Welcome, Guest. Please login or register.
April 29, 2024, 04:38:47 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  มาร่วมงานวัฒนธรรมไทย ร่วมด้วยช่วยกัน ครับ พี่น้อง^^
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] Print
Author Topic: มาร่วมงานวัฒนธรรมไทย ร่วมด้วยช่วยกัน ครับ พี่น้อง^^  (Read 7615 times)
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #15 on: June 14, 2010, 10:04:35 PM »

ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาดู มาติ มาแซว ได้น่ะครับ Wink

งานคงจะมีทุกเดือนน่ะครับ จะพยายามปั่นต่อไปเพื่อโลกใบนี้ และ OS BMX เพื่อนที่แสนดี Cool

ยังไงจะถ่ายภาพงานครั้งต่อไปมาลงเรื่อยๆน่ะครับ หวังว่าคงจะไม่เบื่อ ไปเสียก่อน  Grin Grin Grin

งานหน้ามี พิธีกรพริตตี้แน่นอน (ดีไหมครับ เพื่อนๆสมาชิก )  Cheesy Cheesy Wink

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #16 on: June 15, 2010, 02:01:38 AM »

ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาดู มาติ มาแซว ได้น่ะครับ Wink

งานคงจะมีทุกเดือนน่ะครับ จะพยายามปั่นต่อไปเพื่อโลกใบนี้ และ OS BMX เพื่อนที่แสนดี Cool

ยังไงจะถ่ายภาพงานครั้งต่อไปมาลงเรื่อยๆน่ะครับ หวังว่าคงจะไม่เบื่อ ไปเสียก่อน  Grin Grin Grin

งานหน้ามี พิธีกรพริตตี้แน่นอน (ดีไหมครับ เพื่อนๆสมาชิก )  Cheesy Cheesy Wink
ดีมาก จะได้ไม่ต้องขายรถถถถถถถถถถถ Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #17 on: June 15, 2010, 01:28:11 PM »

ดีมาก จะได้ไม่ต้องขายรถถถถถถถถถถถ Grin Cheesy Wink
ดูไปดูมา เกิดความเสียดายน่ะครับพี่เจี๊ยบ แต่ว่า ขอแลกรถกับพี่จะดีกว่าน่ะ จะบอกให้  Grin Grin Grin Wink

wnccdr
AA Pro

"คนน่ะ..ไม่ใช่แมว"

« Reply #18 on: June 15, 2010, 04:28:04 PM »

Grin Grin ;Dมีงานดีมาให้ชื่นชมสม่ำเสมอ..ขอบคุณที่ช่วยรณรงค์ลดภาวะโลกร้อน..มีโอกาสคงได้เจอกัน.. Grin Grin Grin

" วัดก็เข้า..เหล้าก็กิน..เพื่อนก็รัก..เฮ้อ"
mikah_ce
AA Pro

***SLOW MAN***

Email
« Reply #19 on: June 15, 2010, 05:04:29 PM »

BMX 

เสน่ห์  ที่ไม่ห่าง หาย   Cool Cool Cool

nuttakorn009
Looking Over the Fence
*

matasang@hotmail.com
Email
« Reply #20 on: June 27, 2010, 10:17:14 PM »

เป็นกิจกรรมที่น่าสนับสนุนครับผม ได้ทั้งอนุรักษ์ศิลปะวัฒนะธรรมดี ๆ และยังเสริมสร้างสุขภาพที่แข็งแรง อีกทั้งยังรณรงค์เรื่องลดภาวะโลกร้อน และได้พบปะกับเพื่อนร่วมอุดมการณ์ +_+ และก็ขอชื่นชมผู้ใหญ่ของบ้านเมืองครับที่เห็นในภาพน่าจะให้การสนับสนุนเป็นอย่างดี ผมอยากให้ทุก ๆ จังหวัดเริ่มต้นกันแบบนี้ครับ ให้เริ่มเป็นเมืองจักรยานไปเลย ขอบคุณครับ

คุณภาพของประชาธิปไตย ขึ้นอยู่กับคุณภาพของคน คุณภาพของคน ขึ้นอยู่กับปัญญา จากท่าน วชิรเมธี
Pages: 1 [2] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length