Welcome, Guest. Please login or register.
March 29, 2024, 03:10:08 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  **** แจ้งสมาชิกทีม Forty Up ****
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 [3] Print
Author Topic: **** แจ้งสมาชิกทีม Forty Up ****  (Read 13744 times)
Jong _bmx
Looking Over the Fence
*

« Reply #30 on: June 26, 2010, 11:05:20 AM »

ป๋าวี มีแขนสั้นด้วยรึเปล่า
Tiger One
Novice
**

Email
« Reply #31 on: June 27, 2010, 08:26:53 PM »

ป๋าวีครับ.....ผม  รอบหน้าอก   40 นิ้ว     รอบพุง    40 นิ้ว     ควรใส่เสื้อ size อะไรดี
รบกวนจัดไปตามความเหมาะสมได้เลยครับ   Smiley Cheesy Grin   ยุ่น
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #32 on: June 27, 2010, 08:50:09 PM »

ป๋าวีครับ.....ผม  รอบหน้าอก   40 นิ้ว     รอบพุง    40 นิ้ว     ควรใส่เสื้อ size อะไรดี
รบกวนจัดไปตามความเหมาะสมได้เลยครับ   Smiley Cheesy Grin   ยุ่น

โอโฮเฮ๊ะ.....อกกะพุงเท่ากันเลย  Cheesy Cheesy Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
ped
Expert

Email
« Reply #33 on: June 28, 2010, 03:24:32 PM »

ป๋าวีครับ.....ผม  รอบหน้าอก   40 นิ้ว     รอบพุง    40 นิ้ว     ควรใส่เสื้อ size อะไรดี
รบกวนจัดไปตามความเหมาะสมได้เลยครับ   Smiley Cheesy Grin   ยุ่น
ไอ้นั้นก็ 4 นิ้ว...คริ..คริ.. Grin Grin
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #34 on: June 28, 2010, 05:23:41 PM »

....ข่าวล่าสุด....เสื้อทีม 40UP ทางโรงงานที่ติดต่อกันอยู่แจ้งมาว่าทำเสื้อให้ไม่ทันงานแข่งกลางเดือนหน้านี้แน่นอน ผมพยายามหาอยู่ 2-3 โรงงานก็ได้รับคำตอบเหมือนกัน... Undecided...เมื่อเราทำเองไม่ได้และจำต้องพึ่งเขาก็ต้องยอมรับ...และไม่จำเป็นต้องไปเร่งเพื่อให้เสร็จทันแต่ได้งานมาเห่ยๆ....ใจเย็นๆเอาไว้ไปเปิดตัวงานที่สนามสุพรรณของ อ.แดง เลยแล้วกันน่ะครับ....

....วันเสาร์หรืออาทิตย์นี้ผมอยากให้เพื่อนๆนำเสื้อจักรยานตัวเก่าที่ใส่แข่งมาสนามด้วยน่ะครับ..ผมจะเอามาวัดขนาดเพื่อเช็คกับไซส์ของโรงงานเพื่อยืนยันอีกครั้ง.... Wink

pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #35 on: June 28, 2010, 07:58:09 PM »

ป๋าวีครับ.....ผม  รอบหน้าอก   40 นิ้ว     รอบพุง    40 นิ้ว     ควรใส่เสื้อ size อะไรดี
รบกวนจัดไปตามความเหมาะสมได้เลยครับ   Smiley Cheesy Grin   ยุ่น
ไอ้นั้นก็ 4 นิ้ว...คริ..คริ.. Grin Grin

ถ้า 40 นิ้วด้วยล่ะยุ่งเลย...อิอิ  Grin Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #36 on: June 29, 2010, 11:03:18 PM »

ถ้ามีทำแขนสั้น ผมขอรับ XL 1 ตัวนะครับ

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Pages: 1 2 [3] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length