Welcome, Guest. Please login or register.
May 02, 2024, 01:24:53 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  เนินดินลูกใหม่ ที่ชลบุรี
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 3 [4] Print
Author Topic: เนินดินลูกใหม่ ที่ชลบุรี  (Read 22025 times)
bmxmania
B Pro

BMX ห้าวเป้ง

« Reply #45 on: July 31, 2010, 09:00:09 PM »

เอาแล้วไง...เป็นเรื่องแล้ว....งานช้างแล้วเนี่ย.. Kiss Kiss Kiss

...ไอ้เรามัน "สายโหด"

Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #46 on: July 31, 2010, 10:50:57 PM »

แกนนำสามสหาย สุภา,กิต,เด่น ที่ชลบุรี บางแสนก็มีพวกรุ่นน้องในเวปเราที่เล่น OS อยู่หลายคนน่ะ เมื่อวันก่อนก็เห็นเปิดร้านไปหยกๆ อย่ามั่วแต่เก็บสะสมเป็นของเก่า หรือขี่โชว์อวดกันเลยครับ BMX เขาสร้างมาให้ปั่นในสนาม ไม่ได้สร้างมาให้ปั่นทางเรียบ โดดไม่เป็นไม่เป็นไร เดี๋ยวน้าสุภาสอนให้ลองรวบรวมสมัครพรรคพวกดูครับ เพื่อจะได้สนามแบบที่ศรีสมานอีกสักแห่ง... Grin

prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #47 on: August 01, 2010, 07:09:56 AM »

อย่งแจ่มเลย Kiss Kiss Kiss พี่ท่านจัดไปอย่าให้เสีย Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

Master_fat
Expert

Email
« Reply #48 on: August 01, 2010, 04:34:28 PM »

ไปขุดกันอีกเมื่อไหร่ เด๋วผมไปช่วยอีกแรงค้าบ!!!
ped
Expert

Email
« Reply #49 on: August 02, 2010, 09:23:41 AM »

ไว้หาวันเหมาะๆนัดกันไปช่วยขุดครับ Wink Grin
A-KiT
B Pro

Email
« Reply #50 on: August 02, 2010, 10:25:16 AM »

ขอบคุณ พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ครับ 

ตอนนี้รู้แล้ว่าจะติดต่อหน่วยงานใต เด๋วทำเรื่องขออนุญาตใช้พื้นที่ก่อนครับ 

ถ้าไม่ยอมก็ต้องปฏิบัติการ ขอกระชับพื้นที่ เรื่มจากเบาไปหาหนัก !!!

จะแจ้งให้ทราบอีกที่ครับ  Grin Grin Grin

เรารักในหลวง
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #51 on: August 03, 2010, 08:56:01 PM »

ตอนนี้รู้แล้ว่าจะติดต่อหน่วยงานใต เด๋วทำเรื่องขออนุญาตใช้พื้นที่ก่อนครับ 

ถ้าไม่ยอมก็ต้องปฏิบัติการ ขอกระชับพื้นที่ เรื่มจากเบาไปหาหนัก !!!

จะแจ้งให้ทราบอีกที่ครับ  Grin Grin Grin
ดีครับติดต่อให้เป้นเรื่องเป็นราวดีกว่าครับ แล้วทำให้ดีจัดแข่งแบบเล็กๆ เขาจะได้เห็นว่ามีประโยชน์กับเด็กๆ เผื่อเขาจะเจียดงบมาบ้างไง
bmxmania
B Pro

BMX ห้าวเป้ง

« Reply #52 on: August 03, 2010, 09:12:00 PM »

แจ๋วเลย...ถ้าติดต่อไม่ได้เรื่องยังไง..ต้องใช้เอ็ม16..เอ็ม79 บอกได้เรยยย....เสธฯเด่น..จัดให้.. Cheesy Grin Wink

...ไอ้เรามัน "สายโหด"

ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #53 on: August 03, 2010, 09:27:24 PM »

แจ๋วเลย...ถ้าติดต่อไม่ได้เรื่องยังไง..ต้องใช้เอ็ม16..เอ็ม79 บอกได้เรยยย....เสธฯเด่น..จัดให้.. Cheesy Grin Wink
เสธ ดำ ไม่ว่างอะ Grin Grin Grin
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #54 on: August 07, 2010, 12:24:08 AM »

Shocked Shocked สุดยอดสนามเลยน่ะครับ ติกกับทะเล ท่าทางจะสวยน่ะเนี่ยครับ อากาศสุดยอด  Grin

Pages: 1 2 3 [4] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length