Welcome, Guest. Please login or register.
April 20, 2024, 10:20:55 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  Today BMX Racing (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สนามฝึกซ้อมครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 Print
Author Topic: สนามฝึกซ้อมครับ  (Read 9467 times)
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« on: September 30, 2008, 07:21:08 AM »

เป็นสนามฝึกซ้อม โมโตคลอส ที่พี่ชายออกแบบ และร่วมกับเพื่อนทำเอาใว้ ที่เมืองกาญ อ.พนมทวน ยังใง จะลองไปสำรวจ ดูว่า พอจะขี่ฝึกซ้อม bmx racingได้ใหม เพื่อ ท่านใดสนใจ อยากจะกลับไปฟื้นฟูสภาพร่างกาย ให้แข็งแรงกำยำเหมือนแต่ก่อน ให้ได้บรรยากาศเก่า ๆ เอาแค่พอขำๆก็น่าจะพอใหว ช่วงนี้ฝนตกหนักแทบจะเป็นบ่อโคลน มีคืบหน้าอย่างไร จะรายงานให้ทราบในโอกาสต่อไปครับ 
« Last Edit: September 30, 2008, 07:23:02 AM by prasith_p » Logged

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #1 on: September 30, 2008, 07:25:22 AM »

เห็นแล้วอยากลองไปโดดมั่งจังคับ... Grin
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #2 on: September 30, 2008, 07:26:23 AM »

เยี่ยมเลยครับพี่....ถ้าใกล้ๆนี่แจ่มเลยนะเนี้ยคงได้ใช้บริการกันบ้างละครับ...มาอัพเดทให้ชมเรื่อยๆนะครับ  Smiley

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #3 on: September 30, 2008, 10:25:42 PM »

Grin Grin Grin เห็นแล้วอดอิจฉาไม่ได้จริงๆครับ อยากให้สนามอยู่ในกรุงเทพฯจังครับ
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #4 on: September 30, 2008, 10:31:06 PM »

ผมเห็นเนินสามลูกด้านหน้าก็เสียวที่ปลายเท้าแล้วครับพี่... Embarrassed
ไออยากลองก็อยากครับอายุก็มากแล้วหักไปทีกว่าจะเข้าที่ก็คงจะนานน่าดูครับ... Grin
แต่ถ้าขับ off road นะแค่นี้จะบายมากครับ Grin

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #5 on: September 30, 2008, 11:04:41 PM »

Grin  เห็น คุณ.มีศักดิ์ บอกว่าประมาณเดีอนพฤศจิกายน จะมีแข่ง BMX รุ่นอายุ 35 UPที่สนามเขาเขียว ชลบุรีพวกเราก๊วน OS น่าจะไปรวมตัวกันที่นั้น ประลองกันแบบขำขำ (เฉพาะ OS ล้วน)น่าจะสนุกนะครับ
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #6 on: September 30, 2008, 11:25:40 PM »

:oเห็นแค่เค้าโครงก็เร้าใจแล้วครับ...อะดีนารีนสูบฉีดเลยครับ Grin
อยากย้อนเวลาได้จัง..สมัยก่อนแข่งbmxยุคแรกๆก็ใช้สนามโมโตครอสนี่แหละครับ Tongue

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
bmxordie
B Pro

ปั่นกันไปยาว ๆ

Email
« Reply #7 on: October 01, 2008, 03:31:13 AM »

:oเห็นแค่เค้าโครงก็เร้าใจแล้วครับ...อะดีนารีนสูบฉีดเลยครับ Grin
อยากย้อนเวลาได้จัง..สมัยก่อนแข่งbmxยุคแรกๆก็ใช้สนามโมโตครอสนี่แหละครับ Tongue

พี่ป้ำ กระต่ายขึ้นยัง Huh
ล้อเล่นน่ะพี่  Roll Eyes

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2010, 00:00:01 AM โดย KOOK »
มือถือสาก ปากถือศิล
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #8 on: October 01, 2008, 11:15:32 AM »

:Dคุณน้องครับ..ถ้าเป็นน้องต่ายน่ะขึ้นแน่ๆ Grin Grin Grin

พี่ป้ำ กระต่ายขึ้นยัง Huh
ล้อเล่นน่ะพี่  Roll Eyes

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #9 on: October 01, 2008, 04:28:50 PM »

อยากไปปั่นมากเลยพี่   ตอนนี้สนามใกล้สมบรูณ์ยังครับ
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #10 on: October 01, 2008, 08:19:05 PM »

;Dผมขอหมอบครับ..ชมเฉยๆดีกว่า ต้องเจียมสังขารครับ..รุ่นนี้กระดูกหักแล้วต่อยาก.. Grin

Jame
AA Pro

« Reply #11 on: October 02, 2008, 03:39:22 PM »

แจ่มครับ  Grin

For Love Or Money
aoodjumper
Intermediate

I Love BIKE

Email
« Reply #12 on: October 04, 2008, 07:37:21 AM »

ถ้าอยากลองโดดเนินฟื้นอดีต Wink สนามใน กทม.ก็มีนะครับ Cool จะโดดเพื่อออกกำลังกายหรือโดดขำขำ หรือจะดูคนอื่นโดด ก็ขอเชิญนะครับ ผมทำเล่นกับเพื่อนๆ เสาร์-อาทิตย์เอาแบบหนุกหนาน อยู่ไม่ใกล้ไม่ไกลจากร้านกลมกล่อมเลยครับ  Grin
http://www.majorbike.com/node/149

HANAMI let's have fun

SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #13 on: October 04, 2008, 04:10:30 PM »

Grin เนินสูงน่าหวาดเสียวเหมือนกันนะ ใครอยู่ใกล้ๆลองไปดูแล้วลงรูปให้ดูบ้างนะครับ
DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #14 on: October 04, 2008, 04:20:33 PM »

ถ้าอยากลองโดดเนินฟื้นอดีต Wink สนามใน กทม.ก็มีนะครับ Cool จะโดดเพื่อออกกำลังกายหรือโดดขำขำ หรือจะดูคนอื่นโดด ก็ขอเชิญนะครับ ผมทำเล่นกับเพื่อนๆ เสาร์-อาทิตย์เอาแบบหนุกหนาน อยู่ไม่ใกล้ไม่ไกลจากร้านกลมกล่อมเลยครับ  Grin
http://www.majorbike.com/node/149

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 Grin Grin Grin น่าไปลองครับ ว่าแต่ว่า มีที่จอดรถมั๊ยครับ และเข้าไปที่เนินยังงัยครับ
Pages: [1] 2 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length