Welcome, Guest. Please login or register.
April 29, 2024, 04:50:24 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สนามศรีสมาน(2)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] 3 4 ... 38 Print
Author Topic: สนามศรีสมาน(2)  (Read 178444 times)
4TbyTEE
Novice
**

MAHASIN_JR.BIKE@HOTMAIL.COM
Email
« Reply #15 on: August 16, 2010, 11:01:50 AM »

สำหรับผม ไปสนามศรีสมาน มาก็หลายครั้ง และทุกครั้ง ก็ไม่ได้ตั้งใจเข้าไปเพื่อปั่นจักรยาน

แต่ไปเพราะอยากเจอเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ คนคอเดียวกัน เท่านั้นเองครับ...

จริงครับผมก็ว่าคุณธนิตเข้ามาเพื่อพบปะเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทั้งนั้น Wink Wink Wink

knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #16 on: August 16, 2010, 01:29:14 PM »

มิลเลี่ยน แนร์

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #17 on: August 16, 2010, 07:48:18 PM »

สำหรับผม ไปสนามศรีสมาน มาก็หลายครั้ง และทุกครั้ง ก็ไม่ได้ตั้งใจเข้าไปเพื่อปั่นจักรยาน

แต่ไปเพราะอยากเจอเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ คนคอเดียวกัน เท่านั้นเองครับ...

ถูกต้องแล้วคร๊าบ.......ไม่ปั่นก็มันส์ได้....ถ้าคอเดียวกัน  Grin Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #18 on: August 16, 2010, 07:51:26 PM »

คนเสื้อสีเทาทางซ้าย....วันมิลเลี่ยน..5555  Cheesy Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #19 on: August 17, 2010, 01:49:31 AM »

เท่กันจังน่านุกเน๊าะ  Grin Wink

Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #20 on: August 17, 2010, 08:54:09 AM »

พี่ๆน้องๆเพื่อนๆกันทั้งนั้น..หนักนิดเบาหน่อย..อภัยให้กันดีกว่าครับ...พี่น้องท้องเดียวกันยังมีวันทะเลาะได้เลยครับ..ทุกวันนี้สังคมเราก็แต่แยกกันพออยู่แล้ว..
ช่วงนี้เขาพรรษา ถึอว่าการให้อภัยเป็นสิ่งที่ยิ่งใย.และได้บุญ.และตั้งมั่นอยู่ในศิลธรรม 5 (สงสัยมียกเว้นศีลข้อเดียวคือ สุรา-เมรัย Grin)..
pum
AA Pro

Email
« Reply #21 on: August 17, 2010, 09:58:13 AM »

พี่ๆน้องๆเพื่อนๆกันทั้งนั้น..หนักนิดเบาหน่อย..อภัยให้กันดีกว่าครับ...พี่น้องท้องเดียวกันยังมีวันทะเลาะได้เลยครับ..ทุกวันนี้สังคมเราก็แต่แยกกันพออยู่แล้ว..
ช่วงนี้เขาพรรษา ถึอว่าการให้อภัยเป็นสิ่งที่ยิ่งใย.และได้บุญ.และตั้งมั่นอยู่ในศิลธรรม 5 (สงสัยมียกเว้นศีลข้อเดียวคือ สุรา-เมรัย Grin)..

ไม่มีอะไรหรอกครับคุณอุ๊.....สบายๆ....อย่าซีเรียสครับ Grin
ให้เวลาครับ.....เวลาและการกระทำจะล้างความรู้สึกได้ครับ... Cheesy Grin

ว่าแต่เวลาที่จะให้น่ะ....ขอซัก 2 เรือนนะ.... Grin Grin Grin
.............don't worry be happy......................

pum
AA Pro

Email
« Reply #22 on: August 17, 2010, 03:06:07 PM »

ช่วงนี้ศรีสมานน้ำท่วม...เลยมีโปรเจค...จากลานดินเป็นลานปูน...(ลานเบียร์ทีหลัง Grin Grin)
มาปั่นออกกำลังกายกันหน่อยครับ.... Tongue
พรุ่งนี้(พุธ 18)...เวลา 5 โมงเย็นเป็นต้นไป...ลานเอนกประสงค์ริมสระน้ำใหญ่ เมืองทองธานี...
สนใจ...ขอเสียงหน่อยครับ  Grin Grin Grin

อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #23 on: August 17, 2010, 04:11:57 PM »

น่าสนใจครับพี่ปั้ม แต่ตอนนี้อยากโดดมากกว่า คันนนน วันนี้ฝนก็จะตกอีกแล้ว หลังฝนสงสัยบูรณะสนามครั้งใหญ่   Cry Cry Cry
wnccdr
AA Pro

"คนน่ะ..ไม่ใช่แมว"

« Reply #24 on: August 17, 2010, 04:18:21 PM »

Grin Grin Grin"""ฟ้าหลังฝนสดใส...เอาใจช่วยครับ..ช่วงนี้ขอน้ำทำนาหน่อยครับ.."""" Grin Grin Grin
น่าสนใจครับพี่ปั้ม แต่ตอนนี้อยากโดดมากกว่า คันนนน วันนี้ฝนก็จะตกอีกแล้ว หลังฝนสงสัยบูรณะสนามครั้งใหญ่   Cry Cry Cry

" วัดก็เข้า..เหล้าก็กิน..เพื่อนก็รัก..เฮ้อ"
pum
AA Pro

Email
« Reply #25 on: August 17, 2010, 06:55:55 PM »

Grin Grin Grin"""ฟ้าหลังฝนสดใส...เอาใจช่วยครับ..ช่วงนี้ขอน้ำทำนาหน่อยครับ.."""" Grin Grin Grin

ขอบคุณครับ.... Grin

pum
AA Pro

Email
« Reply #26 on: August 17, 2010, 06:58:11 PM »

สนใจก็มาสิอั้น...เดี๋ยวเอาเนินไม้ไปให้โดดบนลานปูน...จะได้หายคันเป็นแสบแทน  Grin Grin Grin

knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #27 on: August 17, 2010, 09:16:19 PM »

พี่ป้ำ เสียดาย พรุ่งนี้ นัด ญ  Cool

ไม่งั้นจะเอาแฮรี่ไปให้ลองปั่นสักหน่อย แฮนด์ โคตร กว้าง  ......... องศา แปลกๆ แต่ใส่ดีๆ ก็จับถนัดดี มันลวงตา ต้องลอง  Smiley

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
pum
AA Pro

Email
« Reply #28 on: August 17, 2010, 10:12:13 PM »

พี่ป้ำ เสียดาย พรุ่งนี้ นัด ญ  Cool

ไม่งั้นจะเอาแฮรี่ไปให้ลองปั่นสักหน่อย แฮนด์ โคตร กว้าง  ......... องศา แปลกๆ แต่ใส่ดีๆ ก็จับถนัดดี มันลวงตา ต้องลอง  Smiley

เอาอย่างนี้สิ....คุณนุ่นก็พา ญ มาด้วย...แล้วไปนั่งจีบกันริมสระ...ส่วนพี่ก็จะได้เอา แฮรี่ ไปควบไง  Grin Grin Grin

pojistu
Looking Over the Fence
*

โดดอย่างเดียวก็เสียวแล้ว

Email
« Reply #29 on: August 18, 2010, 01:25:06 PM »

ในที่สุดศรีสมาน 2ก็มาแล้ว รอตั้งนาน เดียวมีปรับปรุงเมื่อไหร่ แจ้งทีนะครับ จะได้ไปออกแรง
Pages: 1 [2] 3 4 ... 38 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length