Welcome, Guest. Please login or register.
May 08, 2024, 12:41:10 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  Today BMX Racing (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  22 กพ. นี้ ชาวOS-BMX ใครจะลงแข่งขันที่ Park 53 บ้างครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 Print
Author Topic: 22 กพ. นี้ ชาวOS-BMX ใครจะลงแข่งขันที่ Park 53 บ้างครับ  (Read 11038 times)
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« on: February 14, 2009, 09:43:25 PM »

22 กพ. นี้ ชาวOS-BMX ใครจะลงแข่งขันที่ Park 53 บ้างครับ Cheesy

มีให้เลือกสำหรับพวกเราตั้งแต่ รุ่น 30, 40, OS-BMX และมือใหม่จริงๆ ด้วยนะขอรับท่าน Wink

ส่วนผมคิดว่าถ้าไปได้คงจะตามไปดูตอนบ่าย (เนื่องจากทุกวันอาทิตย์ผมมีติดงานเกี่ยวกับวิชาการให้กับกลุ่มเด็กก่อนเข้าม.) เสียดายจังจริงๆแล้วอยากลงทั้ง 2 รุ่นเลย (อยากแต่ไม่รู้จะมีแรงพอไหวหรือปล่าว แต่ก็อยากร่วมสนุกขำๆ ให้วงการBMXมีสีสรรครับ)  Grin

เห็นทางผู้จัดบอกอาหารการกินเพียบ สงสัยเราคงต้องไปตั้งวง.....ต่อหลังจากงานแข่งจบซะล่ะมั๊ง เอ๊าวว.........หมดดด..แก้ว Grin

ปล. ป๋าวีร์อย่าลืมเอาลังน้ำแข็งไปด้วยนะครับ...อิอิ Grin

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #1 on: February 14, 2009, 10:03:26 PM »

..ผมกะว่าจะลงไปยืดเส้นยืดสายสักหน่อย..เอา AKISU ลงไปวิ่งเล่นในสนามครับ แต่ถ้า PK เสร็จทันก็จะเอา PK ไปแทนครับ นัดแนะกันไว้หลายคนอยู่ (ไม่รู้งานนี้หลังจะหักหรือเปล่า) แต่ขอย้ำนิดหนึ่งน่ะว่ารุ่น OS กติกาเขาระบุว่า ตัวรถต้องเป็น OSBMX และที่รถเขาต้องมีนวม 3 ชิ้น (คอ,ตัวถัง,แฮนด์) , ป้ายเบอร์ ,หมวกกันน็อค ตรงยุคน่ะครับ...ส่วนลังน้ำแข็งไม่ต้องเป็นห่วงครับ...แต่ถ้าใครมีเปล..มีเสื่อ..มีหมอน..เก้าอี้ชายหาด..เตรียมไปด้วยก็ดีครับ... Grin Grin

nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #2 on: February 14, 2009, 10:09:33 PM »

น่าสนุกครับ...ถ้าไหวเอาด้วยคนครับ...เบียร์นะครับ...ไม่ได้แข่ง... Grin

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #3 on: February 15, 2009, 10:58:23 AM »

ผมอยากลง รุ่น โอเอส นะครับ ..... 
อยากเอาเจ้าหยดน้ำ โครเมี่ยม ดำ ไปสัมผัส เนินฝุ่นอีกครั้ง
แต่   อายุ ไม่ถึ่ง ดันเกิดปี 2517 ถ้าเกิด 2516 ก็คงพอดี ไปแล้ว
อื่นใด แค่ได้เห็น ป๋าวี ลงไปโชว์ ลีลา ก็คง มีความสุขไม่น้อยแล้วครับ

คุณนุ คุณต้น พี่ป้ำ พี่กร อย่าพลาดนะครับ ...... พี่โก ถ้ามาได้มานะพี่

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #4 on: February 15, 2009, 11:23:44 AM »

Grin อยากไปแต่จะออกตัวกับ ผบ ยังงัยดี.
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #5 on: February 15, 2009, 11:29:59 AM »

แรงไม่ไหว...แต่ใจโอเค.ครับ... Grin อยากย้อนอดีตเหมือนกันครับ...แต่...ไม่ได้แตะสนามมาเกือบ 30 ปีแล้ว..ไม่รู้จะพ้นเนินแรกรึเปล่า  Grin ขอเซ็ตร่างกายก่อนครับ..อยากไปมันส์มากครับ

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #6 on: February 15, 2009, 02:30:41 PM »

จะลองคุยกับผู้จัดนะครับ....เพื่อขยับอายุได้อีกสักหน่อยคาดว่าอีกหลายคนคงได้ลงแข่งกัน....ถ้าไมได้ผมว่าเอารถ OS ไปคนละคันก็แจ่มไม่น้อยเลยนะ

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
knuun
AA Pro

Email
« Reply #7 on: February 16, 2009, 08:42:26 PM »

จะทำรถ รออย่างมีความหวังนะครับ ......
พรุ่งนี้ จะทำสีหมวก แนว โอลด์ สคูลลลล .......แล้วนะ ครับ   Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
ton
AA Pro

ตอนนี้รักB M X...ครับ

Email
« Reply #8 on: February 16, 2009, 11:13:36 PM »

ลงด้วยครับ ไปปั่นกินลมก็มีความสุขแล้วครับ Cheesy

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
aok_baby
B Pro

« Reply #9 on: February 16, 2009, 11:29:11 PM »

ผมว่าจะลงด้วยเอาไจแอ้นค์ไปด้วย
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #10 on: February 16, 2009, 11:39:25 PM »

ถ้าเจ้าของรถลงไม่ได้เอา Redline มาให้ผมยืมแข่งก็ได้นะ จะเอาลงไปสัมผัสสนามแข่งให้แทนเจ้าของ..อิอิ... Tongue

ขี่แล้วถนัดดีจังเลย ช๊อบ..ชอบ แค่เปลี่ยนแฮนด์มาอย่างเดียวก็พอแล้ว Grin

แต่ยังไม่รู้เลยว่าจะไปทันช่วงเช้าหรือเปล่า สงสัยได้ไปดูเขาแข่งโดดเนินช่วงบ่ายล่ะมั๊ง Undecided

ปล. เขาคงใช้มาตรฐานว่าOS ต้องอายุ 3 รอบขึ้นมั๊ง สังเกตุจากการแข่งขันที่ผ่านมาอายุ 30 ต้นๆกับ 35ปลายๆขึ้นไป กำลังวังชาคนละเรื่องเลยครับ สงสัยต้องให้ซอยอีกเป็นช่วงละ 5 ปีเหมือนพวก Time Trail แล้วมั๊ง Huh

- กลางๆอาทิตย์กลับจากทำธุระแถวสระบุรี ว่าจะตัดข้ามทางด่วนบางปะอินมาลองสนามดูหน่อย จะได้ทดสอบดูว่าโหดยังไง เผื่อมาไม่ทันวันอาทิตย์ก็ยังได้ลองสนาม Grin

ผมอยากลง รุ่น โอเอส นะครับ ..... 
อยากเอาเจ้าหยดน้ำ โครเมี่ยม ดำ ไปสัมผัส เนินฝุ่นอีกครั้ง
แต่   อายุ ไม่ถึ่ง ดันเกิดปี 2517 ถ้าเกิด 2516 ก็คงพอดี ไปแล้ว
อื่นใด แค่ได้เห็น ป๋าวี ลงไปโชว์ ลีลา ก็คง มีความสุขไม่น้อยแล้วครับ

คุณนุ คุณต้น พี่ป้ำ พี่กร อย่าพลาดนะครับ ...... พี่โก ถ้ามาได้มานะพี่

« Last Edit: February 16, 2009, 11:49:38 PM by Lt. PT. / BMX freestyler » Logged

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #11 on: February 16, 2009, 11:48:48 PM »

ผมตั้งใจว่าจะ "ลงขัน" ซื้อเบียร์เย็นๆไปนั่งเชียร์แต่ไม่ลงแข่งครับ... Wink
เพราะคนที่บ้านเค้าเตือนมาว่า..เราฐานะค่อนข้างดี..เกิดล้มแขนขาหักไป..เราจะต้องนั่งเลียยาง..ลาย com-3 ที่ซื้อมากินแทนข้าวกันทั้งบ้านเลยนะ... Grin Grin Grin

ลงด้วยครับ ไปปั่นกินลมก็มีความสุขแล้วครับ Cheesy

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
A Pro

Email
« Reply #12 on: February 17, 2009, 02:36:38 AM »

พุธนี้ไป Camping รอบกองไฟ เอ๊ยรอบสนาม ภาคกลางวัน ที่สนามกันก่อนดีมั๊ยครับ  Grin

knuun
AA Pro

Email
« Reply #13 on: February 17, 2009, 07:08:03 AM »

ผมว่าจะลงด้วยเอาไจแอ้นค์ไปด้วย

Kuwahara KZ2 83 Laserlite .........  Wink

อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #14 on: February 17, 2009, 07:36:25 AM »

กะว่าจะลงรุ่นมือใหม่ครับน้าๆ สังกัดทีม สุดขุมเรซซิ่ง  Grin Grin Grin
Pages: [1] 2 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length