Welcome, Guest. Please login or register.
May 17, 2024, 05:58:33 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ออเดิฟ " ทริปตลาดระเเหง ๑๐๐ ปี ภาค ๒ " หลังปีใหม่ครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] 3 4 5 Print
Author Topic: ออเดิฟ " ทริปตลาดระเเหง ๑๐๐ ปี ภาค ๒ " หลังปีใหม่ครับ  (Read 22301 times)
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #15 on: December 29, 2009, 10:35:09 PM »

เริ่มกันกี่โมงครับ...ออเดิฟเนี่ย  Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
bm...x
B Pro

คิดถึงพ่อ

Email
« Reply #16 on: December 29, 2009, 10:39:01 PM »

เมื่อไหร่ครับ ไว้รอดูวันจริงดีกว่าว่าว่างมั้ย Roll Eyes
ว่าแต่มีใครพอจะให้ติดรถไปได้มั้ยครับ Huh
ไม่รู้จะไปยังไง Cry บ้านผมอยู่แถวอนุสาวรีย์ครับ
55โบกรถเอาดื้อเลย Grin

พ่อผมขอโทษ...ผมอยากได้รถคันนั้นกลับคืนมา (T_T)
ped
Expert

Email
« Reply #17 on: December 30, 2009, 10:34:04 AM »

เพิ่งมีเวลา..เข้ามาดูวันนี้... Grin  สำหรับหมูชะมวงขอเป็นเมนูสำหรับป๋าออยส์..โดยเฉพาะแล้วกันครับ...แต่พี่น้องที่ไป..ผมขอเพิ่มเมนู แกงป่าเนื้อเก้ง(ไม่เอ๋งนะ)อีก 1 เมนูครับ Grin
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #18 on: December 30, 2009, 12:02:05 PM »

วันไหนอ่ะ เป็ด รถไม่มีแล้ว จะเอาที่ไหนขี่ล่ะ
ped
Expert

Email
« Reply #19 on: December 30, 2009, 03:15:41 PM »

วันไหนอ่ะ เป็ด รถไม่มีแล้ว จะเอาที่ไหนขี่ล่ะ

พรุ่งนี้เช้า..ผมว่าจะไปถึงเวลา 8.00น....แล้วจะวางเส้นทาง..ทำใบนำทางแบบแรลลี่...บ่ายๆน่าจะเสร็จ...เวลาบ่ายแก่ๆก็คงหิวพอดี ส่วนเพื่อนๆท่านใดไม่มีรถ...เดี๋ยวขอยืมของเจ้าบ้านได้ Grin
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #20 on: December 30, 2009, 03:20:04 PM »

..เข้านี้ตื่นมาเจ็บคอมาก ทั้งๆที่เมื่อคืนยังดีๆอยู่ วันนี้ปวดหัวมากๆเลย สงสัยจะเป็นไข้หวัด ยังไม่รู้ว่าพรุ่งนี้จะไปไหวหรือเปล่า...แต่ถ้าอาการยังทรงๆอยู่ไม่หนักไปกว่านี้จะพยายามไปให้ได้.... Undecided

aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #21 on: December 30, 2009, 03:36:50 PM »

พรุ้งนี้ไปปั่นกันกี่โมงครับ อาจจะได้ไปด้วยถ้าธุระเสร็จ  Grin

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #22 on: December 30, 2009, 06:31:22 PM »

พรุ่งนี้เช้า..ผมว่าจะไปถึงเวลา 8.00น....แล้วจะวางเส้นทาง..ทำใบนำทางแบบแรลลี่...บ่ายๆน่าจะเสร็จ...เวลาบ่ายแก่ๆก็คงหิวพอดี ส่วนเพื่อนๆท่านใดไม่มีรถ...เดี๋ยวขอยืมของเจ้าบ้านได้ Grin
ได้ทั้งวันยันทั้งคืนครับ เริ่ม31ธค ครับ ราว6โมงเช้า ผมออกไปซื้อกับข้าวที่ตลาด กลับถึงบ้านน่าจะราว7.30เช้า ไม่สะดวก เรื่องรถรา ที่ผมพอมีให้หยิบยืมขี่แบบสบายๆครับ Cheesy Cheesy
พร้อมกันแล้วก็เริ่มปั่นสำรวจ  แถวใกล้ๆกันก่อน เหนื่อยร้อนก็กลับมาพักที่บ้าน
พักทานอาหารด้วยกัน เสวนาคุยกันตามอัธยาศัย แล้วค่อยปั่นต่อตอนบ่ายอ่อนๆ
เย็นย่ำ ก็เฮฮากัน ดึกๆกลับไม่ใหว ก็มีห้องชั้นบน นอนพักค้างคืนได้
 หรือใครอยากเปลี่ยนบรรยากาศอยากจะนอนชมดาวลานบ้านทุ่ง ติดเต็นมาด้วยก็เข้าทีครับห้องน้ำห้องท่ามีพร้อมครับ Grin

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #23 on: December 30, 2009, 06:55:08 PM »

ยืมงู แล้วยืมกลับบ้านด้วยได้เปล่า อิอิ
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #24 on: December 30, 2009, 07:01:53 PM »

ยืมงู แล้วยืมกลับบ้านด้วยได้เปล่า อิอิ
งูตัวนี้เลื้อยหนีไปแล้ว เหลือ แต่งูพี่เป็ดฝากใว้ ยังไม่ได้ประกอบเลยครับ Grin Grin Grin

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #25 on: December 30, 2009, 07:05:16 PM »

เป็ด ต้อง เมอริด้าเท่านั้น นึกไงจะไปขี่งู บอกให่พี่เหอะ (ขอร้องงงงงงงงงง) อยาก
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #26 on: December 31, 2009, 07:55:12 PM »

พลาดออเดิฟ...เพราะต้องทำความดี..เพื่อขอต่อวีซ่าตลอดปี 2553  Grin
คิดถีงชาวชมลม-คนชอบปั่น bmx ทุกคนครับ  Cheesy
ปีใหม่นี้...ขอให้สุขภาพดี..แข็ง...แรงดี...มีโชคลาภ...ประสบความสำเร็จ..รวยๆกันทุกท่านนะครับ  Grin

มีปัญหามาทายนิดหน่อยครับ... Huh Huh Huh
ในภาพ..พบจุดแตกต่างกันกี่จุดครับ....(ดูเฉลยข้างล่าง)

before

after

เฉลย...ทุกจุดครับ  Tongue Grin Grin Grin
แต่สิ่งที่ไม่เปลี่ยนแปลงเลย...คือความรักใน bmx...แม้จะผ่านมาร่วม 30 ปีครับ

...ฮาๆ..อย่าซีเรียสครับ  Cheesy

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #27 on: December 31, 2009, 10:42:48 PM »

...พอดีเป็นไข้หวัดตั้งแต่เมื่อเช้าวานนี้...เล่นเอางอมพระรามเลยครับ..ไปไม่ไหวจริงๆ..เพิ่งจะพอโงหัวได้เย็นวันนี้เอง..ไว้โอกาสหน้าแล้วกันน่ะครับ...อดกินแกงป่าเก้งเลย...เศร้า.. Cry Cry

Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #28 on: January 01, 2010, 02:20:51 AM »

OHO.. Shocked เจอท่าหนุมานสะท้านพสุธาซะแล้ว...เยี่ยมยอดเลยครับสำหรับ B4 & After ของพี่ปี้ม Wink

สุดยอดครับ..สำหรับ Tabletop + X-upนิดๆ...ถือว่าเป็นท่าที่โหดมากแล้วในยุคนั้น  Tongue  CheesyGrin

พลาดออเดิฟ...เพราะต้องทำความดี..เพื่อขอต่อวีซ่าตลอดปี 2553  Grin
คิดถีงชาวชมลม-คนชอบปั่น bmx ทุกคนครับ  Cheesy
ปีใหม่นี้...ขอให้สุขภาพดี..แข็ง...แรงดี...มีโชคลาภ...ประสบความสำเร็จ..รวยๆกันทุกท่านนะครับ  Grin

มีปัญหามาทายนิดหน่อยครับ... Huh Huh Huh
ในภาพ..พบจุดแตกต่างกันกี่จุดครับ....(ดูเฉลยข้างล่าง)

เฉลย...ทุกจุดครับ  Tongue Grin Grin Grin
แต่สิ่งที่ไม่เปลี่ยนแปลงเลย...คือความรักใน bmx...แม้จะผ่านมาร่วม 30 ปีครับ

...ฮาๆ..อย่าซีเรียสครับ  Cheesy

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #29 on: January 01, 2010, 03:03:31 PM »

อดีต กะปัจจุบัน ต่างกันลิบๆ เลยอิอิ (หุ่นน่ะ ฝีมือเหมือนเดิม)
Pages: 1 [2] 3 4 5 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length