Welcome, Guest. Please login or register.
April 26, 2024, 12:54:20 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  ประกาศถึงท่านสมาชิก / Announcements Heard By All
| |-+  ประกาศถึงท่านสมาชิก / Announcement (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  หาสปอร์เซอร์ให้น้องๆ ที่อนาคตไกลครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] 3 4 Print
Author Topic: หาสปอร์เซอร์ให้น้องๆ ที่อนาคตไกลครับ  (Read 44958 times)
ton
AA Pro

ตอนนี้รักB M X...ครับ

Email
« Reply #15 on: February 27, 2009, 02:10:25 PM »

ผมขอช่วยเป็นหาสปอนเซอร์รายใหญ่แทน แล้วกันนะครับ กำลังวิ่งเต้นอยู่ และจะทำอย่างเต็มที่ครับ

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #16 on: May 03, 2009, 02:58:14 PM »

มีโอกาสอัพเดทให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆทราบทีนะครับพี่ต้น  Wink
ผมขอช่วยเป็นหาสปอนเซอร์รายใหญ่แทน แล้วกันนะครับ กำลังวิ่งเต้นอยู่ และจะทำอย่างเต็มที่ครับ

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
ton
AA Pro

ตอนนี้รักB M X...ครับ

Email
« Reply #17 on: May 06, 2009, 01:30:23 AM »

มีโอกาสอัพเดทให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆทราบทีนะครับพี่ต้น  Wink
ได้ขอความช่วยเหลือผู้ใหญ่ท่านนึง ที่ลูกชายแต่งงานกับลูกสาวเจ้าของ Red Bull ให้คุยให้ ผมได้ทำเอกสารร่วมกับดาว และอั้น อย่างดี ส่งไปประมาณ 2 เดือน หลังจากนั้นก็โทรตามตลอด จนแกคงเบื่อผมแล้ว ก็ไม่ได้คำตอบเสียที จนล่าสุดโทรไปเมื่อวันพุธที่แล้ว ผู้ใหญ่บอกว่า เจ้าของ.....เพิ่งให้คนขับรถ ส่งเล่มที่พวกผมทำกันมา ไปตามสายงาน ไม่ทราบว่าจะได้หรือไม่ และไม่รู้ว่าจะทราบคำตอบเมื่อไหร่ แต่จะคอยตามให้ (นั้นคือคำตอบที่ได้รับล่าสุด)
บอกตรงๆว่าผมเครียดมาก ไม่อยากทำให้หลายๆท่านผิดหวัง แต่คิดว่า หรือเรื่องที่เราขอไป มันเล็กจนไม่น่าสนใจ สำหรับนักธุรกิจหมื่นล้าน
ขออภัยเพื่อนๆด้วย แต่ผมจะไม่ยอมแพ้ง่ายๆ จะตามตื้อต่อ และผมได้ทำเล่มcopyเก็บไว้ จะหาช่องทางขอทางอื่นอีก ไม่หวังทางเดียวอีกแล้ว
(ทั้งนี้จะทำเต็มที่ จะสำเร็จหรือไม่ ไม่กล้ารับประกันครับ)    ขออภัยทุกๆท่านครับ

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #18 on: May 06, 2009, 07:03:36 AM »

ไม่เป็นไรครับพี่..ถ้าไม่ได้ค่อยหาทางอื่นต่อไป..สู้ๆ
ได้ขอความช่วยเหลือผู้ใหญ่ท่านนึง ที่ลูกชายแต่งงานกับลูกสาวเจ้าของ Red Bull ให้คุยให้ ผมได้ทำเอกสารร่วมกับดาว และอั้น อย่างดี ส่งไปประมาณ 2 เดือน หลังจากนั้นก็โทรตามตลอด จนแกคงเบื่อผมแล้ว ก็ไม่ได้คำตอบเสียที จนล่าสุดโทรไปเมื่อวันพุธที่แล้ว ผู้ใหญ่บอกว่า เจ้าของ.....เพิ่งให้คนขับรถ ส่งเล่มที่พวกผมทำกันมา ไปตามสายงาน ไม่ทราบว่าจะได้หรือไม่ และไม่รู้ว่าจะทราบคำตอบเมื่อไหร่ แต่จะคอยตามให้ (นั้นคือคำตอบที่ได้รับล่าสุด)
บอกตรงๆว่าผมเครียดมาก ไม่อยากทำให้หลายๆท่านผิดหวัง แต่คิดว่า หรือเรื่องที่เราขอไป มันเล็กจนไม่น่าสนใจ สำหรับนักธุรกิจหมื่นล้าน
ขออภัยเพื่อนๆด้วย แต่ผมจะไม่ยอมแพ้ง่ายๆ จะตามตื้อต่อ และผมได้ทำเล่มcopyเก็บไว้ จะหาช่องทางขอทางอื่นอีก ไม่หวังทางเดียวอีกแล้ว
(ทั้งนี้จะทำเต็มที่ จะสำเร็จหรือไม่ ไม่กล้ารับประกันครับ)    ขออภัยทุกๆท่านครับ

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #19 on: May 11, 2009, 11:52:49 AM »

พี่ต้น ทำแค่นี้ก็สุดยอดแล้วครับ..ได้ไม่ได้..ไม่เป็นไรหรอกครับ..เราทำดีที่สุดแล้ว...ผมขอชื่นชมมากๆครับ
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #20 on: May 11, 2009, 12:45:45 PM »

....เส้นทางบางครั้งมันก็ไม่ได้โรยด้วยกลีบกุหลาบ....ท้อได้แต่อย่าถอย....เป็นกำลังใจให้ครับ.... Wink

Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #21 on: May 12, 2009, 06:46:32 AM »

อย่าไปซีเรียสกับมันมากจนเกินไปเลยครับ ชีวิตจริงก็อย่างนี้แหละ มีสมหวังได้ ก็ต้องมีผิดหวังได้

ผมเชื่อว่า ถ้าคิดดี ทำดี ผลที่ได้ก็จะออกมาดี ถึงแม้บางครั้งอาจจะต้องใช้เวลารอคอย...   

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Au/Job
AA Pro

Email
« Reply #22 on: July 01, 2009, 09:19:43 AM »

มีเรื่องมารบกวนผู้มีจิตใจงามชาว OS BMX อีกครั้งครับ...น้องตี๋ นักแข่ง BMX อายุ15ปี ชาย แชมป์ประเทศไทยปีที่แล้ว...อยู่ทีมคุณมีศักดิ์..ตอนนี้ต้องเปลี่ยนหมวกกันน็อคใหม่  เนื่องจากใบเดิมเล็กเกินไปหายใจไม่สะดวก และอีกอย่างยังหาสปอนเซอร์ยังไม่ได้ บวกกับราคาหมวกดีกลางๆก็มีราคาแพง..ผมจึงมาขอความอนุเคราะห์จาก พี่ๆเพื่อนๆ คิดเสียว่าสละเงินบางส่วนสำหรับดื่มน้ำมีอารมณ์..มาให้น้องตี๋ ดีกว่าไปให้น้องเด็กเชียร์เหล้า เชียร์เบียร์  Wink  ส่วนเรื่องจะเท่าไรนั้นแล้วแต่จิตประสงค์..ราคาหมวกแบบกลางๆไปทางดีๆ น่าจะอยู่ประมาณ 7000 บาทขึ้นไป...ส่วนเรื่องบัญชีในการโอนอาจต้องรบกวนออกความเห็นว่าเราควรมีบัญชี สำหรับweb OS BMX ไว้สำหรับเป็นกองกลางเอาไว้ช่วยเหลือสังคม...ในการสนับสนุนให้น้องๆให้เล่นกีฬา หรือ ช่วยเหลือในโอกาสต่างๆ...เห็นดี หรือ ไม่อย่างไรช่วย ลงกระทู้ออกความเห็นกันด้วยนะครับ...ขอบคุณครับ

กลับมาอีกครั้งหลังจากหายไปนานสำหรับกระทู้นี้...ตอนนี้เจอหมวกแล้วครับ ของ FLY ขายอยู่ร้านพี่ชารี..size M..ราคาอยู่ที่ 5,800 บาท ถ้าท่านใดสนใจช่วยน้อง..ก็ยินมากครับ  ส่วนเรื่องบัญชีโอนเงินจะแจ้งให้ทราบครับ...คิดว่าสละเงินที่ไปดื่มคนละนิดละกัน..ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

Au/Job
AA Pro

Email
« Reply #23 on: July 01, 2009, 09:22:25 AM »

ถ้าจำไม่ผิดเคยมีบัญชีของ OSBMX-Thailand ที่ส.ส นุชาเคยเปิดไว้ครับ...แต่อาจต้องขออนุญาตจากท่าน สส.นุชาก่อน..
****ธนาคาร.. กรุงศรีอยุธยา ชื่อ อนุชา สุขโสดา เลขบัญชี 007-1-54822-8 สาขาบางรัก****

ทั้งนี้เพื่อความสะดวกในการรวบรวมครับ

ท่านพี่ สส.นุชา บัญชีนี้ถือเป็นบัญชีกลางรึป่าวครับ..ถ้าก็ดีเลยครับ...จะได้ใช้เพื่อการกุสลต่อไป
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #24 on: July 01, 2009, 12:18:34 PM »

เอาเป็นว่าเรารวมเงินตามแต่จะมีใจแล้วกันครับ..ได้เท่าไหร่แล้วจะจัดการยังไงก็ค่อยว่ากันดีมั้ย.. Cheesy
ไม่ต้องโอนมาหรอกครับ..เจอแล้วก็ลงขันกันดีก่า...เข้าใจง่ายครับ... Wink

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
ped
Expert

Email
« Reply #25 on: July 01, 2009, 01:06:49 PM »

โอ้โห น่าชื่นใจแทนน้องจริงๆ มีพี่ๆที่น่ารักแบบนี้คอยช่วยเหลือและส่งเสริม   เอ แล้วจะผู้ใหญ่ที่มีส่วนเกี่ยวข้องกับวงการจักรยาน เข้ามาช่วยส่งเสริมเพิ่มเติมให้เด็กไทยด้านBMXกันบ้างไหมน้อ คนไทยก็เก่งไม่แพ้ใครนะคร๊าบ
Jame
AA Pro

« Reply #26 on: July 01, 2009, 11:23:36 PM »

เอาไว้เจอแล้วค่อยลงขวด......เอ้ยย...ลงขันกันครับ Grin

For Love Or Money
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #27 on: July 02, 2009, 01:02:03 AM »

หรือว่าคุณอุ๊จะนัดกันเลยก็ได้นะครับ..เราก็รับปากน้องๆไว้นานแล้ว..(อืมม..ถ้าเร็วก็ไม่ใช่ผมซิ)..น้องตี๋ก็เป็นเด็กน่าสนับสนุนอยู่..
เดี๋ยวกลายเป็นว่าเราเอาแต่พูดๆ..ไม่ลงมือซะที..พี่ๆน้องๆครับ..ใครอยากจะร่วมด้วยก็เรียนเชิญนะครับ...

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
Au/Job
AA Pro

Email
« Reply #28 on: July 03, 2009, 11:19:27 AM »

ความตั้งใจผม  ผมอยากซื้อให้แก่ได้ใช้ก่อนลงแข่ง สนามชิงแชมป์ประเทศไทยสนาม 2 ที่เขาเขียวนี้ วันที่ 18-7-52... เอาอย่างนี้ดีมั้ยครับ โอนเงินเข้าบัญชีผมละกัน แล้วใครมีใจเท่าไรก็ลงชื่อ แล้ว PM มาบอก  ผมซื้อแล้วจะมาแจ้งให้ทราบ ครับ

>>>นาย สุรชาติ  เมืองประเสริฐ
>>>321-2-81277-0
>>>ธนาคารไทยพาณิชย์
>>>สาขาอ้อมใหญ่

ขอขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่ง ขอให้เจริญๆขึ้นนะครับ
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #29 on: July 04, 2009, 12:05:43 AM »

ร่วมด้วยช่วยแบ่งปัน เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมโอนให้ 1,000 บาทนะครับคุณอุ๊

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Pages: 1 [2] 3 4 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length