Welcome, Guest. Please login or register.
April 19, 2024, 08:11:45 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สนามศรีสมาน(2)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 3 ... 38 Print
Author Topic: สนามศรีสมาน(2)  (Read 178320 times)
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« on: August 14, 2010, 12:38:36 PM »

เปิดภาคต่อไปของสนามศรีสมาน...........กระทู้สำหรับคนที่รักและเข้าใจแก่นแท้ของ bmx  Cool

คำเตือน - กระทู้นี้ไม่ได้มีเจตนาก่อให้เกิดการแตกแยกใดๆในทุกๆด้านของชาว bmx
           - กระทู้นี้เปืดเพื่อให้เข้ามาชมเพื่อความบันเทิง และแสดงเจตนาอย่างชัดเจนของสนามศรีสมาน ที่สร้างขึ้นมาจากความตั้งใจจริงของคนที่รักและเข้าใจแก่นแท้ของ bmx
           - กระทู้นี้อาจจะเป็นที่นัดหมายของคอ bmx ภาคสนาม(ขอโปรดเข้าใจในภาระและหน้าที่ของแต่ละท่าน)
           - กระทู้นี้ขอความกรุณาเปิดใจให้กว้างเพื่อรับชม

ภาพความสำเร็จอีกก้าวหนึ่งของชาวสนามศรีสมาน...ที่ไปประกาศ ณ สนามสุพรรณบุรี เมื่ออาทิตย์ที่ 8 สิงหาคม 2553  Grin

ปล. - หากไม่ถูกใจหรือไปกระทบกระทั่งใครหรือทำให้ไม่พอใจ ก็ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ  Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #1 on: August 14, 2010, 12:48:34 PM »

ก้าวต่อไป ครับ 

ปั่น ต่อไป ครับ

เก็บ ต่อไป ครับ

ชอบแบบไหน เลือกกันเอง นะครับ แต่เย็นนี้ ฝนไม่ตก เจอกัน ที่สนาม เน้ออออออ Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #2 on: August 14, 2010, 01:17:01 PM »

เสื้อ โฟรตี้อัพ เห็นมาแต่ไกล เท่จริงๆ Cool
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #3 on: August 14, 2010, 02:20:01 PM »

ผมเข้าใจดีทุกอย่างแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ Grin Cheesy Wink
« Last Edit: August 15, 2010, 10:02:45 PM by Thanit » Logged

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
DA CONCRETE VAMPIRE
Intermediate

Email
« Reply #4 on: August 14, 2010, 03:55:06 PM »

สําหรับผม คําว่า   ศรีสมาน คง ไม่ใช่เป็นเพียงแค่ชื่อกระทู้หลอกครับ

ทุกครั้งที่ผมไปหรือภาพที่ได้เห็นที่  ศรีสมาน  คือความเป็นจริงและจิตรใจของผู้ที่เชื่อในความเป็น    bmx     os หรือns   

และผมยังเชื่อว่า  ศรีสมาน  ยังคงมี  ความหมายและคุณค่าต่อ ชาว bmx os  มากกว่าบางกระทู้ครับ

pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #5 on: August 15, 2010, 12:51:58 AM »

ใครว่า...osbmx สู้รถ newsbmx ไม่ได้ครับ.... Cheesy

คุณประศิษฏ์ กับรถ redline carerra 1981...แรง-เร็ว-พุ่ง  Grin

ผมเอง กับรถ redline proline 1994.....แรง-เร็ว-พุ่ง เช่นกัน  Grin

ผลพวงตามเจตนารมณ์ของสนามศรีสมานครับ  Wink

คลื่นลูกใหม่..รุ่นโตขึ้น จากสนามศรีสมานเช่นกัน  Cheesy

เท่ห์-เท่ห์...แฟชั่นจาก 40 up bmx racing team by Srisaman park...ในสนามแข่งขัน  Grin

การแข่งขันสุพรรณฯbmx สนาม1....จบแล้วครับ  Grin Grin Grin

ฮาฮา...อย่าซีเรียส....................................................... Tongue Cheesy Cheesy Cheesy

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #6 on: August 15, 2010, 01:43:00 AM »

ศรีสมาน สัญจร   น้ำมันท่วม เราเลย ต้องเที่ยววววว  Cool

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
bullterrier
A Pro

« Reply #7 on: August 15, 2010, 07:56:02 PM »

Grin หว้ดดีคับพี่ๆน้าๆศรีสมานทุกท่าน    ผมขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะคับ......... Roll Eyes
pum
AA Pro

Email
« Reply #8 on: August 15, 2010, 10:33:46 PM »

Grin หว้ดดีคับพี่ๆน้าๆศรีสมานทุกท่าน    ผมขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะคับ......... Roll Eyes

ไม่มีรั้ว...ไม่มีประตู...เข้ามาได้ตลอดครับ...สำหรับผู้มีใจรักใน bmx ครับป๋าออย  Grin Grin Grin
ชุมนุมเสียเหงื่อกันทุกเสาร์-อาทิตย์เหมือนเดิมคร๊าบ  Cheesy

innorida
Looking Over the Fence
*

« Reply #9 on: August 16, 2010, 12:21:31 AM »

อยากปั่นมากๆเลย แต่สนามน้ำท่วม  Cry
pum
AA Pro

Email
« Reply #10 on: August 16, 2010, 02:10:04 AM »

อยากปั่นมากๆเลย แต่สนามน้ำท่วม  Cry

อดใจรออีกนิดครับน้องเชษ.... Grin
แต่ถ้าทนไม่ไหว...เอาเรือไปโดดเนินเล่นก่อนก็ได้คร๊าบบบบ  Cheesy

อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #11 on: August 16, 2010, 07:37:47 AM »

อดใจรออีกนิดครับน้องเชษ.... Grin
แต่ถ้าทนไม่ไหว...เอาเรือไปโดดเนินเล่นก่อนก็ได้คร๊าบบบบ  Cheesy

เป็นความคิดที่ดีครับพี่ป้ำ  Grin
Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #12 on: August 16, 2010, 09:01:53 AM »

ออกทริปไม่บอกกันบ้างเลยนะพี่ป้ำ.. Grin
pum
AA Pro

Email
« Reply #13 on: August 16, 2010, 09:36:54 AM »

ออกทริปไม่บอกกันบ้างเลยนะพี่ป้ำ.. Grin

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

ช่วงนี้สนามศรีสมาน...เป็นสนามแข่งเรือวิบากครับ....เลยหาทางออกแก้คันกัน  Cheesy
เป็นแผนสำรอง....จุดนัดพบใกล้ๆสนาม...สวนสมเด็จย่า ใต้ทางด่วน ฝั่งเมืองทองฯ...หรือไม่ก็ลานเอนกประสงค์สระน้ำใหญ่ เมืองทองฯครับ  Cheesy
มีนัดหมายจะแจ้งให้ทราบนะครับ...................... Grin

ตอนนี้กำลังวางแผน...ขึงผ้าใบคลุมสนามศรีสมาน...ให้เป็น indoor...จะได้ขี่ได้ทุกฤดูกาลครับ....ฝันเฟื่อง 555 Grin Grin

Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #14 on: August 16, 2010, 10:42:00 AM »

สำหรับผม ไปสนามศรีสมาน มาก็หลายครั้ง และทุกครั้ง ก็ไม่ได้ตั้งใจเข้าไปเพื่อปั่นจักรยาน

แต่ไปเพราะอยากเจอเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ คนคอเดียวกัน เท่านั้นเองครับ...

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Pages: [1] 2 3 ... 38 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length