Welcome, Guest. Please login or register.
April 28, 2024, 12:20:21 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  รูปงาน Car Free Day 2010
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: รูปงาน Car Free Day 2010  (Read 4631 times)
jiw180921
Intermediate

Email
« on: September 27, 2010, 05:22:40 PM »

จบไปเรียบร้อยกับกิจกรรมปั่นจักรยานครองเมือง555
รูปอาจน้อยไปหน่อยนะครับเพราะดันลืมเอากล้องไป(ทั้งๆที่ตอนกลางคืนวางไว้ข้างรถแท้ๆ Cry Cry)
เลยต้องใช้โทรศัพท์ถ่ายแทน Sad

หลังจากที่รับเสื้อเสร็จสักพักก็ออกเดินทาง ตอนแรกก็มีเพื่อนปั่นเยอะดี แต่ไปๆมาๆเหลืออยู่4-5คัน Cry (แวะบ่อย Grin)
ใกล้แล้วที่หมาย Grin Grin

และแล้วก็ถึงจนได้ ตอนแรกคนยังไม่ค่อยเยอะครับ

กินน้ำไปขวดเผลออีกไม่รู้มากันจากใหน เต็มพรืดดดดดดดดด Shocked Shocked Shocked

เพื่อนผมครับเห็นแล้วอย่าคิดว่าเป็นภาพถ่ายติดวิญญาณนะครับ55555

2คันนี้มากันพ่อลูก

ฟิกเกียร์

เฮ้อเมมเต็มครับพี่น้อง มีอะไรอีกตั้งเยอะที่อยากให้เพื่อนๆที่ไม่ได้ไปได้ดู ต้องขออภัยเน้อ Cry

เล่นรถเพราะธุรกิจ คุณก็จะได้ แค่เงินและกำไร
เล่นรถเพราะความรัก รู้จักแบ่งปัน คุณก็จะได้เพื่อน..
ความหมาย“ของเพื่อนและมิตรภาพ” ที่เงินซื้อไม่ได้

โปรดจำไว้ว่าคุณไม่ชอบอะไร และก็อย่าทำอย่างนั้นกับคนอื่น
mewmew
Novice
**

ขาอ่อนๆ + stepต่ำๆ

« Reply #1 on: September 28, 2010, 12:38:31 AM »

อ้าวนึกว่าใครที่แท้ก็คนในOSนี่เอง ยินดีที่ได้รู้จักครับผม Grin

ผมออกจากจุดThe Mallท่าพระ งานมันมั่วตั้งแต่ตอนไปเซ็นชื่อรับเสื้อแล้ว ลงทะเบียนไปก่อนไม่ได้ช่วยอะไรเลย รายชื่อไม่มีเสื้อได้ก็ไม่ตรงsize แต่ช่างมันไหนก็ตั้งใจจะออกมาขี่อยู่แล้ว ตอนปล่อยตัวก็โออยู่นะครับ มีรถเทศกิจปิดหัวปิดท้าย แต่พอผ่านไปซักพักรถเล็กก็จะโดนทิ้ง ก็ไม่เป็นไรอีกก็ค่อยๆไปกันต่อไป เราไม่รีบครับรถเราล้อเล้กแถมไม่มีเกียร์ กำลังขากับกำลังใจเพียวๆ สุดท้ายก็ไปถึงจุดหมาย เสียดายครับที่ไม่ได้เจอคนขี่OSซักเท่าไหร่ เป็นเพราะว่าบริเวณงานมันกว้างแล้วเราก็ไม่ได้นัดจุดนับพบกันไว้ก่อน แต่ก็สะใจดีครับแถวนั้นจักรยานครองเมือง

ขอบคุณคุณอู๊ดมากครับสำหรับหนัง ลูกชายกลับมารีบเปิดดูเลย Grin

Grin  BMXนอกแค่สะใจ BMXไทยอยู่ในสายเลือด  Grin
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #2 on: September 28, 2010, 07:02:39 AM »

ขอบคุณครับ สำหรับรูปภาพ สวยๆ  Grin Wink

PocH
Expert

"อยู่ในระหว่างเก็บตัวสุดๆ "

9361025 longhair_poch@hotmail.com
Email
« Reply #3 on: September 28, 2010, 06:03:39 PM »

ผมปั่นไปจากบ้านที่รัชดา ห้วยขวางไปถึงลานก.ท.ม 6.30น ลงทะเบียนรับเสื้อ แล้วไปที่ตำแหน่งแปรสัญลักษณ์ธงชาติ จากนั้นจอดรถที่ตำแห่นงเดินหาสะเบียง จนเจอพี่ธนากร Wink เสียดายที่ไม่ได้นัดกันก่อน หลังจากยืนเคารพธงชาติ ก็ออกเดินทางปั่นจากลาน ก.ท.ม ไปตามเส้นทาง จนถึงมาบุญครอง เลยเลี้ยวเข้ามาบุณครอง ทำงานต่อเลย Cheesy

LINE คุยกันได้ครับ 0817775575
A-KiT
B Pro

Email
« Reply #4 on: September 29, 2010, 10:11:21 AM »

ถ้าที่ทำงานมีที่อาบน้ำก็ดีนะ จะได้ปั่นไปทำงาน พอถึงก็อาบน้ำแล้วทำต่อได้อย่างไม่มีกลิ่นกาย ไม่รบกวนเพื่อนร่วมงาน
พอเลิกงานก็ปั่นไปเที่ยวต่อ แล้วกลับบ้านอาบน้ำกินข้าวสบายๆ อย่างนี้เป็น CAR FREE EVERY DAY ครับ

เรารักในหลวง
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #5 on: September 29, 2010, 08:34:53 PM »

เห็นด้วยครับพี่  Wink
ถ้าที่ทำงานมีที่อาบน้ำก็ดีนะ จะได้ปั่นไปทำงาน พอถึงก็อาบน้ำแล้วทำต่อได้อย่างไม่มีกลิ่นกาย ไม่รบกวนเพื่อนร่วมงาน
พอเลิกงานก็ปั่นไปเที่ยวต่อ แล้วกลับบ้านอาบน้ำกินข้าวสบายๆ อย่างนี้เป็น CAR FREE EVERY DAY ครับ

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #6 on: September 29, 2010, 08:35:29 PM »

ขอบคุณมากๆครับสำหรับภาพสวยๆ  Wink

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Kkobies
Looking Over the Fence
*

kkob_w@hotmail.com
« Reply #7 on: October 03, 2010, 03:51:44 PM »

ผมปั่นไปจากบ้านที่รัชดา ห้วยขวางไปถึงลานก.ท.ม 6.30น ลงทะเบียนรับเสื้อ แล้วไปที่ตำแหน่งแปรสัญลักษณ์ธงชาติ จากนั้นจอดรถที่ตำแห่นงเดินหาสะเบียง จนเจอพี่ธนากร Wink เสียดายที่ไม่ได้นัดกันก่อน หลังจากยืนเคารพธงชาติ ก็ออกเดินทางปั่นจากลาน ก.ท.ม ไปตามเส้นทาง จนถึงมาบุญครอง เลยเลี้ยวเข้ามาบุณครอง ทำงานต่อเลย Cheesy

สวัสดีครับพี่พจน์ ปั่นไปจากบ้านที่รัชดา ห้วยขวางไปถึงลานก.ท.ม 6.30น ต้องออกจากบ้านกี่โมงครับ
แล้วพี่ใช้จักรยาน BMX หรือเสือภูเขาครับ ใช้เวลาประมาณเท่าไหร่ถึงที่หมายครับ เพื่อครั้งหน้ามีงาน
ผมจะได้ไปนอนที่ห้วยขวาง แล้วเตรียมจักรยานไปด้วยครับ ขอบคุณครับ กบครับ^ ^
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #8 on: October 04, 2010, 06:24:57 AM »

ขอบคุณภาพสวยๆครับ กิจกรรมอย่างนี้ไม่เคยพลาด วีซ่าไม่ผ่านงานนี้เลยชวด Cry Cry Cry

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length