Welcome, Guest. Please login or register.
March 29, 2024, 05:43:33 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 3 เสาร์ 27 พ.ย. 2553 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  เปิดลงทะเบียนเข้าร่วมงาน OSBMX Thailand Gathering # 3
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 5 6 [7] 8 9 Print
Author Topic: เปิดลงทะเบียนเข้าร่วมงาน OSBMX Thailand Gathering # 3  (Read 56312 times)
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #90 on: November 13, 2010, 08:09:57 PM »

โอนแล้วครับ 699 2คนครับ ประศิษฏ์ และ น้ำหนึ่ง เสื้อ L และM
จะแต่งหล่อไปที่งาน  Grin Grin
 รบกวนส่งมาที่

ประศิษฏ์ พรเวชอำนวย
34/2หมู่9 บ้านวัดบัวสุวรรณประดิษฐ์
ต.ระแหง อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี 12140

ส่วนที่สั่งใว้ กำลังเร่งดำเนินการอยู่ให้เสร็จทันวันงานครับผม Cheesy Cheesy
ขอบคุณมากๆครับพี่  Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #91 on: November 13, 2010, 09:20:51 PM »

ผมใคร่จะขอโอน 300.xx ในวันอาทิตย์ครับ

เนื่องจากตู้ ATM แถวบ้านมันปิดให้บริการซะงั้น ต้องไปกดอีกที่ห่างออกไปหลายกิโลฯ
แต่ตาผมเจ็บอยู่โดนลมนอกบ้านแล้วมันเจ็บๆ จึงไม่สะดวกเดินทางนอกบ้านในวันเสาร์นี้

size L ครับ  Shocked
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #92 on: November 13, 2010, 09:59:33 PM »

คุณต้นฝากผมโอนเงิน 2,300.00 บาท

โอนเข้าวันนี้แล้ว ตอนบ่ายสองโมงนะครับ

ขอไปด้วย 1 คนครับ แต่ขอชำระกับadminวันงาน และขอสมทบทุนช่วยงานอีก 2000 บาทครับ ไม่มีเวลาจริงๆครับ ขอโทษด้วย เสื้อขอ M ครับ ขอบคุณครับ
ไม่เอาดีกว่า เดี่ยวเป็นตัวอย่างที่ไม่ดี จะหาเวลาไปโอนเองครับ Cry

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
bm...x
B Pro

คิดถึงพ่อ

Email
« Reply #93 on: November 13, 2010, 11:51:59 PM »

โอนไปวันนี้ตอนบ่าย2โมงครับ 313บาท
เสื้อsize L ขอรับ  Cheesy Cheesy

พ่อผมขอโทษ...ผมอยากได้รถคันนั้นกลับคืนมา (T_T)
Jame
AA Pro

« Reply #94 on: November 14, 2010, 12:08:17 AM »

ยังไม่ได้โอนเลยเก็บเงินอยู่เดี๋ยวโอนแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ Cheesy

For Love Or Money
tbase
Guest

Email
« Reply #95 on: November 14, 2010, 09:32:41 AM »

ไปด้วยจิ เพิ่งเห็นน่ะครับ จ่ายหน้างานเลยนะครับ  Wink
Aon
Expert

"สุขสันต์เมื่อได้ขี่...สุขขีทุกทีที่ได้ปั่น "

somkaney1828@hotmail.com
Email
« Reply #96 on: November 14, 2010, 07:10:21 PM »

โอนแล้วครับ 370.85 บาท วันนี้ เวลา 07.35 เสื้อถ้าขนาดเท่าปีที่แล้วรับเบอร์ M ที่อยู่จัดส่ง PM ขอบคุณครับ... Grin Wink Grin

ขออนุญาตแจ้งเปลี่ยนขนาดเสื้อเป็นเบอร์ L ขบอบคุณครับ  Grin Wink Grin

รักตัว กลัวเนิน เชิญนั่งชม
รักตัว ไม่กลัวเนิน เชิญโดด
jimjan
AA Pro

« Reply #97 on: November 15, 2010, 01:06:48 AM »

ไม่รู้ว่า ทันหรือปล่าวครับ พี่ พอดีผมลืมลง ขอ ลงทะเบียน สอง คนครับ เสื้อ ไซท์ M ทั้งคู่เลยครับ

Drop Out Saver 550฿

FB :
https://www.facebook.com/groups/bkkoldschoolbmx/
มันไม่ยากเลยครับ ไม่ชอบก็ไม่ต้องซื้ออ
admin
AA Pro

« Reply #98 on: November 15, 2010, 07:43:35 AM »

เสื้อสั่งไปแล้วนะครับ...ท่านใดมีความประสงค์ลงทะเบียนผ่านทางหน้าเว็บยังได้อยู่นะครับ....แต่ขนาดเสื้ออาจจะไม่เพียงพอและต้องรอลุ้นว่าจะมีตามขนาดที่ต้องการหรือไม่....หวังว่าคงเข้าใจนะครับเพราะไม่สามารถรอได้จนถึงวันสุดท้ายก่อนงาน

ขอบคุณครับ

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #99 on: November 15, 2010, 12:32:47 PM »

เสื้อสั่งไปแล้วนะครับ...ท่านใดมีความประสงค์ลงทะเบียนผ่านทางหน้าเว็บยังได้อยู่นะครับ....แต่ขนาดเสื้ออาจจะไม่เพียงพอและต้องรอลุ้นว่าจะมีตามขนาดที่ต้องการหรือไม่....หวังว่าคงเข้าใจนะครับเพราะไม่สามารถรอได้จนถึงวันสุดท้ายก่อนงาน

ขอบคุณครับ

ดีครับ จะได้รู้เวล่ำ เวลา กันบ้างงงงงงงงงงง Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
admin
AA Pro

« Reply #100 on: November 15, 2010, 12:45:08 PM »

จะพยายามให้มีครบทุกท่านที่ยังอยากลงทะเบียนหน้าเว็บนะ...ผมจะเช็คเป็นระยะ...ถ้าไม่พอจริงๆคงช่วยอะไรไม่ได้แน่ๆ...ยังพอมีนะครับตอนนี้...

แต่ลงทะเบียนหน้างานไม่แนใจว่าจะเหลือพอรึเปล่า เพราะเสื้อสั่งตัดตามจำนวน เผื่อสำรองไม่เยอะครับ

admin
AA Pro

« Reply #101 on: November 15, 2010, 01:00:49 PM »

เพิ่งได้ข้อมูลมาเมื่อกี้...เสื้อไม่พอสำหรับลงทะเบียนหน้าเว็บแล้ว

ขอหยุดรับลงทะเบียนหน้าเว็บแล้วนะครับ

ขอเผื่อเสื้อบางส่วนที่มีไม่เยอะที่หน้างานนะครับ

ขอบคุณครับ
 Wink

« Last Edit: November 15, 2010, 01:03:02 PM by admin » Logged

nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #102 on: November 15, 2010, 01:24:36 PM »

ถ้าเป็นผมนะ..ไม่ให้เลือกครับ..ตอนให้ลงก็ไม่ลง..เปิดให้ลงทะเบียนตั้งนาน..ทามม..อาาา..รายย..กานน..อยู่.. Grin Grin Grin
เสื้อเหลือแค่ไหนก็แค่นั้นครับ.. Grin...ถึงจะมันส์...ก็แค่เสื้ออ่ะ..จะคิดอะไรกันนักหนาครับพ่อคุณ.. Wink
       ก็นึกซะว่าเอาเงินมาลงขันกันจัดงานดิครับ..แล้วก็ได้เสื้อได้สติ๊กเกอร์เป็นของที่ระลึกไป..ส่วนเงินที่เหลือ (จะเหลือรึป่าว)..ก็เอาไปช่วยสวนรถไฟเค้าเป็นค่าสถานที่..ถ้ามันเหลือมากหน่อยก็เอาไปช่วยชาวบ้านที่เค้าน้ำท่วมก็ได้ครับ..คิดมากจัง..เล่นเอามันส์ปีนึงช่วยๆกันแค่สามร้อย.. Grin
       ไข่ที่คุณมีอยู่ในกางเกง..สองใบมันยังไม่เท่ากันเลย..แล้วจะไปคาดหวังอะไรกับงาน bmx ครับ..แค่มาเจอมาสนุกกัน..มาดูรถที่มันต่างจากที่คุณมีก็คุ้มแล้ว..
มารวมตัวกันเล่น..เค้าว่าไงก็ว่าตามๆกันไปก็จบ....หวังว่าคงเข้าใจนะครับ.. Grin
อีกอย่างเสื้อมันต้องสั่ง..สรุปยอด..สั่งไปแล้วต้องมานั่งเพิ่มนิดเพิ่มหน่อยคนทำปวดหัวครับ..ทำเยอะเหลือคนจัดก็เจ็บเยอะ..ทำน้อยไม่พอ.ก็โดนด่า..ถึงบอกให้ลงทะเบียนไงครับ.. Wink
 "ผมไม่ได้เจาะจงด่า..รึว่าใครนะ..ผมพูดภาพรวมครับ..รึถ้าคิดว่าไม่แฮปปี้ไร้สาระก็ไม่เป็นไรครับ..เพราะทั้งหมดนี่มันก็ไม่มีสาระอะไรอยู่แล้วครับ..เจอกันวันงานนะครับ.."

จะพยายามให้มีครบทุกท่านที่ยังอยากลงทะเบียนหน้าเว็บนะ...ผมจะเช็คเป็นระยะ...ถ้าไม่พอจริงๆคงช่วยอะไรไม่ได้แน่ๆ...ยังพอมีนะครับตอนนี้...

แต่ลงทะเบียนหน้างานไม่แนใจว่าจะเหลือพอรึเปล่า เพราะเสื้อสั่งตัดตามจำนวน เผื่อสำรองไม่เยอะครับ

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
sakabmx
B Pro

« Reply #103 on: November 15, 2010, 01:36:32 PM »

ถ้าเป็นผมนะ..ไม่ให้เลือกครับ..ตอนให้ลงก็ไม่ลง..เปิดให้ลงทะเบียนตั้งนาน..ทามม..อาาา..รายย..กานน..อยู่.. Grin Grin Grin
เสื้อเหลือแค่ไหนก็แค่นั้นครับ.. Grin...ถึงจะมันส์...ก็แค่เสื้ออ่ะ..จะคิดอะไรกันนักหนาครับพ่อคุณ.. Wink
       ก็นึกซะว่าเอาเงินมาลงขันกันจัดงานดิครับ..แล้วก็ได้เสื้อได้สติ๊กเกอร์เป็นของที่ระลึกไป..ส่วนเงินที่เหลือ (จะเหลือรึป่าว)..ก็เอาไปช่วยสวนรถไฟเค้าเป็นค่าสถานที่..ถ้ามันเหลือมากหน่อยก็เอาไปช่วยชาวบ้านที่เค้าน้ำท่วมก็ได้ครับ..คิดมากจัง..เล่นเอามันส์ปีนึงช่วยๆกันแค่สามร้อย.. Grin
       ไข่ที่คุณมีอยู่ในกางเกง..สองใบมันยังไม่เท่ากันเลย..แล้วจะไปคาดหวังอะไรกับงาน bmx ครับ..แค่มาเจอมาสนุกกัน..มาดูรถที่มันต่างจากที่คุณมีก็คุ้มแล้ว..
มารวมตัวกันเล่น..เค้าว่าไงก็ว่าตามๆกันไปก็จบ....หวังว่าคงเข้าใจนะครับ.. Grin
อีกอย่างเสื้อมันต้องสั่ง..สรุปยอด..สั่งไปแล้วต้องมานั่งเพิ่มนิดเพิ่มหน่อยคนทำปวดหัวครับ..ทำเยอะเหลือคนจัดก็เจ็บเยอะ..ทำน้อยไม่พอ.ก็โดนด่า..ถึงบอกให้ลงทะเบียนไงครับ.. Wink
 "ผมไม่ได้เจาะจงด่า..รึว่าใครนะ..ผมพูดภาพรวมครับ..รึถ้าคิดว่าไม่แฮปปี้ไร้สาระก็ไม่เป็นไรครับ..เพราะทั้งหมดนี่มันก็ไม่มีสาระอะไรอยู่แล้วครับ..เจอกันวันงานนะครับ.."

โดน เลยพี่  Grin Cheesy Wink

แต่ ผมก็ ยังไม่ได้ ลงทะเบียนเลย ช่วงนี้ ยุ่งๆ  *** แต่ ไปร่วน งานแน่นอน*** (แต่ไม่รู้จะไปถูกป่าว) เด็กบ้านนอกเข้ากรุงมันลำบาก  Cheesy ถ้ามีเหลือ ซักชุด ขอ xl  จ่ายเงินที่ งาน แต่ถ้า ไม่มี ไม่เป็นรัย ครับผม Wink
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #104 on: November 15, 2010, 02:03:05 PM »

มาเลยน้อง..มาถึงถ้าไปไม่ถูกโทรบอก..เดี่ยวส่งทีมงานออกไปตอนรับตั้งแต่รังสิตเลยดีมั้ย.. 555555+.. Grin Grin Grin

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
Pages: 1 ... 5 6 [7] 8 9 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length