Welcome, Guest. Please login or register.
May 16, 2024, 11:58:10 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ..อยากจัดTripเล็กๆ ครับ จาก เด็กน้อย
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] 3 Print
Author Topic: ..อยากจัดTripเล็กๆ ครับ จาก เด็กน้อย  (Read 12281 times)
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #15 on: December 16, 2009, 12:54:41 PM »

วันเสาร์ก็ดีครับ แต่ถ้าวันธรรมดา ก้ต้องรอปิดเทอมก่อนครับ Cheesy Cheesy Cheesy

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

โจ นพรัตน์
Expert

Email
« Reply #16 on: December 16, 2009, 01:00:32 PM »

ไปด้วยคนคร้าบ
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #17 on: December 16, 2009, 05:44:57 PM »

ตกลงเป็นวันเสาร์นะครับ ตอนนี้ พี่ๆ น้าๆ อาๆ ก็ ขยันทำความดีกันเยอะๆนะครับ วีซ่า จะได้ผ่านกันทุกคน

ขอให้ ผบ. อนุมัติ กันทุกคนครับ ใคร วีซ่าขาดตอนนี้รีบต่อเลยครับ 5555  Grin

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
moonman
B Pro

กูไม่มีเสื้อจะใส่แล้ว ไม่รู้จะใส่สีอะไร

Email
« Reply #18 on: December 16, 2009, 09:45:40 PM »

สนใจเป็นที่สุด

รู้มากยากนาน รู้น้อยพลอยรำคาญ
Jame
AA Pro

« Reply #19 on: December 17, 2009, 10:47:24 AM »

ออกข้างนอกบ้างก็ดี Cheesy

For Love Or Money
mikah_ce
AA Pro

***SLOW MAN***

Email
« Reply #20 on: December 17, 2009, 11:25:35 AM »

อิอิ  Grin Grin Grin

ไปปั่นกันที่  สุไหงโกลก ไหมครับ บ้านผมเอง

ตอนเด็กๆปั่นจาก อ. สุไหงโกลก  ไป อ.สุไหงปาดี  ไปเที่ยวน้ำตก กัน

ระยะทางก็ ประมาณ 20 โล เด็ก ป.5 ปั่นกัน 8-9 คัน

ถึงน้ำตก ถึงกับ ราก(อ๊วก)แตก 

แซวเล่นครับ       Grin Grin Grin Grin

rushy
B Pro

"ค่อยๆปั่นค่อยๆเก็บ"

« Reply #21 on: December 17, 2009, 11:50:57 AM »

สนับสนุนเต็มที่ครับ อยากให้เวียนกันไปเรื่อยๆครับ มีสีสรรค์ดีครับ จัดทุกเดือนทุกสองอาทิตย์
เผื่อใครว่างไม่ว่างก็ไปจอยได้ตลอด ไอ้เสือBMXของพวกเราจะได้ออกลายเต็มที่ครับ
bm...x
B Pro

คิดถึงพ่อ

Email
« Reply #22 on: December 17, 2009, 10:21:27 PM »

ถึงวันถ้าว่างก็จะไปครับ เอาBMXขึ้นรถไฟไปได้ป่าวครับ ไม่รู้ว่าใกล้ไกลจากจุดหมายที่จะไปแค่ไหน? Huh
 Grin

พ่อผมขอโทษ...ผมอยากได้รถคันนั้นกลับคืนมา (T_T)
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #23 on: December 18, 2009, 07:14:56 AM »

น่าจะได้นะครับ....ขึ้นรถไฟธรรมดาไป...ต้นสายจากหัวลำโพง...ถึงบางน้ำเปรี้ยวค่าโดยสารไม่น่าจะแพงนะครับ
ถึงวันถ้าว่างก็จะไปครับ เอาBMXขึ้นรถไฟไปได้ป่าวครับ ไม่รู้ว่าใกล้ไกลจากจุดหมายที่จะไปแค่ไหน? Huh
 Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
KB
AA Pro

« Reply #24 on: December 18, 2009, 07:59:44 AM »

แงงงงงงงผมจาไปด้วยน่ะมาทางโดราชก็ไม่ไกล
อยากมาทานปลาที่แปดริ้วมากๆหงะดรับ

เฮียวัฒน์ จัดทริปที่โคราช สิ  Grin Grin Grin

Leadership is Action not a Position[/font][/color][/b]
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #25 on: December 18, 2009, 09:06:20 AM »

น่าสนุกๆ..ผมขอไปด้วยคนนะครับ..ผมไปอยู่เป็นประจำครับที่แปดริ้ว.. Cheesy
ในตลาดร้อยปีเข้าไปจนสุดท่าน้ำมีร้านอาหารชื่อ..ร้านครัวป้าหนู..อาหารอร่อยครับผมไปทานบ่อย..ข้างวัดหลวงพ่อก็มีร้าน..ชวนมา..ติดริมน้ำอีกเช่นกัน..อันนี้เจ้าของร้านก็สนิทกัน..ปั่นย้อนออกมาจากตลาดเก่า..ผมเคยเห็นถนนอยู่เส้นนึงครับ..คลินิกทำฟันเยอะมากๆ..เค้าว่าอันซีนแปดริ้วนะครับถนนเส้นนี้...ถ้าลงตัวยังไงแจ้งอีกที่นะครับ..อยากไปครับ... Wink

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
judybm
Novice
**

Email
« Reply #26 on: December 18, 2009, 10:24:05 AM »

น่าสนุกๆ..ผมขอไปด้วยคนนะครับ..ผมไปอยู่เป็นประจำครับที่แปดริ้ว.. Cheesy
ในตลาดร้อยปีเข้าไปจนสุดท่าน้ำมีร้านอาหารชื่อ..ร้านครัวป้าหนู..อาหารอร่อยครับผมไปทานบ่อย..ข้างวัดหลวงพ่อก็มีร้าน..ชวนมา..ติดริมน้ำอีกเช่นกัน..อันนี้เจ้าของร้านก็สนิทกัน..ปั่นย้อนออกมาจากตลาดเก่า..ผมเคยเห็นถนนอยู่เส้นนึงครับ..คลินิกทำฟันเยอะมากๆ..เค้าว่าอันซีนแปดริ้วนะครับถนนเส้นนี้...ถ้าลงตัวยังไงแจ้งอีกที่นะครับ..อยากไปครับ... Wink
เอา ตัวเจ็บๆมาเผื่อผมซักคันเนอะ ตอนนี้กลับมาทำบุญป๋าที่แปดริ้ว Cheesy
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #27 on: December 18, 2009, 08:06:24 PM »

เอารถขึ้นรถไฟไปลงแปดริ้วได้เลยครับ ส่วนเส้นทาง คงจะไปหาทางจอดรถที่ร้าน ที่เราจะไปจบทริปกัน

แล้วค่อยๆปั่นไป ที่ตลาดร้อยปีก่อน เสร็จแล้วปั่นย้อนกลับไปวัดหลวงพ่อครับ ผ่าน ตลาดที่พี่ว่ามีร้านหมอฟันเยอะๆ

แน่นอนครับ แล้วปั่นไปผ่านศาลากลางจังหวัดไปที่วัดหลวงพ่อ ไหวพระเสร็จ ปั่นกลับไปที่ร้าน สุดท้าย หาอะไรจิบ

กันก่อนกลับครับ ระยะทางไม่ไกลมากครับ แต่ผมเห็นสวนต้นปลามอยู่ ว่าจะลองไปดูไม่เคยไปครับ ถ้าน่าปั่นอาจจะ

วางแผนปั่นไปชมสวนปรามกันครับเพื่อซื้อของฝากติดไม้ติดมือกลับไปให้ ผบ.ที่บ้านกัน จะได้ไม่โดนด่า อิอิ เรื่อง

ร้านข้าวเดี๊ยวกำลังตัดสินใจว่าจะกินที่ตลาดร้อยปีหรือว่ากินที่ข้างวัด แต่ผมว่ากินที่ตลาดร้อยปีก่อนจะดีครับ

เพราะไหวพระเสร็จไปหาอะไรจิบมันก็มีอาหารให้รับประทานกันครับ

ตอนนี้ รอเพื่อนไปสำรวจเส้นทางก่อนครับ  Grin

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
โจ นพรัตน์
Expert

Email
« Reply #28 on: December 18, 2009, 09:29:44 PM »

โดนใจหลายคนเร้ย เคยไปวัดโสธรตั้งแต่จำความได้ ไปทุกครั้งมี่มีโอกาส ร้านป้าหนู ร้านอาหารริมน้ำข้างวัดเก็บของในอดีตเต็มร้าน ตอนเช้าปลาท่องโก๋กาแฟโบราณข้างวัดหร่อยสุดสุด ทริปนี้คนเยอะแน่นอนน้องออฟ
herewat
Expert

« Reply #29 on: December 18, 2009, 10:19:08 PM »

อืม!!!น่าดิดนะดรับดุณKBมีที่อาบน้ำแยอะแยะเลยหลังปั่นเสร็จมาเหนื่อยๆ
ตอนปั่นไม่ต้องยกล้อเลย เอาไว้ยกตอนอาบน้ำดรับ เอมันยังไงเนี่ย xxx.

เฮียวัฒน์เองแหละ  0897171534
ธีรสุวัฒน์ งามฮุย 261-3 ถ.จอมพล ต.ในเมือง อ.เมือง
จ.นครราชสีมา 30000
บช.301-0-71300-2 ธ.กรุงไทย นครราชสีมา
Pages: 1 [2] 3 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length