Welcome, Guest. Please login or register.
March 29, 2024, 04:10:24 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 3 เสาร์ 27 พ.ย. 2553 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 3 เสาร์ 27 พ.ย. 2553
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 7 8 [9] 10 11 Print
Author Topic: OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 3 เสาร์ 27 พ.ย. 2553  (Read 71201 times)
YESTERDAY
AA Pro

« Reply #120 on: November 23, 2010, 08:13:21 AM »

อยากไปงานจัง แต่อยู่ต่างจังหวัดไม่มีเพื่อนไปครับ เสียดายๆ Embarrassed
อยากไปดูรถสวยๆ อยากไปรู้จักพี่ๆน้าๆลุงๆหลายๆคนเลยครับ อยากไปๆ Undecided
ถ่ายรูปรถสวยๆเยอะๆนะครับ เผื่อคนบ้านไกลด้วยครับ Cry
ถ้าตอนนี้ยังอยู่ กทม ไม่พลาดแน่ๆครับ  Cool
ไปเถอะครับ.. Grin ผมก็อยู่ต่างจังหวัด ไปคนเดียวเหมือนกัน........ Grin Grin Grin แต่ไปถึงที่งาน  รับรองได้เพื่อนใหม่ๆเพียบเลยครับ.. Grin Grin Grin
ragtop62
B Pro

RusT N RoLL

Email
« Reply #121 on: November 23, 2010, 09:43:08 AM »

ขอลงทะเบียนหน้างานครับพี่ เสื้อ ถ้า ได้ m จะดีมากเลยครับแต่ถ้าไม่ได้ไม่เป็นไรครับ  Grin Grin Grin

pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #122 on: November 23, 2010, 07:38:41 PM »

ไงอ่ะ..แบบว่าผมไม่เข้าใจครับ..คือว่ามีเงินลงทะเบียน..(300 บาท).. Huh
            แต่ไม่อยากลงเพราะเสียดายตังค์ (300 บาท)..ที่จะต้องจ่ายค่าลงทะเบียน..แบบนี้รึป่าวครับ.. Huh
            หรือคิดว่า..จะได้อะไรบ้างถ้าจ่าย 300 บาท..แบบนี้รึป่าวครับ.. Wink...เดี๋ยวบอกให้...ตามนี้นะ.. Wink
อย่างแรก..ได้เสื้อครับ..ถ้าไม่ลงก็ไม่รู้ขนาดเสื้อ..แต่ถ้าไปลงหน้างานก็หมดสิทธิ์ที่จะเลือกขนาดเสื้อครับ..และอาจจะหมด..(ก็ถึงบอกให้ลงไง).Grin
อย่างที่สอง..ได้คูปองเพื่อเอาไปแลกอาหาร..และน้ำที่ร้านในบริเวณงาน..(ไม่มีแอลกอฮอล์)..อาหารที่ร้านเค้าคิดต่อหัวก็เกือบร้อยแล้วครับ.. Grin
อย่างที่สาม..ของรางวัล..เช่นถ้วยรางวัลต่างๆ..(อันนี้ก็ต้องเสียตังค์ทำ)...ถ้าเอารถไปประกวด... Grin (ไม่ใช่สาระ..ไม่ใช่กีฬาระดับชาติ..แค่สนุกๆ)
อย่างที่สี่..ก็คงเป็นการพบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้..(บ้าง..ไม่รู้บ้าง)เกี่ยวกับ bmx..(ไปดูรถที่อาจจะไม่เคยเห็น..ก็ได้..ก็ไปๆเหอะ).. Grin
อย่างที่ห้า..ก็จะมีสังคมที่กว้างขึ้น..มีโลกทัศน์ที่แตกต่างจากที่เป็นอยู่..(ออกมานอกกะละมังที่มันครอบอยู่บ้าง)... Grin...เพราะได้แต่คุยกันในเว็บ..
ก็อยากจะเจอตัวกันบ้าง...แค่นั้นครับ..ที่ว่ามาทั้งหมดก็ไม่มีอะไรเป็นสาระอยู่ดี...แต่ครับ..ทุกอย่างมันมีค่าใช้จ่ายทั้งนั้น.. Grin Grin Grin
     ก็เลยอยากจะเปลี่ยนความคิดที่ว่าเสีย 300 แล้วได้อะไร...เป็นว่าเรามาช่วยๆกันคนละ 300 ถือซะว่าลงขันกันจัดปาร์ตี้ bmx ซึ้งมันก็เป็นแค่สังคมเล็กๆของเราสังคมนึง..แล้วในปีนึงเราทำกันครั้งเดียว..อย่าไปคิดมากเลยครับ..แต่ถ้าที่บอกมาข้างต้นทั้งหมด..ยังรู้สึกเสียดายอยู่ก็ไม่ต้องลงทะเบียนนะครับ..ป่าวประโยชน์ครับ...
แล้วทุกคนที่มาช่วยทำงานในแต่ระครั้ง..ไม่มีใครได้ค่าจ้าง..รึได้กำไรจากงานครับ...เจ็บตัวกันทุกปีครับ..หวังว่าคงเข้าใจคนทำงานนะครับ..
                                                  กราบขอบพระคุณถ้าเข้าใจครับ... Wink

โดน-โดนครับ....+10  Cheesy

สำหรับผม....เงิน 300 บาท....ได้อะไรกลับไปอีกเยอะครับ  Wink Wink

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Jame
AA Pro

« Reply #123 on: November 23, 2010, 07:47:59 PM »

ไงอ่ะ..แบบว่าผมไม่เข้าใจครับ..คือว่ามีเงินลงทะเบียน..(300 บาท).. Huh
            แต่ไม่อยากลงเพราะเสียดายตังค์ (300 บาท)..ที่จะต้องจ่ายค่าลงทะเบียน..แบบนี้รึป่าวครับ.. Huh
            หรือคิดว่า..จะได้อะไรบ้างถ้าจ่าย 300 บาท..แบบนี้รึป่าวครับ.. Wink...เดี๋ยวบอกให้...ตามนี้นะ.. Wink
อย่างแรก..ได้เสื้อครับ..ถ้าไม่ลงก็ไม่รู้ขนาดเสื้อ..แต่ถ้าไปลงหน้างานก็หมดสิทธิ์ที่จะเลือกขนาดเสื้อครับ..และอาจจะหมด..(ก็ถึงบอกให้ลงไง).Grin
อย่างที่สอง..ได้คูปองเพื่อเอาไปแลกอาหาร..และน้ำที่ร้านในบริเวณงาน..(ไม่มีแอลกอฮอล์)..อาหารที่ร้านเค้าคิดต่อหัวก็เกือบร้อยแล้วครับ.. Grin
อย่างที่สาม..ของรางวัล..เช่นถ้วยรางวัลต่างๆ..(อันนี้ก็ต้องเสียตังค์ทำ)...ถ้าเอารถไปประกวด... Grin (ไม่ใช่สาระ..ไม่ใช่กีฬาระดับชาติ..แค่สนุกๆ)
อย่างที่สี่..ก็คงเป็นการพบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้..(บ้าง..ไม่รู้บ้าง)เกี่ยวกับ bmx..(ไปดูรถที่อาจจะไม่เคยเห็น..ก็ได้..ก็ไปๆเหอะ).. Grin
อย่างที่ห้า..ก็จะมีสังคมที่กว้างขึ้น..มีโลกทัศน์ที่แตกต่างจากที่เป็นอยู่..(ออกมานอกกะละมังที่มันครอบอยู่บ้าง)... Grin...เพราะได้แต่คุยกันในเว็บ..
ก็อยากจะเจอตัวกันบ้าง...แค่นั้นครับ..ที่ว่ามาทั้งหมดก็ไม่มีอะไรเป็นสาระอยู่ดี...แต่ครับ..ทุกอย่างมันมีค่าใช้จ่ายทั้งนั้น.. Grin Grin Grin
     ก็เลยอยากจะเปลี่ยนความคิดที่ว่าเสีย 300 แล้วได้อะไร...เป็นว่าเรามาช่วยๆกันคนละ 300 ถือซะว่าลงขันกันจัดปาร์ตี้ bmx ซึ้งมันก็เป็นแค่สังคมเล็กๆของเราสังคมนึง..แล้วในปีนึงเราทำกันครั้งเดียว..อย่าไปคิดมากเลยครับ..แต่ถ้าที่บอกมาข้างต้นทั้งหมด..ยังรู้สึกเสียดายอยู่ก็ไม่ต้องลงทะเบียนนะครับ..ป่าวประโยชน์ครับ...
แล้วทุกคนที่มาช่วยทำงานในแต่ระครั้ง..ไม่มีใครได้ค่าจ้าง..รึได้กำไรจากงานครับ...เจ็บตัวกันทุกปีครับ..หวังว่าคงเข้าใจคนทำงานนะครับ..
                                                  กราบขอบพระคุณถ้าเข้าใจครับ... Wink

โดน-โดนครับ....+10  Cheesy

สำหรับผม....เงิน 300 บาท....ได้อะไรกลับไปอีกเยอะครับ  Wink Wink

ไม่แน่ปีนี้อาจจะได้เบอร์สาวๆ ติดไม้ติดมือกลับบ้านก็ได้นะพี่ Grin

For Love Or Money
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #124 on: November 23, 2010, 07:53:30 PM »

หูยาน ถึงไหล่ แน่  พ่อคุณณณณ  Cheesy Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #125 on: November 24, 2010, 12:09:35 PM »

2
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #126 on: November 24, 2010, 12:28:29 PM »

ทางเข้าที่ใกล้ที่สุดสำหรับท่านที่ขับรถมานั้น.....เข้าทางซอย ข้างๆตึก ปตท ได้นะครับผม  Grin

มาเช้าๆ....ที่จอดรถเพรียบ  Grin Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #127 on: November 24, 2010, 12:28:54 PM »

อยากไปงานจัง แต่อยู่ต่างจังหวัดไม่มีเพื่อนไปครับ เสียดายๆ Embarrassed
อยากไปดูรถสวยๆ อยากไปรู้จักพี่ๆน้าๆลุงๆหลายๆคนเลยครับ อยากไปๆ Undecided
ถ่ายรูปรถสวยๆเยอะๆนะครับ เผื่อคนบ้านไกลด้วยครับ Cry
ถ้าตอนนี้ยังอยู่ กทม ไม่พลาดแน่ๆครับ  Cool
ไปเถอะครับ.. Grin ผมก็อยู่ต่างจังหวัด ไปคนเดียวเหมือนกัน........ Grin Grin Grin แต่ไปถึงที่งาน  รับรองได้เพื่อนใหม่ๆเพียบเลยครับ.. Grin Grin Grin
ไม่รุจักอะ คนนี้  Grin Grin Grin
y.yea
Novice
**

Master 1995/ Garrett 2011

Email
« Reply #128 on: November 24, 2010, 07:03:12 PM »

สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่ๆ ชาว OS ทุกท่าน ผม ย.แย้ ขอเสนอสิ่งดีๆเพิ่มอีก 1 รายการสำหรับในวันงาน
ทุกท่านที่ลงทะเบียนจะได้รับ ของสนับสนุนงานสำหรับผู้เข้าร่วมลงทะเบียนในครั้งนี้
เป็นนกหวีด ของสมาคมส่งเสริมสถานภาพสตรี ในพระอุปถัมภ์ เอาไว้เพื่อใช้ประโยชน์ได้หลากหลาย โดยเฉพาะท่านสุภาพสตรี

ซึ่งได้รับการสนับสนุนจาก บจก.พิริยะอินเตอร์เนชั่นแนล และได้เล็งเห็นว่าปัจจุบันภัยสังคม มักจะอยู่ใกล้ตัวทุกท่าน และการป้องกันสำหรับทุกท่านคือการตั้งสติให้ดี  (อย่ามองข้ามนะครับ) เพราะมันเป็นเรื่องสำคัญสำหรับทุกท่าน 
แล้วพบกันในงานครับ

นับเวลาถอยหลังกัน และเตรียมพบกับความมันส์ได้ เร็วๆนี้

'' คนอื่นช่วยเรา...เราจะจำไว้ชั่วชีวิต

เราช่วยคนอื่น...จงอย่าจำใส่ใจ "
y.yea
Novice
**

Master 1995/ Garrett 2011

Email
« Reply #129 on: November 24, 2010, 07:08:08 PM »

Cheesy

« Last Edit: November 25, 2010, 10:47:58 AM by Thanit » Logged

'' คนอื่นช่วยเรา...เราจะจำไว้ชั่วชีวิต

เราช่วยคนอื่น...จงอย่าจำใส่ใจ "
admin
AA Pro

« Reply #130 on: November 24, 2010, 07:22:19 PM »

ทางทีมงานขอขอบคุณทาง บ. พิริยะ มา ณ ที่นี้ด้วยนะครับพี่แย้  Wink

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
admin
AA Pro

« Reply #131 on: November 24, 2010, 07:26:02 PM »

พบกับกะทาชายทั้ง 2 นาย นี้เสาร์นี้แน่นอน  Grin Grin

สดๆร้อนๆจากเมืองพัทยา...หวังว่าคงไม่ว่ากันนะน้องนัท....เพียงอยากยืนยันว่านาย Gary มาแน่นอน. แล้วเจอกันครับ  Grin

Tohaa
Expert

loong.haa@gmail.com
Email
« Reply #132 on: November 24, 2010, 08:38:20 PM »

หน้างานฆับ

เลขบัญชีธนาคารกรุงไทย สาขาสุขาภิบาล2
197-1-08280-5
bmxland
A Pro

Email
« Reply #133 on: November 25, 2010, 03:07:28 AM »

ไป8โมงเช้า Grin

^_^ไม่รับฝากเอาของทุกชนิดไม่ว่าใครเจ็บจำครับ1โพสจอง2ออกไปโอนเงิน3PMที่อยู่ ขอบคุณครับ o9o9781938 ^_^
โอนเลย คุณวุฒิวัฒน์ บัญชี 107-0-70576-7 ธนาคารกรุงเทพ[/size
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #134 on: November 25, 2010, 02:52:39 PM »

เริ่มลงทะเบียน กี่โมง ครับ ท่าน admin   Cool

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Pages: 1 ... 7 8 [9] 10 11 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length