Welcome, Guest. Please login or register.
May 13, 2024, 11:52:40 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  ประกาศถึงท่านสมาชิก / Announcements Heard By All
| |-+  สมาชิกใหม่แวะทักทายแนะนำตัว / Way up & Welcome (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ^v^ ผู้ใหญ่วัย 41 ขอระลึกความหลังด้วยคนครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] Print
Author Topic: ^v^ ผู้ใหญ่วัย 41 ขอระลึกความหลังด้วยคนครับ  (Read 8088 times)
YESTERDAY
AA Pro

« Reply #15 on: May 06, 2009, 11:25:05 PM »

สวัสดีครับ ผมชี่อ ใช้ครับ ดีใจอยู่ใกล้ๆกัน ผมอยู่จันท์ พี่อยู่ระยองช่วงไหนครับ Cheesy
ton
AA Pro

ตอนนี้รักB M X...ครับ

Email
« Reply #16 on: May 07, 2009, 03:38:37 AM »

ดีใจที่ได้รู้จักครับ Cheesy

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #17 on: May 07, 2009, 07:13:53 AM »

รุ่นราวคราวเดียวกับผมเลย ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ...

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
PocH
Expert

"อยู่ในระหว่างเก็บตัวสุดๆ "

9361025 longhair_poch@hotmail.com
Email
« Reply #18 on: May 07, 2009, 12:41:15 PM »

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับพี่.... Wink ขอเรียกพี่นะครับ

LINE คุยกันได้ครับ 0817775575
hs2mta
Looking Over the Fence
*

Email
« Reply #19 on: May 07, 2009, 04:27:09 PM »

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ   Cheesy
หม่อง
Looking Over the Fence
*

Email
« Reply #20 on: May 07, 2009, 11:54:13 PM »

ยินดีที่รู้จักครับพี่ ;Dแล้วอย่าลืมยกล้อหลังทำเสร็จด้วยนะครับ Cheesy
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #21 on: May 09, 2009, 01:31:31 PM »

ผมได้เข้ามาในเวปนี้แล้วทำให้รู้สึกถึงสมัยเมื่อ 20 กว่าปีที่แล้วจริงๆ
มีเรื่องราวมากมายที่เกิดขึ้นบนเบาะพลาสติกที่อยู่หลังแฮนด์  v-barและ u-bar
อยากแชร์และอยากเล่าประสบการณ์ให้น้องๆรุ่นหลังได้ฟังเหมือนกันนะครับหากมีเวลา Undecided

ใครๆหลายคนในนี้อาจจะอายุใกล้เคียงกับผม  คงจะมีประสบการณ์กันพอสมควร
ผมว่าเอามาแบ่งปันความรู้สึกมันส์ๆ ให้น้องๆหรือเด็กๆรุ่นหลังได้รับฟังบ้างก็ดีนะครับ Roll Eyes

ผมแนะนำตัวเองนิดนึงแล้วกัน  ผมชื่อ ป้อม จะเรียกว่าลุง หรือน้า  อาอะไรก็ได้นะครับ
ลองไล่อายุดูเอา  เป็นคนชลบุรีโดยกกำเนิด  รู้จัก bmx  ตั้งแต่เริ่มมีเข้ามาในเมืองไทย
เคยมีรถ bmx 2คัน  แต่ปัจุบันนี้เหลือคันเดียวยี่ห้อ  laser  ตัวถังกับตะเกียบหนักมากๆ  Angry

เคยมีประสบการณ์การแข่งๆ   หลายครั้งเหมือนกัน  แต่เป็นการแข่งขันตามงานวัด
แถวบ้านนอกอ่ะครับ   เมื่อก่อนเค้าใช้สนามแข่งมอเตอร์ไซย์วิบากแหละครับ   Cheesy

ถ้ามีเวลาจะเข้ามาคุยบ่อยๆนะครับ  คิดถึงความหลังจังเลย  Roll Eyes

โอ๊ะสงสัยเราคงต้องเคยเจอกันในสนามแข่งแน่ๆ ผมอยู่แถว อ.บ้านบึง(วัยรุ่นตอนปลายแล้วเหมือนกัน)เมื่อก่อนก็ตระเวนแข่งแถวงานวัดและงานเล็กๆแถวรอบๆอำเภอที่อยู่นะครับ.ปัจจุบันมาอาศัยอยู่แถวๆอ่างศิลาบางแสนครับ มีเวลาก็ปั้น BMX ออกกำลังบ้างแล้วแต่โอกาศ..ดีใจจรังเจอคนวัยเดียวกัน...มีโอกาศมาคุยกันบ้างนะครับ
Wut MERIDA
Intermediate

« Reply #22 on: May 14, 2009, 11:05:32 PM »

สวัสดีครับท่านพี่..ป้อม ยินดีต้อนรับครับผม
Pages: 1 [2] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length