Welcome, Guest. Please login or register.
May 15, 2024, 06:12:21 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  โชว์ทั้งคัน / Complete Bikes (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  งูตัวนี้พิษเยอะมากจนตัวแดงเลย...เพราะไม่ได้กัดใคร
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: งูตัวนี้พิษเยอะมากจนตัวแดงเลย...เพราะไม่ได้กัดใคร  (Read 3196 times)
wat_sa
Expert

หลวงพ่อทวด วัดช้างให้

Email
« on: December 17, 2008, 07:17:50 PM »

พิษเยอะครับเพราะไม่ได้กัดใครมานานมากกว่า  20  ปี

ใจร้อนครับ.......อยากโชว์มาก  ยังแต่งไม่เสร็จดีเลย  (บ้าเห่อมากเลย)

งูตัวนี้...ป๋าเก่งให้มาเลี้ยงครับ  แกเลี้ยงไว้นานมากแล้ว  ผมจึงขอมาเลี้ยงต่อครับ

อุปกรณ์เกือบทั้งหมดจะเป็นใครไปไม่ได้นอกจาก....พี่เอ ครับ  พี่ชายที่แสนดี  ที่อุปการะเกือบทั้งคัน

ไม่อย่างนั้น  เจ้างูตัวนี้คงจะไม่มีพิษจนตัวแดงอย่างนี้หรอกครับ

สุดยอดของจักรยาน  BMX  ไดมอนด์แบ็ค  โครโมลี่  รุ่น  FX

มาอีกแล้วตามคำเรียกร้องทุกสารทิศ  ไม่เป็นสองรองใคร  ต้องใช้  "ไดมอนด์แบ็ค โครโมลี่"

และอย่ารอให้ของขาดตลาดอีกครั้ง   ผลิตโดย  ร่วมเจริญจักรยาน

ขอบคุณมากครับ  ป๋าเก่ง  และ  พี่เอ @  พี่ติ๋มด้วย

ขอบคุณจริง ๆ สมาชิก  osbmx-thailand  ทุกท่าน   
wat_sa
Expert

หลวงพ่อทวด วัดช้างให้

Email
« Reply #1 on: December 17, 2008, 07:20:04 PM »

ถ่ายตอนกลางคืนไม่ค่อยชัด  ไว้ให้แต่งเสร็จแล้ว  ค่อยถ่ายกลางวันอีกครั้งครับ
petchy
Intermediate

Mahasarakham OS-BMX Club

f.fann@msn.com
Email
« Reply #2 on: December 17, 2008, 07:26:33 PM »

น่าหวาดกลัว Shocked Shocked Shocked

MSN : f.fann@msn.com
Tel : 084-0308720
aok_baby
B Pro

« Reply #3 on: December 18, 2008, 07:17:24 AM »

น้องวัธใจร้อนจริงๆยังไม่เสร๊จใช่ไหมใจเย็นๆ
manual
Looking Over the Fence
*

« Reply #4 on: December 18, 2008, 07:51:56 AM »

แจ่มงูเลยครับท่าน
Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length