Welcome, Guest. Please login or register.
May 02, 2024, 04:07:12 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  งาน Biking Contest ที่ MBK วันเสาร์ที่ 18 กันยายน 2553
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] 3 4 ... 9 Print
Author Topic: งาน Biking Contest ที่ MBK วันเสาร์ที่ 18 กันยายน 2553  (Read 47356 times)
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #15 on: September 01, 2010, 12:41:19 PM »

โอกาสมาถึง ไม่คว้าได้ไงครับ อย่างพี่นุชาว่า
..แค่เจอกันก็มันส์แล้วววว. และได้เผยแพร่ osbmxthailand ด้วย       
ปีที่แล้วผมไปมึนๆ ไม่ค่อยรู้จักใคร รถยังไม่มีซักคัน แอบมึนลูบครำรถชาวบ้าไปเรื่อยก็มีความสุขแล้วครับ Grin

และไม่อยากให้พี่ธนิตคิดว่าเค้าไม่ให้ความสำคัญครับ อาจจะเป็นอย่างพี่พจน์ว่าก็ได้ครับ เหตุปัจจัยเค้าอาจจะเยอะก็ได้ครับ

ถึงแม้ใครว่าเราไม่สำคัญ แต่ถ้าพวกเราให้ความสำคัญแก่กัน อย่างอื่นก็ไม่สำคัญแล้วครับ Cheesy Cheesy
ถ้าเราได้เป็นส่วนร่วมจริง ผมอยากให้พี่น้องหน้าเก่าได้มา และปีที่ผ่านมาก็มีสมาชิกใหม่เยอะขึ้นก็อยากจะพบหน้าเช่นกัน
ยิ่งพี่ธนิตน้องๆอยากเจอตัวจริงแน่นอน ฟันธง ;Dส่วนพี่เจี๊ยบ ผมอยากเห็นสายฟ้าพี่ใจจะขาด Grin Grin

ส่วนพี่เจี๊ยบ ผมอยากเห็นสายฟ้าพี่ใจจะขาด ขอบคุณมากครับ ที่ให้ความสำคัญกับรถของผม Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #16 on: September 01, 2010, 12:42:11 PM »

อย่างแรกที่รู้สึกเลยนะครับ

เหมือนเจ้าของงานเค้าไม่ค่อยได้ให้ความสำคัญกับกลุ่ม OS BMX เราเท่าไหร่นัก
ถึงได้บอกข่าวกันล่วงหน้ากันแบบกระชั้นชิดขนาดนี้
(ขอโทษนะครับถ้าความเห็นผมจะดูแรงไป แต่ผมรู้สึกอย่างนั้นจริง ๆ)

สำหรับผม คงไม่ไปงานนี้ครับ อยากเก็บวีซ่าไว้งานอื่น ๆ มากกว่า...

สำหรับความเห็นส่วนตัวแล้ว ผมคิดเหมือนพี่ธนิต โดยเฉพาะ ผมเองเคยเป็นคนจัดงานมาก็มากมาย ปัจจุบัน ก็ยังจัดอยู่

เตรียมงานที เป็นเดือนๆ ประชุมเกือบทุกอาทิตย์ จะเชิญ จะบอกใคร ก็ต้องล่วงหน้า แล้วพอใกล้ๆวันงาน ก็ตามอีกที (กันลืม)

ส่วนเรื่อง จะไป หรือ ไม่ไป ผมขอยกผลประโยชน์ให้ทางชมรม เป็นหลัก ถ้าไปกัน ผมก็ไป (อยากเจอเพื่อนๆ)

แต่คงไม่เอารถไปโชว์ เพราะคงไม่สำคัญเท่าไหล่ Grin Cheesy Wink

สายฟ้า สำคัญ เลยพี่เจี๊ยบ
ขอบคุณมากครับ ที่ให้ความสำคัญกับรถของผม Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
rushy
B Pro

"ค่อยๆปั่นค่อยๆเก็บ"

« Reply #17 on: September 01, 2010, 12:43:43 PM »

สำหรับท่านที่ไม่พร้อม....ไปแต่ตัวไม่มีปัญหาแต่อย่างใดครับ....แต่ถ้าเอาไปได้ก็อยากให้เอาไปครับ

ผมคงเอาคันเก่าๆไปครับ  Kiss

:oเย้!!!!!!!แสดงว่า....มีส่วนร่วม Shocked
ส่วนใหญ่พี่น้องมีรถกันอยู่แล้ว เอาไปเถอะครับ คุณแม่...ขอร้อง Cheesy Cheesy
Master_fat
Expert

Email
« Reply #18 on: September 01, 2010, 02:57:13 PM »

ครั้งก่อนยังเสียดายอยู่เลยคับที่ไม่ได้ไป
มาปีนี้ยังแอบลุ้นๆอยู่ว่าจะมีไหม ผมเปนคนนึงที่อยากไปร่วมงานดีๆแบบนี้คับ
เปนไงเปนกันคับ มีพี่ๆไปผมก้อไปด้วยคับผม!!! Grin
Red-pio
AA Pro

« Reply #19 on: September 01, 2010, 03:07:13 PM »

*** อยากเอาไปสักคัน...แต่...ไม่มีรถขน Cry Cry Cry
ใคร...ผ่านทางนี้...มารับหน่อย (โดยเฉพาะ...พี่นุ่น)  Grin Grin Grin Grin
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #20 on: September 01, 2010, 04:02:58 PM »

Grin ไปรวมตัวกันแบบนุกๆเห็นภาพปีที่แล้ว "ยังคิดถึงกันอยู่ นะๆๆๆๆๆ" Grin
SKID ROW
Intermediate

Email
« Reply #21 on: September 01, 2010, 04:17:45 PM »

Smiley ดีครับงานนี้ได้ไปชมรถสวยๆเจอเพื่อนเก่าๆผมว่ามันสุดยอดครับ
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #22 on: September 01, 2010, 04:41:55 PM »

*** อยากเอาไปสักคัน...แต่...ไม่มีรถขน Cry Cry Cry
ใคร...ผ่านทางนี้...มารับหน่อย (โดยเฉพาะ...พี่นุ่น)  Grin Grin Grin Grin
ขี่มาเลยยยยยยยยยยย Grin Cheesy Wink

Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #23 on: September 01, 2010, 05:14:04 PM »

ไปครับ..คนเดียวก็ไปครับ...ธงป้าย osbmx-Thailandพร้อม...รถพร้อม...ใส่เสื้อปีที่ก่อนก็แล้วกัน..เต็มที่เหมือนเดิมครับ.. Grin
ประกาศเตือน สำหรับคอเบียร์..คงต้องใส่แก้วกาแฟ หรือ แก้วอะไรก็ได้ที่ไม่เห็นว่าเป็นกระป๋องเบียร์..มาบุญครองบอกไม่ปลื้มครับพี่น้อง Grin
jiw180921

Email
« Reply #24 on: September 01, 2010, 05:40:00 PM »

เร็วจริงๆ1ปี จำได้ปีที่แล้วไปไม่รู้จักใครเป็นใครเลย(ตอนนี้ก็ยังไม่รู้อยู่ดี Cry) เดินวนๆแอบจับรถคนอื่นไปเรื่อย Grin Grin
แต่ก็ไปครับไม่รู้จักแต่ก็จะไป Grin Grin Grin

เล่นรถเพราะธุรกิจ คุณก็จะได้ แค่เงินและกำไร
เล่นรถเพราะความรัก รู้จักแบ่งปัน คุณก็จะได้เพื่อน..
ความหมาย“ของเพื่อนและมิตรภาพ” ที่เงินซื้อไม่ได้

โปรดจำไว้ว่าคุณไม่ชอบอะไร และก็อย่าทำอย่างนั้นกับคนอื่น
Red-pio
AA Pro

« Reply #25 on: September 01, 2010, 08:58:49 PM »

ขี่มาเลยยยยยยยยยยย Grin Cheesy Wink

*** งั้นขอออกตั้งแต่เที่ยงคืน...วันศุกร์!!!  Grin Grin Grin
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #26 on: September 02, 2010, 02:59:36 AM »

เพื่อนพ้อง พี่น้องมาพบกัน มีโอกาสได้ร่วมกิจกรรมกัน ยังไงก็ได้ครับ จัดไป  เอา2คันเดิม freestyle and  racingไปเหมือนเคยครับ Cheesy Cheesy Cheesy

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #27 on: September 02, 2010, 06:56:00 AM »

ยาวไป ยาวไป  Grin Grin Grin
Arrowhead
Novice
**

"RIDER HENSHIN"

« Reply #28 on: September 02, 2010, 07:34:30 AM »

ไปชัวร์ป๊าป... พร้อมทีมงานถ่ายวีดีโอแล้วเจอกันในงานนะคร๊าบบบ...  Grin Grin Grin

ปั่นBMXย้อนสู่ ความทรงจำในอดีต
Wut MERIDA

« Reply #29 on: September 02, 2010, 08:12:12 AM »

ด้วยคนครับผม...( พระท่านบอกไว้ว่า..เวลาที่ดี..คือเวลาที่ตัวเราเองพร้อม )
Pages: 1 [2] 3 4 ... 9 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length