Welcome, Guest. Please login or register.
May 01, 2024, 11:38:00 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  เนินดินลูกใหม่ ที่ชลบุรี
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] 3 4 Print
Author Topic: เนินดินลูกใหม่ ที่ชลบุรี  (Read 22024 times)
A-KiT
B Pro

Email
« Reply #15 on: June 26, 2010, 07:31:14 AM »

รถสวยจังครับ

Shocked Shocked Shocked
ขอบคุณครับ

เรารักในหลวง
A-KiT
B Pro

Email
« Reply #16 on: June 26, 2010, 09:29:49 AM »

น่าไปโดดด้วยมากๆเลยคับ บรรยากาศแถวนั้นก้อแจ่มจิงๆ Grin
วันไหน ว่างๆ ช่วงเย็นๆ มาโดดกัน แต่ต้องวอร์มด้วยการปั่นไปบางทรายก่อน 1 รอบ
ส่วนลานดินคงต้องช่วยกันทำเนินให้ดีกว่านี้สักหน่อย มีเพื่อนๆเป็นห่วงกันเยอะ 

Master_fat
Expert

Email
« Reply #17 on: June 26, 2010, 02:25:02 PM »

น่าไปโดดด้วยมากๆเลยคับ บรรยากาศแถวนั้นก้อแจ่มจิงๆ Grin
วันไหน ว่างๆ ช่วงเย็นๆ มาโดดกัน แต่ต้องวอร์มด้วยการปั่นไปบางทรายก่อน 1 รอบ
ส่วนลานดินคงต้องช่วยกันทำเนินให้ดีกว่านี้สักหน่อย มีเพื่อนๆเป็นห่วงกันเยอะ 
OK เลยคับ
เด๋วไว้ว่างๆจะไปแจมด้วยนะค้าบ
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #18 on: June 27, 2010, 08:55:01 PM »

Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes แอบซุ่มซ้อม  Grin Grin Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
A-KiT
B Pro

Email
« Reply #19 on: June 28, 2010, 11:26:46 AM »

Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes แอบซุ่มซ้อม  Grin Grin Grin Grin

ต้องซ้อมหน่อยครับ เพราะเมื่อวานไปร่วมสนุกที่สนามมีศักดิ์ ลงรุ่นมือใหม่ 40 เอาตัวรอดมาได้... พระคุ้มครอง
ตอนแรกเสียวมากตอนปล่อยตัว สูงจัง ไม่เคยเล่นแบบนี้ พอลงได้เสียวๆมันส์ๆ อยากเล่นอีก อิอิ ไม่เคยต้องลองครับ

Anubis
A Pro

Email
« Reply #20 on: June 28, 2010, 01:33:37 PM »

สนามนี้น่าสนใจดีคับ..
แต่ผมจะว่างไปขีเล่นมั๊ยน้า.. Huh

ตอนนี้ทางชาวคณะมีเฟสบุ๊คเอาไว้เก็บรูปมันส์ๆ เอาไว้พูดคุยกันแล้วครับ ยินดีรับแอดผู้ที่รัก Os Bmx ทุกท่าน ตามลิงค์นี้เลย
http://www.facebook.com/profile.php?id=100002081746464
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #21 on: June 28, 2010, 08:07:16 PM »

ต้องซ้อมหน่อยครับ เพราะเมื่อวานไปร่วมสนุกที่สนามมีศักดิ์ ลงรุ่นมือใหม่ 40 เอาตัวรอดมาได้... พระคุ้มครอง
ตอนแรกเสียวมากตอนปล่อยตัว สูงจัง ไม่เคยเล่นแบบนี้ พอลงได้เสียวๆมันส์ๆ อยากเล่นอีก อิอิ ไม่เคยต้องลองครับ

ไปซ้อมกันที่ dream world ก่อนดีมั๊ยครับ  Grin Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
A-KiT
B Pro

Email
« Reply #22 on: June 28, 2010, 08:45:00 PM »

อารมณ์นี้ต้องสวนสยามสไลส์เดอร์ยักษ์ ครับผม

ไปซ้อมกันที่ dream world ก่อนดีมั๊ยครับ  Grin Grin Grin

pum
AA Pro

Email
« Reply #23 on: June 28, 2010, 10:17:38 PM »

อารมณ์นี้ต้องสวนสยามสไลส์เดอร์ยักษ์ ครับผม

ทางมันยาวอ่ะครับ...กว่าจะถึงพื้นน้ำ...พอดีกางเกงว่ายน้ำเข้าวินซะก่อน...หมดเสียวกันพอดี 555 Grin Grin

A-KiT
B Pro

Email
« Reply #24 on: June 29, 2010, 03:11:46 PM »

คราวที่แล้วไม่ได้ลงภาพถนนเลียบทะเลแถว หน้าศาล-บางทราย คราวนี้ก็ปั่นไปเก็บภาพไปบรรยากาศยามเย็นมาฝากครับ เรียกแขกหน่อยเผื่อจะมีใครมาปั่นเป็นเพือน กะว่าศุกร์นี้เย็นๆ จะขนจอบขนเสียมมาปรับเนินสักหน่อยครับ จะมีใครมาบ้างครับ

Uploaded with ImageShack.us

ped
Expert

Email
« Reply #25 on: June 29, 2010, 04:30:57 PM »

น้ากิต..ลองดูที่พักสำหรับเพื่อนๆที่จะไปแข่งที่เขาเขียวให้หน่อยสิครับ Wink..เอาแบบว่าไปถึงวันเสาร์เด็กๆเล่นน้ำได้ Grin แม่บ้านมีที่ทำกับแกล้ม  ;Dนักแข่งกินอิ่มแล้วก็นอนไป  ::)ส่วนผมอยู่ในส่วนการวางแผนต้องนอนดึก(ว่าแต่ใครจะนอนดึกกะผมบ้าง) Roll Eyes Grin
A-KiT
B Pro

Email
« Reply #26 on: June 29, 2010, 04:35:26 PM »

น้ากิต..ลองดูที่พักสำหรับเพื่อนๆที่จะไปแข่งที่เขาเขียวให้หน่อยสิครับ Wink..เอาแบบว่าไปถึงวันเสาร์เด็กๆเล่นน้ำได้ Grin แม่บ้านมีที่ทำกับแกล้ม  ;Dนักแข่งกินอิ่มแล้วก็นอนไป  ::)ส่วนผมอยู่ในส่วนการวางแผนต้องนอนดึก(ว่าแต่ใครจะนอนดึกกะผมบ้าง) Roll Eyes Grin

เด๋วดูให้ครับ

Master_fat
Expert

Email
« Reply #27 on: June 29, 2010, 08:05:37 PM »

ศุกร์นี่อยากไปเหมือนกานคับ แต่ติดขายของศุกร์-เสาร์ ที่ walkstreet bangsaen
และวันอาทิตย์กับวันธรรมดาไปปั่นบ้างไหมค้าบ
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #28 on: June 30, 2010, 06:27:31 AM »

วิวสวยๆ มีโอกาส ต้องไปเยือน

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

jacky
AA Pro

Email
« Reply #29 on: June 30, 2010, 08:23:54 AM »

บรรยากาศหน้าไปครับ

วุฒิพันธ์ สุริหาญ

101/3 ซ.วิภาวดี 5 แยก 123 ถ.วิภาวดีรังสิต

จอมพล เขต จตุจักร กทม. 10900

เลขบัญชี 019-1-74251-1 ธ.กรุงไทย  สาขา ถ.วิภาวดีรังสิต

ชื่อ สายพิณ  สุริหาญ

Tel. 087-6877365 / Jacky
Pages: 1 [2] 3 4 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length