Welcome, Guest. Please login or register.
March 29, 2024, 06:27:22 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 3 เสาร์ 27 พ.ย. 2553 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  เปิดลงทะเบียนเข้าร่วมงาน OSBMX Thailand Gathering # 3
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 3 ... 9 Print
Author Topic: เปิดลงทะเบียนเข้าร่วมงาน OSBMX Thailand Gathering # 3  (Read 56313 times)
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« on: October 19, 2010, 09:02:50 PM »

สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆสมาชิก OSBMX Thailand ทุกท่าน เป็นที่แน่ชัดแล้วว่าปีนี้เราจะ GO GREEN! กันที่ สวนรถไฟ หรือสวนวชิรเบญจทัศ ในวันเสาร์ที่ 27 พฤศจิกายน 2553

ขอเข้าเรื่องเงื่อนไขของการลงทะเบียนเพื่อยืนยันการเข้าร่วมงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 3 อย่างเป็นทางการดังต่อไปนี้ครับ

1.ท่านสามารถลงทะเบียนผ่านทางหน้าเว็บ โดยชำระเงินเป็นจำนวนเงิน 300 บาท โดยทำการโอนผ่านบัญชีกลางของเว็บ

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารไทยพาณิชย์
สาขา เดอะคอมพาว์นด ถนน พระยาสุเรนทร์
ชื่อบัญชี นาย ณวิทย์ ทับเที่ยง
เลขที่บัญขี เลขที่ 401-541266-0

ชำระค่าลงทะเบียนตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป โดยจะปิดรับลงทะเบียนในวันที่ 13 พย 2553  เวลา 24:00 น.

โปรดโพสต์แจ้งเมื่อทำการโอนค่าลงทะเบียนแล้ว, วัน-เวลาที่โอน พร้อมระบุขนาดของเสื้อที่ท่านต้องการ และเพื่อความสะดวกของทีมงานในการเช็คยอด โปรดทำการโอนให้มีเศษ เช่น 300.17 บาท เป็นต้น

2. ท่านสามารถลงทะเบียนพร้อมชำระเงินที่หน้างาน ณ จุดลงทะเบียน ที่เราได้จัดไว้ต้อนรับ ทั้งนี้ขนาดของเสื้อที่เราเตรียมไว้ อาจจะไม่เพียงพอ หรืออาจจะไม่มีขนาดเสื้อที่ท่านต้องการ ทางเว็บฯ ขอสงวนสิทธิ์ที่จะไม่ขอแจ้งจำนวนของเสื้อและขนาดของเสื้อที่เราเตรียมไว้สำหรับการลงทะเบียนหน้างาน
เพราะฉะนั้นเพื่อความสะดวกสบายของท่าน ทางเว็บขอแนะนำให้ทำการลงทะเบียนผ่านหน้าเว็บ ภายในวันและระยะเวลาที่ได้กล่าวไว้ในข้อที่ 1.

หมายเหตุ (โปรดอ่าน)
- บุคคลที่ไม่ได้เป็นสมาชิกของเว็บที่ยินดีจะมาร่วมงานและยินดีที่อยากจะได้รับของที่ระลึกสามารถทำการลงทะเบียนโดยผ่านทั้งทางหน้าเว็บและที่หน้างาน หรือทางโทรศัพท์ที่เบอร์  089-1374137 ในเวลาราชการเท่านั้น หรือฝากเพื่อนสมาชิกทำการลงทะเบียนให้ได้เช่นกัน

- ท่านสมาชิกที่ได้ทำการลงทะเบียนผ่านทางหน้าเว็บ และชำระเงินแล้ว หากมีความประสงค์ที่จะให้ทางเว็บฯ จัดส่งเสื้อให้ถึงก่อนวันงาน ทางเว็บฯ ขอคิดค่าใช้จ่ายเพิ่มเติมอีก 70 บาทในการดำเนินการจัดส่งให้ โดยแจ้งความจำนงอย่างช้าที่สุดภายในวันที่ 13 พย 2553

- ในกรณีที่มีความประสงค์ขอซื้อเสื้อเพิ่ม สามารถซื้อได้ที่หน้างานนะครับ ทางทีมงานจะเตรียมเสื้อสำรองไว้จำนวนนึง แต่ไม่ขอระบุขนาดและจำนวน ในส่วนของราคาต่อ 1 ตัวจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งก่อนวันงานครับ

- ทางเว็บฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการจัดเก็บค่าลงทะเบียนในอัตราเดียวกัน คือ 300 บาท สำหรับท่านสมาชิกที่ไม่สามารถมาร่วมงานได้ แต่มีความประสงค์ที่อยากจะได้ของที่ระลึกตามที่ได้กล่าวมาตามรายละเอียดด้านล่างครับ อัตรานี้รวมค่าจัดส่งของที่ระลึกแล้ว ทางทีมงานจะทำการจัดส่งให้หลังวันงานครับ

- สำหรับตัวอย่างแบบเสื้อจะลงรูปให้ทราบทั่วกันภายใน 2 สัปดาห์ครับ

- รายได้ทุกบาททุกสตางค์ ที่เหลือหลังจากหักค่าใช้จ่ายทั้งหมด ทางเว็บฯ มีความประสงค์จะนำไปใช้ในสาธารณะกุศล

รายละเอียดของที่ระลึกสำหรับท่านสมาชิกที่จะได้รับวันงาน ณ จุดลงทะเบียน (ทั้งสมัครทางหน้าเว็บ และ หน้างาน)

1. เสื้อ OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 3 ใน Concept “GO GREEN”
ขนาดของเสื้อจะเป็นไปตามที่ได้แจ้งความจำนงไว้ นับตั้งแต่วันที่ได้ลงทะเบียน (หน้าเว็บ) ส่วนท่านที่ลงทะเบียนหน้างาน จะได้รับเสื้อแบบเดียวกัน แต่ไม่รับรองในเรื่องของขนาดและจำนวนที่อาจจะไม่มีเพียงพอ

2. สติกเกอร์ดีไซน์เก๋ 2 ดวง ภายใต้ Concept เดียวกับงาน

3. Tag ห้อยคอ พร้อมชื่อของท่าน

4.ใบ Spec รถ OS สำหรับท่านที่นำมาในงาน

5. คูปอง สำหรับรับประทานอาหารกลางวัน 1 ชุด ประกอบด้วย อาหารกลางวันจานเดียว พร้อมเครื่องดื่ม (เป็นเครื่องดื่มที่ไม่มีแอลกอฮอล์)

สำหรับกำหนดการและกิจกรรมในวันงาน พร้อมทั้งเส้นทางการเดินทางจะขอแจ้งเพิ่มเติมให้ทราบทั่วกันภายในสัปดาห์หน้าครับ

แผนที่แบบคร่าวๆ

ภายในสวนรถไฟ

See you there!!!!
  Grin
« Last Edit: November 13, 2010, 01:50:29 PM by PocH » Logged

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #1 on: October 19, 2010, 09:57:55 PM »

มาขอลงเจิมคนแรกคร๊าบ.....1 คน(size XL) 1 คันครับ  Cheesy

โอนแล้วจะแจ้งให้ทราบพร้อมสเป็ครถครับ  Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
bullterrier
A Pro

« Reply #2 on: October 19, 2010, 10:07:42 PM »

Grin แหมพี่ ปํ้าเล่นปาดหน้าcake ซะแล้ว  งั้นผมขอต่อพี่ละกัน  เสื้อ size L  โอนแล้วจะแจ้งอีกที.......
ariya kitticharoenwiwat
A Pro

Email
« Reply #3 on: October 19, 2010, 10:49:31 PM »

ลงทะเบียนด้วยคนครับ เสื้อไซด์ XL ครับ โอนแล้วเดี๋ยวแจ้งให้ทราบครับ ขอบคุณครับ
โจ นพรัตน์
Expert

Email
« Reply #4 on: October 19, 2010, 10:50:41 PM »

ไปด้วยยยยยยยยยยย
คิวสามครับหนึ่งคน ส่วนรถกี่คันต้องดูว่าจะเอาไปไง?
เสื้อxl พรุ่งนี้รีบโอนให้เลยครับบบบบบบบ
chao chao
AA Pro

« Reply #5 on: October 19, 2010, 10:56:33 PM »

ขอลงทะเบียน 2 คนครับ เสื้อ ขอ size L และ XL อย่างละตัวครับ โอนแล้วจะโทรแจ้งให้ทราบครับ Cheesy
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #6 on: October 19, 2010, 11:53:18 PM »

คิวสามครับหนึ่งคน ส่วนรถกี่คันต้องดูว่าจะเอาไปไง?
เสื้อxl พรุ่งนี้รีบโอนให้เลยครับบบบบบบบ
ขอลงทะเบียน 1 คน ครับ (ฝาก คุณโจ โอนให้) Grin Cheesy Wink

แก๊งค์ลาดพร้าว รายงานตัวด่วนนนนนนนนนน จัดปาย อย่าให้เสียยยยยยยยยยยย Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #7 on: October 19, 2010, 11:54:57 PM »

ขอลงทะเบียน 1 คน ครับ (ฝาก คุณโจ โอนให้) Grin Cheesy Wink

แก๊งค์ลาดพร้าว รายงานตัวด่วนนนนนนนนนน จัดปาย อย่าให้เสียยยยยยยยยยยย Grin Cheesy Wink

ลืมเลย เสื้อขอขนาด M ครับ

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
PocH
Expert

"อยู่ในระหว่างเก็บตัวสุดๆ "

9361025 longhair_poch@hotmail.com
Email
« Reply #8 on: October 20, 2010, 09:38:56 AM »

ลงทะเบียน 1คน รถ1คัน เสื้อ size L ครับ Wink

LINE คุยกันได้ครับ 0817775575
jiw180921
Intermediate

Email
« Reply #9 on: October 20, 2010, 03:23:33 PM »

ขอ 1 ที่นั้งครับพี่นะ Grin ส่วนเสื้อขอ xl ครับ
โอนแล้วจะโทรบอกอีกทีนะครับพี่

เล่นรถเพราะธุรกิจ คุณก็จะได้ แค่เงินและกำไร
เล่นรถเพราะความรัก รู้จักแบ่งปัน คุณก็จะได้เพื่อน..
ความหมาย“ของเพื่อนและมิตรภาพ” ที่เงินซื้อไม่ได้

โปรดจำไว้ว่าคุณไม่ชอบอะไร และก็อย่าทำอย่างนั้นกับคนอื่น
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #10 on: October 20, 2010, 04:19:46 PM »

ลงทะเบียน 1 คน เสื้อ XL โอนเงิน 333.00 บาทแล้ว วันนี้ เวลาสี่โมงเย็นครับ / ธนิต

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #11 on: October 20, 2010, 04:24:38 PM »

นกพิราบส่งสารมาแล้วครับ...ได้รับเรียบร้อย.....คนแรกเลยนะเนี้ย  Grin
ลงทะเบียน 1 คน เสื้อ XL โอนเงิน 333.00 บาทแล้ว วันนี้ เวลาสี่โมงเย็นครับ / ธนิต

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Title787
Expert

วันนี้ซื้อได้แล้วก็ซื้อมันเข้าไป

Email
« Reply #12 on: October 20, 2010, 04:41:08 PM »

ไปด้วยครับ 1 คน 1คัน โอนแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ
jiw180921
Intermediate

Email
« Reply #13 on: October 20, 2010, 07:18:37 PM »

ขอ 1 ที่นั้งครับพี่นะ Grin ส่วนเสื้อขอ xl ครับ
โอนแล้วจะโทรบอกอีกทีนะครับพี่

โอนแล้วนะครับ 20/10/10
19.12 (300.03บาท) Grin Grin

เล่นรถเพราะธุรกิจ คุณก็จะได้ แค่เงินและกำไร
เล่นรถเพราะความรัก รู้จักแบ่งปัน คุณก็จะได้เพื่อน..
ความหมาย“ของเพื่อนและมิตรภาพ” ที่เงินซื้อไม่ได้

โปรดจำไว้ว่าคุณไม่ชอบอะไร และก็อย่าทำอย่างนั้นกับคนอื่น
โจ นพรัตน์
Expert

Email
« Reply #14 on: October 20, 2010, 07:47:49 PM »

โอนไปเรียบร้อย ของผมกับเพื่อนเจี๊ยบ 600.52
แล้วเจอกันคร้าบบบบบบบบบบบบ
Pages: [1] 2 3 ... 9 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length