Welcome, Guest. Please login or register.
May 04, 2024, 03:24:30 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  บันได / Pedals (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  บันได กรุ้ปปี้ Crupi คร้บ Miniround
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: บันได กรุ้ปปี้ Crupi คร้บ Miniround  (Read 3617 times)
Dirty old man
Expert

« on: March 10, 2009, 02:55:10 AM »

ไม่ซื้อเดี๋ยวโดนคนอื่นสอยไปก่อนเลยซื้อเองไปก่อนครับ.. ;)บันได้Grupi Mini Round ได้มาราคาเต็มตามป้ายละคับ Cry
เเต่ได้กล่องเเละอะไหล่เดิมๆมาเลยต้องยอมละครับ เเต่ความสวยไม่เเพ่้บันไดนอดนิยมไปเลยครับ Grin

« Last Edit: March 10, 2009, 07:12:29 AM by admin » Logged
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #1 on: March 10, 2009, 07:12:07 AM »

งดงามหยดย้อยดีจริงๆครับพี่หรั่ง  Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
james
B Pro

old school อยู่ในกล่อง

name_james@hotmail.com
WWW Email
« Reply #2 on: March 10, 2009, 08:19:27 PM »

สุโค่ย  Grin
จำเค้ามาอีกที
ภาษาญี่ปุ่น แปลว่า สุดยอด
Expert

« Reply #3 on: March 11, 2009, 10:19:30 AM »

อะริกาโต้ โกะไซมาสุ .. Cheesy เเต่ไปหา บันได้เคสของ กรุ้ปปี มาได้อีกครับ เก่าเก็บอย่างเดียว เลยมาอัปเกรดให้เพื่มครับ
สรุปต้นทุนเเพงไปยิ่งก่าเดิมอีกครับ Cry..ตอนนี้ใส่ติดรถไว้ก่อนเเต่เอาไปปั่นจิงๆเอา่บันไดMKSเหล็กธรรมดาไปปั่นเเทนครับ Wink..

Expert

« Reply #4 on: March 11, 2009, 10:20:23 AM »

อะริกาโต้ โกะไซมาสุ .. Cheesy เเต่ไปหา บันได้เคสของ กรุ้ปปี มาได้อีกครับ เก่าเก็บอย่างเดียว เลยมาอัปเกรดให้เพื่มครับ
สรุปต้นทุนเเพงไปยิ่งก่าเดิมอีกครับ Cry..ตอนนี้ใส่ติดรถไว้ก่อนเเต่เอาไปปั่นจิงๆเอา่บันไดMKSเหล็กธรรมดาไปปั่นเเทนครับ Wink..

Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length