Welcome, Guest. Please login or register.
April 29, 2024, 08:15:57 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ไปเที่ยวบ้านเพื่อน
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 Print
Author Topic: ไปเที่ยวบ้านเพื่อน  (Read 7464 times)
jimjan
AA Pro

« on: May 06, 2010, 01:20:41 AM »

เพื่อนคนนี้รู้จักกัน ในเว็ปนี้แหละครับ  เขาคนนั้นคือ บ็อก eq ride  นี้เอง

ไปพวกเรา เดินทางจาก Town In Town

บรรยากาศอย่างชิวเหมือนอยู่ต่างจังหวัด

เจ้าของบ้านมาแล้วครับ (คนซ้ายมือ)

จากนั้นดื่มน้ำกีวี่แสนอร่อยจากคุณแม่ ก็ไปกันต่อ

งานนี้เปิดตัวนักแข่งท่านใหม่ ที่จะไปโพไซดอนให้ได้  Grin

ไปที่ สนามก่อนแต่เสียดายดินเปียก  Cry Cry

จากนั้นเราก็ไปกันต่อ เพื่อไปหา แกงค์ บางนา   Roll Eyes

คู่หู

มาแล้ว ชาวแกงค์

ชักภาพกันหน่อย   Wink

มืดซ่ะแล้วครับ

ให้แกงค์บางนาพาไปจัดของอร่อย  งานนี้ไม่มีแอลกอฮอล์ Embarrassed

ก่อนจะแยกย้ายกันกลับบ้าน

และรูปสุด ท้ายเพื่อยินยันว่าเรามาแล้ว อิอิ  Cheesy Cheesy

ขอขอบคุณเจ้าของบ้านผู้น่ารัก และคุณแม่ที่ทำน้ำกีวี่แสนอร่อยพร้อมทั้งผ้าเย็น สดชื่น 

ขอบอกว่า บ้าน รมเรื่อนน่าอยู่มากกกกกกกก  วันหลังไปรบกวนอีกแน่ครับ ! Grin Grin Grin Grin

ขอบคุณครับแล้วเจอกัน พักพวก ศุกร์นี้  .......... ว่าแต่จะไปไหน  Huh Grin Grin Grin

Drop Out Saver 550฿

FB :
https://www.facebook.com/groups/bkkoldschoolbmx/
มันไม่ยากเลยครับ ไม่ชอบก็ไม่ต้องซื้ออ
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #1 on: May 06, 2010, 02:08:33 AM »

เยี่ยมเลยครับ  Shocked Shocked Shocked น้ำกีวี่น่าจะอร่อยน่ะเนี่ย  Grin

Seirogang
Expert

Don't Care Media

« Reply #2 on: May 06, 2010, 02:20:09 AM »

อุ๊ย.....มีเณร หนี ออกจาก วัด มาปั่นด้วย Grin Grin

ความ มันส์ ใน การ ปั่น มันอยู่ ที่แรง ดัน และ แรง ถีบ
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #3 on: May 06, 2010, 07:20:54 AM »

ดูแรก ๆ เหมือนจะไม่มีอะไร แต่พอติดตามชมภาพไปเรื่อย ๆ ทำให้รู้สึกว่า
ทริปนี้ถึงจะดูเรียบง่าย แต่ไม่ธรรมดาจริง ๆ ครับ ผมอดอิจฉาไม่ได้
เพราะเห็นสีหน้า และแววตาทุกคน เต็มไปได้ความสุขอย่างแท้จริง...

ขอบคุณครับที่นำภาพสวย ๆ พร้อมคำบรรยายของทริปนี้มาแชร์กัน

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
aoodjumper
Intermediate

I Love BIKE

Email
« Reply #4 on: May 06, 2010, 07:48:22 AM »

ขอบคุณน้อง jimjan ที่โทรมาชวน พอดีติดงานอยู่เลยไม่ได้ไปสนุกด้วยเลย
...แหมเห็นบรรยากาศที่บ้านแล้ว คราวหน้าไม่พลาดแน่นอน  Lips sealed

HANAMI let's have fun

ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #5 on: May 06, 2010, 08:09:22 AM »

เมื่อไหร่ จะโดด ที่ศรีสมานกันบ้างละ กำลังหานักแข่งมือดีๆอยู่ มาเข้าทีมซะหน่อย Smiley Smiley Smiley
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #6 on: May 06, 2010, 11:31:16 AM »

เมื่อไหร่ จะโดด ที่ศรีสมานกันบ้างละ กำลังหานักแข่งมือดีๆอยู่ มาเข้าทีมซะหน่อย Smiley Smiley Smiley
ชวนเข้า ศรีสมาน อย่างเดียวเลยนะพี่ (อยากรู้จัง มันมีอะไรดีน้อ) Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
chartmaya
B Pro

Email
« Reply #7 on: May 06, 2010, 12:32:24 PM »

ถ้าผมอยู่กรุงเทพ..คงไปโดดด้วยแล้วพี่..555+

Jame
AA Pro

« Reply #8 on: May 06, 2010, 01:08:20 PM »

รูปสวยมากๆ ครับ Wink

For Love Or Money
eq ride
B Pro

« Reply #9 on: May 06, 2010, 01:09:15 PM »

ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกคนเลยครับ วันหล้งอากาศดีๆ โอกาศเหมาะๆ สนามแห้งๆก็มาเที่ยวกันอีกนะครับ ยินดีต้อนรับครับ Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #10 on: May 06, 2010, 01:15:07 PM »

ชวนเข้า ศรีสมาน อย่างเดียวเลยนะพี่ (อยากรู้จัง มันมีอะไรดีน้อ) Grin Cheesy Wink
นั้นดิ ไว้มาเจอสนามแพร่มั้งน่ะครับ  Cheesy

jimjan
AA Pro

« Reply #11 on: May 06, 2010, 01:31:41 PM »

พวกผมอยากไปเที่ยว ทางเหนือบ้างครับพี่  จัดทริปเล็กได้ไหมครับ ไปคืนวันศุกร์  กลับ คืนวันอาทิตย์  Grin Grin

Drop Out Saver 550฿

FB :
https://www.facebook.com/groups/bkkoldschoolbmx/
มันไม่ยากเลยครับ ไม่ชอบก็ไม่ต้องซื้ออ
Beephomet
AA Pro

—• วัยรุ่นเพชรเกษม •—

« Reply #12 on: May 06, 2010, 02:28:53 PM »

ไว้มาอีกน้าาาาาาา

Grin Cheesy Grin

• ลาก่อย •
wnccdr
AA Pro

"คนน่ะ..ไม่ใช่แมว"

« Reply #13 on: May 06, 2010, 03:45:03 PM »

Grin Grin ;Dมิตรภาพที่พอจะหาได้ในหมู่OSBMX..ขอกิจกรรมดีๆอย่างนี้อยู่คู่วงการเราตลอดไป..เห็นแล้วมีความสุขคร๊าบบพ้ม... Grin Grin Grin

" วัดก็เข้า..เหล้าก็กิน..เพื่อนก็รัก..เฮ้อ"
poksy
Looking Over the Fence
*

poksy103@hotmail.com
Email
« Reply #14 on: May 06, 2010, 03:54:54 PM »

........ ถ้าต้อนรับบ ดีไม่ดียัง ไง ผิดพลาดมา น ที่นี้ก้ ขอ อภัยย ด้วยย เน้อออ 5555.....

หนึ่งใน      สายบางนา จ้า   Grin  Grin  Grin     
Pages: [1] 2 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length