Welcome, Guest. Please login or register.
May 17, 2024, 05:38:33 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ..อยากจัดTripเล็กๆ ครับ จาก เด็กน้อย
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 3 Print
Author Topic: ..อยากจัดTripเล็กๆ ครับ จาก เด็กน้อย  (Read 12282 times)
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« on: November 25, 2009, 11:00:25 PM »

ผมก็เล่น BMX มาได้ไม่นาน แค่คิดเล่นๆกับเพื่อนสองสามคน

ว่าอยากจัด Trip เล็กๆขึ้นมา ให้พวกพี่ๆน้าๆอาๆ มาร่วมสนุกกัน

อยากจัดมาเที่ยวแถวบ้านผมที่ ฉะเชิงเทรา ครับ

แผนเล่นๆนะครับ คือ เริ่มจากตลาดบ้านใหม่เป็นตลาดเก่าร้อยปี ที่แปดริ้ว คล้ายๆตลาดร้อยปีสามชุก

แล้วถ่ายรูปรถOS กับตลาดเก่า  ต่อด้วยการปั่นไปวัดหลวงพ่อโสธร ไปไหว้พระก่อนแล้วถ่ายรูปรวมกลุ่มกัน

ก่อนที่จะปั่นไปหาที่นั่งดื่มนั่งคุยกันที่ร้านฉะบา ร้านนี้บรรยากาศดีมากเล่นสดก็ดีสุดๆ ครับ

หรืออาจจะมีโปรแกรมอื่นๆอีกขอเวลาผมไปหาข้อมูลมาก่อนนะครับเพื่อมีอะไรดีๆอีก คือเพราะผมโตที่กรุงเทพไม่ได้โตที่บ้านครับ

ไม่ทราบว่าน่าสนใจไหมครับ

ขอความคิดเห็นกับพวกพี่ๆด้วยครับ ผมอาจเป็นแค่เด็กน้อยที่คิดอะไรเพ้อฝันไปวันๆก็ได้ครับ

ถ้ามีคนสนใจมากพอสมควรผมก็อยากจะจัด Trip เล็กๆนี้ขึ้นมาก็ได้นะครับ

ขอเสียงคนที่น่าจะพร้อมร่วมเดินทางไปกลับผมหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ปล.หวังว่าTripนีจะเกิดขึ้นซักวันไม่วันไดก็วันหนึ่ง ขอบคุณครับ

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #1 on: November 25, 2009, 11:24:34 PM »

เจ้าภาพใหม่...เตรียมงานได้เลย รอซักช่วงเดือนกุมภา.ปีหน้าเป็นไง Wink

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
aob-k16
AA Pro

« Reply #2 on: November 25, 2009, 11:31:00 PM »

บอกคำเดียวว่าแจ่มครับ 5555

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #3 on: November 26, 2009, 01:06:05 AM »

ไม่ไกลจากกรุงเทพฯนัก... Cool เตรียมการได้เลยครับ...os tour trip Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Jame
AA Pro

« Reply #4 on: November 26, 2009, 01:06:58 AM »

น่าสนๆ ครับ Wink

For Love Or Money
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #5 on: November 26, 2009, 03:34:16 PM »

ปิดเทอมใหญ่ไปใว้หลวงพ่อโสธรเป็นประจำทุกปีครับ ทริป น่าสนมากมาย เช้ควันเวลาให้ลงตัว จัดปาย
Cheesy Cheesy Cheesy

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

aob-k16
AA Pro

« Reply #6 on: November 26, 2009, 10:33:35 PM »

เอารูปมาให้ชมครับ

บรรยากาศ ตลาดบ้านใหม่ครับ

ตลาดเก่าๆจักยานเก่าๆ os สุดๆ

pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #7 on: November 26, 2009, 10:40:04 PM »

โอว้...สุดคลาสสิค  Shocked แต่ว่า...ทางเดินมันแคบ...เอาจักรยานเข้าไปได้หรือครับ  Huh

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
aob-k16
AA Pro

« Reply #8 on: November 26, 2009, 10:41:07 PM »

ขอเวลาไปสืบก่อนนะครับ แต่น่าจะไปได้ครับ

aob-k16
AA Pro

« Reply #9 on: December 15, 2009, 09:24:04 PM »

ตกลงยังไปนะครับเห็นมีคนโทรมาถามหลายท่าน  Grin

แต่คงเป็นช่วงเดือนกุมภา ตามที่ขอมานะครับ  ตอนนี้ก็ปั้น ตามทริป อื่นไปก่อนนะครับ

แต่อยากรู้จำนวนจริงๆครับ คือผม อยากไห้เป็นวัน พุทธ หรือวัน เสาร์ จะดีมากครับ ถ้าใครมีความคิดเห็น ก็บอกได้นะครับ

ว่าจะเป็นวันไหนวันที่เท่าไหร่ อยากให้มากันเยอะๆครับ ขอบคุณมากครับที่สนใจ  Grin

Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #10 on: December 15, 2009, 11:16:22 PM »

ว้าว ... อยากไปจัง เจย พี่น้อง อยู่ไหลง่ะครับ....เที่ยวเผื่อด้วยน่ะ...ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยน่ะครับ เจ้านาย.. Kiss Grin

Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #11 on: December 15, 2009, 11:31:48 PM »

...ที่ใหนมีปั่น..ผมไปที่นั้นครับ..จัดมาเลยน้องอ๊อฟ.. Grin

admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #12 on: December 16, 2009, 07:21:21 AM »

ได้เลยๆ...ไปด้วยคนครับ

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #13 on: December 16, 2009, 08:22:41 AM »

ดีครับ...เอาด้วยคนครับ Wink
herewat
Expert

« Reply #14 on: December 16, 2009, 08:27:00 AM »

แงงงงงงงผมจาไปด้วยน่ะมาทางโดราชก็ไม่ไกล
อยากมาทานปลาที่แปดริ้วมากๆหงะดรับ

เฮียวัฒน์เองแหละ  0897171534
ธีรสุวัฒน์ งามฮุย 261-3 ถ.จอมพล ต.ในเมือง อ.เมือง
จ.นครราชสีมา 30000
บช.301-0-71300-2 ธ.กรุงไทย นครราชสีมา
Pages: [1] 2 3 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length