นสีสันของเว็บฯไม่อยากให้เว็บฯเงียบเกินไป แล่ะว่างด้วย
โดยใช้ทุนจากประกันสังคม 555 พยายามจะใช้เงินน้อยที่สุดและคุ้มที่สุด ไม่สวยก็อย่าว่ากันนะครับ
ขอบคุณครับ Wink

;Dสวัสดีครับ ผมชื่อ จิราวัฒน์ สวามิชัย ชื่อเล่น โจ้ ครับ
เรียน ม.ต้น และ ม.ปลาย ที่ อ.พุทไธสง จ.บุรีรัมย์
เรียน มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ จบคอมพิวเตอร์ศิลปะและการออกแบบครับ
ชอบรถเก่าพวกสกุ๊ตเตอร์ รถตระกูลยามาฮ่า แต่ตอนนี้อะไหล่และของแต่งสกุ๊ตเตอร์แพงมาก
เลยคิดจะไม่แต่งแล้ว เก็บตังค์ซื้อจักรยานดีกว่า
   มีจักรยานคันแรก คือ ฮาโร่ พ่อซื้อให้ตอน ป. 4 ส่วนพี่ชายได้เสือภูเขา
พอรถเริ่มเก่าก็เก็บตังค์ซื้อสีสเปรย์มาพ่นเอง จำได้ว่ารถผมเปลี่ยนสีทุกเดือนครับ 555
จากนั้นมันก็หายไปจำไม่ได้ว่าใครเอามันไปขายเป็นเศษเหล็ก
   เริ่มสนใจจักรยานอีกครั้ง ปี 52 มีโอกาศได้ทำ Ad โฆษณาของ Jumb Sport
หน้ากลางของนิตยสารเล่มหนึ่ง แต่รถใหม่ันแพงมมาก เลยลองดูรถเก่าดีกว่า
จึงมาเจอ Web OS ก็เลยศึกษาดูตอนนี้ติดเว็บนี้แล้วครับ ส่องทุกวัน
   ปัจจุบันทำงานที่กรุงเทพฯ อยู่แถวห้วยขวาง
   ปัจจุบันกว่าทำงานที่บริษัทเกมส์แห่งหนึ่งเป็นบริษัทฝรั่ง ทำได้หกเดือนแล้ว ตอนนี้ถูกเลิกจ้าง
สิ้นเดือนกันยายนนี้เอง ตอนนี้ว่างครับ T-T
   ตอนนี้มีโปรเจคจะทำ ฮาโร่เพื่อ เป็นสีสันของเว็บฯไม่อยากให้เว็บฯเงียบเกินไป แล่ะว่างด้วย
โดยใช้ทุนจากประกันสังคม 555 พยายามจะใช้เงินน้อยที่สุดและคุ้มที่สุด ไม่สวยก็อย่าว่ากันนะครับ

***เริ่มสนใจจักรยานอีกครั้ง ปี 53 ครับพิมผิด  Huh

mr_penguin1
Looking Over the Fence
*

mr_penguinbad@hotmail.com
« Reply #226 on: October 13, 2011, 02:30:25 AM »

เอากะเค้ามั่ง ชื่อ เพน อายุ 36 โสด เรียนจบมาสายเครื่องกล ทำงานโรงงานได้สักพัก เบื่อลาออกมาทำงานที่ตัวเองชอบคือเล่นนตรีกางคืนในตำแหน่งมือกีตาร์ เล่นมา 8-9 ปีได้ เบื่อกะสภาวะโดนเอาเปรียบจากร้านหรือผับสาระพัด ตอนหลังมาจับงานด้านคอมพิวเตอร์โดยบังเอิญ ทำบ้างหยุดบ้างมีรายได้บ้างไม่มีบ้าง เอาแค่พอเพียงไม่ทำให้ใครเดือดร้อน ชีวิตชอบท่องเที่ยวตอนนี้ได้ BMX มาคันนึงเป็นรถดั่งเดิมเลยสมัยก่อน เอามันขึ้นขึ้นกระบะเวลาไปไหนไกลๆ กลายเป้นเพื่อนแท้ดีนี้เอง สมัย 20 ปีที่แล้วเล่นBMX ย่านฝั่งธนแก๊งนึง สมัยก่อนผู้ใหญ่ไม่สนับสนุน ต้องร่อนเร่ไปซ้อมไม่เป็นที่ทาง ต้องหาวีดีดโอเทปมาดูบ้าง  พอโตแล้วเรียนหนักเลยทิ้งไปเลย เพิ่งได้มันกลับมาถึงจะคันใหม่แต่สไตร์เก่า...ในอนาคตอยากได้อีกสักคัน แฮะๆ ทุกวันมีความสุขในสิ่งที่มีอยู่แหละ ...พอแหละครับ

I Love You BMX
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #227 on: October 13, 2011, 09:03:21 AM »

เอากะเค้ามั่ง ชื่อ เพน อายุ 36 โสด เรียนจบมาสายเครื่องกล ทำงานโรงงานได้สักพัก เบื่อลาออกมาทำงานที่ตัวเองชอบคือเล่นนตรีกางคืนในตำแหน่งมือกีตาร์ เล่นมา 8-9 ปีได้ เบื่อกะสภาวะโดนเอาเปรียบจากร้านหรือผับสาระพัด ตอนหลังมาจับงานด้านคอมพิวเตอร์โดยบังเอิญ ทำบ้างหยุดบ้างมีรายได้บ้างไม่มีบ้าง เอาแค่พอเพียงไม่ทำให้ใครเดือดร้อน ชีวิตชอบท่องเที่ยวตอนนี้ได้ BMX มาคันนึงเป็นรถดั่งเดิมเลยสมัยก่อน เอามันขึ้นขึ้นกระบะเวลาไปไหนไกลๆ กลายเป้นเพื่อนแท้ดีนี้เอง สมัย 20 ปีที่แล้วเล่นBMX ย่านฝั่งธนแก๊งนึง สมัยก่อนผู้ใหญ่ไม่สนับสนุน ต้องร่อนเร่ไปซ้อมไม่เป็นที่ทาง ต้องหาวีดีดโอเทปมาดูบ้าง  พอโตแล้วเรียนหนักเลยทิ้งไปเลย เพิ่งได้มันกลับมาถึงจะคันใหม่แต่สไตร์เก่า...ในอนาคตอยากได้อีกสักคัน แฮะๆ ทุกวันมีความสุขในสิ่งที่มีอยู่แหละ ...พอแหละครับ

ทุกวันมีความสุขในสิ่งที่มีอยู่แหละ  โดนใจครับ Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
mr_penguin1
*

mr_penguinbad@hotmail.com
« Reply #228 on: October 13, 2011, 02:31:03 PM »

ขอบคุณท่าน JR

I Love You BMX
pom
Expert

WWW Email
« Reply #229 on: January 04, 2012, 03:53:36 AM »

สวัสดีครับ
ผมชื่อ สิทธิผล สุขเกษม ครับ ชื่อเล่น ปอม (หลายๆคนชอบเรียกป้อม--*)
อายุ 22 ปี บ้านอยู่ ตลาดราชา ปากน้ำ สมุทรปราการ
เรียน ประถม อนุบาลวัดพิชัยสงคราม (บีเอ็มเอ็กคันแรกได้ตอนนี้ป.1มั้งครับ)
มัธยม นวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ รุ่น12
อุดมศึกษา สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาเทคโนโลยีธรณี เอกวิศวกรรมปิโตรเลียม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
ปัจจุบันเพิ่งจบการศึกษา กำลังจะเริ่มทำงานกับบริษัท service เล็กๆแห่งหนึ่ง เกี่ยวกับการวิเคราะห์ตัวอย่างหินจากหลุ่มเจาะ

ได้รถจักรยานคันแรกตอนป.1ครับยี่ห้อHAMMER ครับ ส่วนน้องชายได้Haroหน้าจะรุ่นMasterครับ น้องสาวได้ HAMMER เหมือนกัน มาหัดปันหัดล้มลุกคลุกคานอยุ่แถวหน้าบ้าน พอตกเย็นๆจะปั่นกันไปเล่นที่โรงเรียนเทศบาล5 ใกล้บ้านที่สุดแล้วครับ
ไม่คอยได้ปั่นไปไหนไกลๆเพราะชีวิตในเมืองรถมันเยอะ พ่อแม่เลยไม่ค่อยปล่อยไปไหนเลยครับ
สุดท้ายจำไม่ได้ว่า เลิกปั่นจักรยานไปตอนไหน แต่เข้ามาสนใจจักรยานก็ตอนที่ฟิกเกียรกำลังเข้ามานิยมในประเทศไทยราวๆ 4-5ปีที่แล้วครับ จำได้ว่าเคยเข้ามาดูเว็บนี้ครั้งนึงนานมาแล้วเนื่องจาก ผมเป็นคนที่ชอบสะสมรองเท้าผ้าไป เน้นไนกี้เป็นหลัก แล้วเผอิญไปเห็นเจ้าPK RIPPER ของพี่คนหนึ่งหน้าจะราวๆ2-3ปีมาแล้ว ก็เลยหาข้อมูลแล้วหลงเข้ามาสมัครสมาชิก ก็เลยเกิดควาอยากได้รถขึ้นมาอีกครั้ง แต่ด้วยที่ช่วงนั้นไปเรียนที่โคราชทั้งเรียนทั้งสอบ ความคิดนี้เลยหายไปอีกรอบ หลังจากนั้นก็ไม่ได้สนใจอะไรเลยนอกจาก รองเท้า55+ และก็เริ่มกลับมาสนใจจักรยานอีกครั้งเมือปลายปี54 ก็เลยมาตามหาเจ้าพีเคอีกรอบ
เลยได้เจ้าpk ของพี่ต๋อง ซันห่าว มาครับ (ขอบคุณพี่ต๋องมากๆนะครับ โทรไปรบกวนหลายรอบ55+)
สุดท้ายก็พยายามหาอะไหล่ธรรมดาทั่วไป จากร้านลูงปาน แล้วก็ได้ไปเจอกับพี่จิ๋วที่ค่อยให้คำแนะนำเรื่องต่างๆ

ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นน้องใหม่ด้วยนะครับ

เจ้าแฮมเมอร์ ที่ผมเคยมีแต่สีเป็นสีแดงแคนดี้ครับ (ยืมรูปมานะครับ)

ส่วนนี่รองเท้านิดหน่อยกับพี่เคไทยอะไหลมั่วๆครับ เอาพอปั้นได้ก่อน ถ้าจัดเต็มรออีกนานๆๆๆ 55+

chockdee
AA Pro

Email
« Reply #230 on: January 14, 2012, 11:33:23 AM »

ด้วยคน Wink
ตอนเด้กเรียนโรงเรียนวัด อยู่บ้านนอกมีแค่BMXไม่มีสันชาด
ชอบแอบเอาจักรยานpio.ขอนเพื่อนไปโดดเล่น
หลังจากเข้ากรุงมาเรียนต่อ ป.ตรี เลยได้พบเจอกับสาวงาม
อย่าง Haro GT เลยตกหลุมรักเข้าอย่าจัง ครั้นนั้นมีโอกาศได้เจ้าHaro masterมาครอบครองสมใจอยาก
แต่ด้วยภาระทางการเรียนจึงได้เหินห่างสุดที่รักไปพักใหญ่
จนเรียนจบมีงานทำจึงได้หวนคิดถึงวันวานเก่าๆระหว่างเราสอง Kiss
หลังจากเรียนจบจาก เพาะช่าง
ณ ขนะนี่ ผมรับราชการ มีตำแหน่ง มีเงินเดือน
จึงเดินตามหารักครั้งสุดท้ายอีกครั้ง Grin

“ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง”
chockdee
AA Pro

Email
« Reply #231 on: January 14, 2012, 11:39:08 AM »

เวลานี้ผมกำลังฝันถึงPioneerแบบเนี้ย ไม่รู้ว่าชาตินี้จะได้มาเชยชมไหม

ขออนุญาติท่านเจ้าของรถด้วยครับ

“ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง”
sinkuwa
*

Email
« Reply #232 on: February 15, 2012, 11:14:00 PM »

สวัสดีครับ..ผม พนาสิน  ยูวะเวส  เวลานี้ก็สี่สี่ แล้วครับ  ตอนเด็กเล่นบีเอ็มเอ็กซ์อยู่นครสวรรค์คันแรกร้องขอแม่เป็นเจ้าเมอริด้า..ที่ชุบล้อสีทองน่ะครับ..หนักมากเลยเพราะตอนนั้นตัวเล็กครับ  จนเค้าฮิตกันมากๆเข้ามีทีมแข่งมีเพื่อนๆเล่นเยอะมากขึ้นกันมีของนอกขายเลยเข้ากรุง(วรจ้กร) ซื้อเจ้าคูวาฮาร่า..ตอนนั้น  ก็สนุกไปตามวัยนะครับ  ไปแข่งที่นั่นที่นี่..แต่ไม่เคยได้รางวัลกับเค้าหรอกครับ..เพื่อนๆเค้าแรงดีกว่า  อีกอย่างผมก็เล่นไปเรื่อยเดี๋ยวปิงปองเดี๋ยวดนตรี มั่วไปหมดเลยไม่ดีซะอย่าง...ไหนจะต้องจีบสาวกับเพื่อนๆอีก(ตามวัย) มาเรียนจบที่อุเทนถวายครับ ทำงานเกี่ยวกับก่อสร้างอยู่ได้ไม่กี่ปีครับ..ปัจจุบันมีครอบครัวแล้วแต่ไม่มีลูกครับ(สงสัยขี่จักรยานมากไป)  ค้าขายอยู่ที่จ.มุกดาหารครับ  มีจีทีกะชวินท์ของแฟน..แต่ไม่ค่อยยอมไปขี่ด้วยครับ  เลยจอดเก็บเป็นส่วนใหญ่ ครับ..ผมเลยตีปิงปองเป็นส่วนใหญ่ครับ...

Punkmusic
AA Pro

Punkmusic@hotmail.com Kadoordog@yahoo.com
Email
« Reply #233 on: March 17, 2012, 11:22:58 PM »

สวัสดีครับ ผมชื่อ ยัง ครับ มาจากโลก ปี คศ.2037 ไม่ผิดหรอกครับ ผมขี่ทามแมชชีนมาจากอนาคต ผมมาตามหาพ่อแม่ผมที่มารักษาโรคหวัด ใน คศ.2037 ไม่มียารักษาโรคหวัดครับ เพราะปีนั้น ทุกคนสุขภาพแข็งแรง ปั่นจักรยานกันทุกคน เพราะทรัพยากรหมดโลกแล้ว น้ำมัน แก๊ส ผมเพิ่งจะเห็นก็ตอนผมมาที่นี่ ส่วนพวกเหล็ก และ ถ่านหินขุดมาจากดาวเสาร์ครับ ผมมาอยู่ที่นี่เมื่อปี คศ.1986 หรือประมาณ 25 ปีมาแล้วครับ ตอนนั้นผมอายุได้ 5 ปี ตอนมาใหม่ๆ ผม งง มากเด็กๆที่นี่ปั่นจักรยานในนิยายที่ พ่อกับแม่เคยเล่าให้ฟังว่ามี 2 ล้อ มีโซ่ มีแฮน มันน่าทึ่งมาก ที่โน่นมีแค่ 1 ล้อ กับขาปั่น แล้วก็อานเบาะ คล้ายๆจักรยานคณะกายกรรม เพราะต้องประหยักเนื้อที่จอด และ ทรัพยากรแร่เหล็ก ตอนนี้ผมไกล้จะกลับในยุคของผมละ ผมดีใจที่ได้มาอยู่ในช่วงเวลาดีๆครับ

เราไม่ใช่ศัตรู แต่เป็นเพื่อน
ต้องไม่เป็นศัตรูกัน แม้ความชอบจะจืดจาง
แต่ไม่อาจทำลายความผูกพันของเราได้
เส้นสายแห่งความทรงจำ
จะฟื้นเมื่อโดนสัมผัส แน่นอน... ทุกอย่างจะดี
เมื่อธรรมชาติของเราดำเนินไปถูกทิศทาง...

ยัง : 0875621116
ชายเมืองศรี
B Pro

Email
« Reply #234 on: March 28, 2012, 01:32:56 AM »

มาช้ายังดีกว่าไม่มา สวัสดีครับ ผมชัย หรือนายดีชัย อยู่ศรีสะเกษครับ (น่าจะคล้ายๆพี่เคบี) ตอนม.1-2เรียนอยู่ศรีสะเกษครับ อยู่ในทีม bmx ทีมแรกของจังหวัด ตอน bmx เข้ามาเมืองไทยใหม่ๆมีแต่ในกรุงเทพ จึงช่วยกันตัดและอ๊อกตัวถึงกันเอง ก็เรียกกันว่า บีเอ็มอ๊อก ช่วงต่อมาค่อยมีปัญญาซื้อของจริงขี่ เคยตะลอนแข่งในหลายๆจังหวัดของภาคอีสาณ ชนะบ้างแพ้บ้างไม่สนใจ เอามันส์ไว้ก่อน เจ้าหนุ่มเฟสสัน แผนหลานหลวงก็เคยเจอกันหลายสนาม เข้ากรุงเทพมาเรียนต่อ ม.3 เพราะอยากจบไวทำงานไวเนื่องจากที่บ้านจนและกำพร้าพ่อตั้งแต่ 5 ขวบ ตอนนั้นต้องการเข้าเรียนที่ อัสสัมชัญคอมเมิร์ส จึงเร่งเรียนแต่ภาษาแต่ก็ยังเล่น bmx ไปในตัว มาเรียน ม.3 ที่สีตบุตบำรุงครับ ช่วงนั้นกวดวิชาและสัมนักพิมพ์ MAC จัดสอบแข่งขันทั่วประเทศ ผมได้ ที่3 ภาษาอังกฤษ ปี 2524 ครับ(ขอโม้หน่อยเพราะเป็นสิ่งที่ชีวิตนี้ทำได้ดีสุดแล้ว) เรียนจบก็ทำงานอย่างเดียว ไม่ชอบเล่นคอม ปัจจุบันทำธุรกิจหอพักสตรี(แต่ไม่เคยกินไก่วัด)ครับ แล้วก็โสดภาระก็ไ่ม่มี แต่พอเพื่อนนักเรียนในอดีตรวมกันสร้างกลุ่มเฟสบุ๊คขึ้นมาจึงหันมาเล่นคอม และเริ่มมีความสุขกับการตามหาอดีต ตอนนี้ก็เจอแล้วครับ ขอบคุณ os bmx Thailand มากครับ

ที่อยู่ในการส่งของครับ
ดีชัย เจริญรุ่ง
1417/8 ซอยอุบล 3
ถ. อุบล
ต. เมืองใต้  อ. เมือง
จ. ศรีสะเกษ 33000  โทร. 081-9158922

https://www.facebook.com/horpaksansuk
KK
AA Pro

« Reply #235 on: March 28, 2012, 03:19:39 AM »

รอชมครับ.......... Grin Grin Grin

จะจน จะกรอบ ก็ไม่ยอมเลิกเล่น
Rocket_Boys
Expert

« Reply #236 on: March 28, 2012, 07:25:47 PM »

รอชมครับ.......... Grin Grin Grin

รอพี่ๆใจดีแบ่งเฟรมให้ครับ  Grin

newBMX
Novice
**

ถูก ดี และเร็ว

« Reply #237 on: April 26, 2012, 12:09:06 AM »

สวัสดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคน และรวมไปถึง เพื่อนของเพื่อนพี่ด้วยนะครับ Grin ผมชื่อนิวครับ ตอนนี้อายุ24(เอง)บ้านอยู่ รามอินทรา กม.8 คู้บอน6 ทุกวันนี้ผมยังไม่ รถ ข้างกายเลย กำลังศึกษาและพิจารณาอยู่ว่าเลือกค่ายไหนดี ตอนเด็กๆ เคยปั่นนะ แต่ผมจำไม่ได้ว่าค่ายอ่ะไร พอโตขึ้นเลยอยากมีใว้ครอบครองบ้าง ได้เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของ บ้านโอเอสบีเอ็มเอ็กซ์ ได้สักระยะหนึ่งแล้ว รู้สึกว่าอบอุ่นดีครับ ยังไงแล้ว ขอให้ พี่ๆ เพื่อนๆ ให้คำปรึกษา และแนะนำ แนวทางการสร้างรถและมิตรภาพให้กับน้องนิวคนนี้ด้วยนะครับ ปล.ถ้าผมพูดผิดพลาดประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes
BoB Bmx
Novice
**

oS BmX ปู๊น ปู๊น !!

« Reply #238 on: April 29, 2012, 11:07:29 AM »

ขอด้วนคนนะครับ..สวัสดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนผม ชื่อโน๊ตครับ..ที่ตั้งชื่อว่าBoBเพราะชอบเพลงแนวนี้ครับ..อยู่นนท์แถวบางบัวทองครับ..ยินดีด้ายรู้จักรครับ... Grin Grin Grin

เรามารณรงค์..เลิกบุหรี่..OS BMX NONTHABU แซบ แซบ.(ปู๊น ปู๊น.)
Punkmusic
AA Pro

Punkmusic@hotmail.com Kadoordog@yahoo.com
Email
« Reply #239 on: April 29, 2012, 01:12:09 PM »

send for note 1 bong ! zooooodd!!! Grin Grin

เราไม่ใช่ศัตรู แต่เป็นเพื่อน
ต้องไม่เป็นศัตรูกัน แม้ความชอบจะจืดจาง
แต่ไม่อาจทำลายความผูกพันของเราได้
เส้นสายแห่งความทรงจำ
จะฟื้นเมื่อโดนสัมผัส แน่นอน... ทุกอย่างจะดี
เมื่อธรรมชาติของเราดำเนินไปถูกทิศทาง...

ยัง : 0875621116
Pages: 1 ... 14 15 [16] 17 18 19 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length