Welcome, Guest. Please login or register.
May 17, 2024, 12:23:33 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ภาพงานแข่งขันวันที่ 6/12/2552
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 [3] Print
Author Topic: ภาพงานแข่งขันวันที่ 6/12/2552  (Read 12330 times)
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #30 on: December 16, 2009, 12:57:59 AM »

สนุกจริงๆครับ...ขอบอก Wink

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #31 on: December 16, 2009, 09:13:50 AM »

ขอบคุณพี่ๆน้องทุกๆท่านสำหรับภาพสวยๆ
แม้ผมไม่ได้ไป  เพระทางบ้านอาจจะไม่สนับสนุนเท่าใหร่นัก แต่ ก็ดีใจครับ แม้ได้มีส่วนร่วมเพียงน้อยนิด
 หวังว่า มิตรภาพเช่นนี้ คงจะยังยืนหยัด อยุ่อีกยาวนาน
 บางครั้ง อาจจะมีกระทบกระทั้งกันบ้าง ถ้าเรามองเอาแต่ก็เรื่องผลประโยชน์ทั้งนั้น
 ใครถูกใครผิดจริงๆ ย่อมรู้อยุ่แก่ใจตนเองทั้งสิ้น ทุกคนก็อยากให้ใครๆดุว่าตัวเองดูดีเสมอ
ยิ่งสาวกันไป ก็รังยิ่งทำให้แตกร้าวไปกันเปล่าๆถ้ารัก ในวงการbmxกันจริง ๆ
หันมาปรับความเข้าใจ สมานกลมเกลียวกัน จะได้ไม่ต้องมาแบ่งพรรคแบ่งพวก วงการเรา น่าจะไปกันได้ใกลกว่าที่เป็นอยู่
เอาแรง และสติปัญญา มาพัฒนา ตามแต่กำลังที่ตนมี ให้เทียบเท่า หรือดีกว่า นานาชาติ เข้าให้ได้กันดีกว่า
ขอมิตรภาพ สองล้อยั่งยืนครับ Cheesy Cheesy Cheesy

เห็นด้วยอีกคนครับ...น้อยคนครับที่จะยอมรับว่าตัวเองผิด...

วันนั้นสนุกมากๆ..ครับ อยากให้มีกิจกรรมดีๆ แบบนี้อีกจัง...ช่วงนี้เลยเซ็งไม่มีสนามขี่เลยครับ..สนามที่นี้มีนบุรี ก็ต้องรื้อสนามเพราะต้องทำที่เก็บของ..คงต้องพึงพุทธมลฑลสาย 4 ออกแรงไปก่อน..
ขอแนะนำให้พี่ๆ เพื่อนๆ และน้องๆ รู้จักอดีตแชมป์เปี้ยนอีกคนครับ...พี่รักพล..อดีตแชมป์เปี้ยน เฟสสันชิงแชมป์แห่งประเทศไทย คนที่อยู่หลังผมครับ..จากภาพด้านขวามือแถวสอง..คนที่สอง..(ผมบางๆครับ)..ปัจุบันก็ยังสุดยอดเป็นแชมป์ประเทศไทยชายรุ่นอายุ 30 ปีขึ้นไป ของสมาคมจักรยานแห่งประเทศไทยครับ..
เห็นมั้ยครับอายุเป็นเพียงตังเลข..คนรัก BMX จริงๆยังมีอยู่..ฉะนั้นอย่าเก็บไว้ที่บ้าน..เอามันออกมา..นึกถึงวันหวาน..แล้วขี่มันไปในสายลม..โบยบินดุดังนก..ปราดเปี้ยวดังเสือ...แล้วคุณจะไม่เสียดายเวลา...บ้างครั้งเงินไม่อาจซื้อเวลาตรงนี้ได้..(เทห์ม่ะ) Wink
Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #32 on: December 16, 2009, 09:34:51 AM »

ขอบคุณพี่ๆน้องทุกๆท่านสำหรับภาพสวยๆ
แม้ผมไม่ได้ไป  เพระทางบ้านอาจจะไม่สนับสนุนเท่าใหร่นัก แต่ ก็ดีใจครับ แม้ได้มีส่วนร่วมเพียงน้อยนิด
 หวังว่า มิตรภาพเช่นนี้ คงจะยังยืนหยัด อยุ่อีกยาวนาน
 บางครั้ง อาจจะมีกระทบกระทั้งกันบ้าง ถ้าเรามองเอาแต่ก็เรื่องผลประโยชน์ทั้งนั้น
 ใครถูกใครผิดจริงๆ ย่อมรู้อยุ่แก่ใจตนเองทั้งสิ้น ทุกคนก็อยากให้ใครๆดุว่าตัวเองดูดีเสมอ
ยิ่งสาวกันไป ก็รังยิ่งทำให้แตกร้าวไปกันเปล่าๆถ้ารัก ในวงการbmxกันจริง ๆ
หันมาปรับความเข้าใจ สมานกลมเกลียวกัน จะได้ไม่ต้องมาแบ่งพรรคแบ่งพวก วงการเรา น่าจะไปกันได้ใกลกว่าที่เป็นอยู่
เอาแรง และสติปัญญา มาพัฒนา ตามแต่กำลังที่ตนมี ให้เทียบเท่า หรือดีกว่า นานาชาติ เข้าให้ได้กันดีกว่า
ขอมิตรภาพ สองล้อยั่งยืนครับ Cheesy Cheesy Cheesy

เห็นด้วยอีกคนครับ...น้อยคนครับที่จะยอมรับว่าตัวเองผิด...

วันนั้นสนุกมากๆ..ครับ อยากให้มีกิจกรรมดีๆ แบบนี้อีกจัง...ช่วงนี้เลยเซ็งไม่มีสนามขี่เลยครับ..สนามที่นี้มีนบุรี ก็ต้องรื้อสนามเพราะต้องทำที่เก็บของ..คงต้องพึ่งพุทธมลฑลสาย 4 ออกแรงไปก่อน..
ขอแนะนำให้พี่ๆ เพื่อนๆ และน้องๆ รู้จักอดีตแชมป์เปี้ยนอีกคนครับ...พี่รักพล..อดีตแชมป์เปี้ยน เฟสสันชิงแชมป์แห่งประเทศไทย คนที่อยู่หลังผมครับ..จากภาพด้านขวามือแถวสอง..คนที่สอง..(ผมบางๆครับ)..ปัจุบันก็ยังสุดยอดเป็นแชมป์ประเทศไทยชายรุ่นอายุ 30 ปีขึ้นไป ของสมาคมจักรยานแห่งประเทศไทยครับ..
เห็นมั้ยครับอายุเป็นเพียงตังเลข..คนรัก BMX จริงๆยังมีอยู่..ฉะนั้นอย่าเก็บไว้ที่บ้าน..เอามันออกมา..นึกถึงวันหวาน..แล้วขี่มันไปในสายลม..โบยบินดุจดังนก..ปราดเปียวดังเสือ...แล้วคุณจะไม่เสียดายเวลา...บ้างครั้งเงินไม่อาจซื้อเวลาตรงนี้ได้..(เท่ห์ม่ะ) Wink

ขอเก็บคำผิดครับ..เขียนผิดบ่อยครับ..
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #33 on: December 16, 2009, 01:00:26 PM »

แต่ก่อนผม ตอนที่อยุ่หมุ่บ้านเศรษกิจ ก็จะปั่นที่พุทธมลฑลไปกับลุกชายบ่อยๆ
ตั้งแต่ย้ายมาอยู่ปทุมนานแล้วที่ไม่ได้ไปเลย เพิ่งไปมาบอกเลยว่ายังน่าปั่นมากๆเหมือนเดิมครับ Cheesy Cheesy

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

Pages: 1 2 [3] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length