Welcome, Guest. Please login or register.
March 28, 2024, 06:49:18 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 3 เสาร์ 27 พ.ย. 2553 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ภาพงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 3
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 [3] 4 5 ... 7 Print
Author Topic: ภาพงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 3  (Read 62668 times)
tbase
Guest

Email
« Reply #30 on: November 28, 2010, 08:55:09 AM »

ต้องขอขอบคุณพี่ๆทีมงานผู้จัดมากครับ ที่ทำให้มีงานดีแบบนี้เกิดขึ้น  Wink โดยรวมงานดีมากครับ รถมาร่วมหนาตกกว่าปีที่แล้วเยอะเลย สถานที่และบรรยากาศให้เต๊ม 10 ครับ

ผมมีข้อเสนอแนะนิดนึง คงไม่ว่ากันนะครับ

- น่าจะจัดกำหนดการให้กระชับและแน่่นอนกว่านี้หน่อยน่ะครับ

จริงๆอยากปั่นในสวนกันต่อแต่ต้องรีบไปงานต่อเลยอด Sad ไม่รู้ว่าได้มีปั่นกันต่อรึเปล่าครับ ถ้าปั่นกันเยอะๆน่าจะเจ๋งมาก
sakabmx
B Pro

« Reply #31 on: November 28, 2010, 09:45:22 AM »

งานสนุกมาก ครับ ถึงผม จะไม่ค่อยรู้ จัก ใคร ก็ สนุกที่ได้ เจอ   bmx  สวยๆ bmx ที่ผมรัก   Wink Cheesy
mink-lam
AA Pro

Email
« Reply #32 on: November 28, 2010, 10:09:12 AM »

งานสนุกมาก ครับ ถึงผม จะไม่ค่อยรู้ จัก ใคร ก็ สนุกที่ได้ เจอ   bmx  สวยๆ bmx ที่ผมรัก   Wink Cheesy

พง ไปก่อไม่เคยชวน มารับก่อไม่มา เชอะ อิอิอิ

ปล. รถสวยทุกคันเลยคับผม
djspydamonkee
Novice
**

Email
« Reply #33 on: November 28, 2010, 10:10:48 AM »

ขอบคุณพี่น้องชาว OS BMX ทุกท่านที่ช่วยโหวตให้นะครับ
ขอบคุณพี่ Nucha , Admin,ต้น,อ้น และ T Base ที่ช่วยเรื่องอะไหล่ และ การประกอบ
ที่เห็นในงานรถทุกคันมีคุณค่าในตัวเองครับสวยงามมากๆ ดีใจที่เห็นพี่น้องมาร่วมงานกันเยอะและหวังว่าปีหน้าจะเยอะขึ้นไปอีก
ขอบคุณครับ Smiley

อยากอยู่แฮงค์กันต่อตอนมืดครับแต่ติดงานจริงๆคราวหน้ามีรวมตัวกันขอบเหน็บไปด้วยนะครับ
รูปจะ :)ลงให้ตอนค่ำๆนี้นะครับ
chartmaya
B Pro

Email
« Reply #34 on: November 28, 2010, 10:54:54 AM »

รถเยอะเลยครับ..สวยๆๆทั้งน้าน..ชอบมากครับ มีโอกาสคงได้ไปร่วมงานครั้งหน้าครับ

surapan
A Pro

เดี๋ยวตืบเยย

« Reply #35 on: November 28, 2010, 11:29:21 AM »

สวยมากๆครับทุกๆอย่าง ชาตินี้มีโอกาสคงได้ไป สักครั้ง

อ้อ ไดม่อนแบล๊ค เทอร์โบ สวยมากๆๆๆๆ  กดโหวต ไปแล้วครับ+1  Grin
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #36 on: November 28, 2010, 12:35:17 PM »

วันงานฤกษ์ไม่ดีแต่เช้า รถที่ตั้งใจจะขับไปงาน ดันสตารท์ไม่ติด
ต้องเสียเวลา ย้ายของ เปลี่ยนรถ เล่นเอาเหงื่อตกเลย
พองานเลิกก็อยู่ต่อได้ไม่นาน ต้องรีบกลับ เพราะเมียเป็นห่วงรถ... Cry

บรรยากาศงานออกมาดี อย่างที่คิดไว้ครับ
คนไม่ร่วมงานเยอะดี BMX ก็แยะ แถมสวย ๆ ทั้งนั้น

ขอบคุณทีมงาน และผู้เกี่ยวข้องทุกท่านนะครับ... Grin

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
jimjan
AA Pro

« Reply #37 on: November 28, 2010, 12:41:43 PM »

ไม่ได้เรียงนะครับ  สนุกมากกก

Drop Out Saver 550฿

FB :
https://www.facebook.com/groups/bkkoldschoolbmx/
มันไม่ยากเลยครับ ไม่ชอบก็ไม่ต้องซื้ออ
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #38 on: November 28, 2010, 12:52:03 PM »

Grin สถานที่ดีมากเลยครับ ร่มรืนดี..รถใหม่ๆแปลกตามองแล้วตาลายเลย..ชอบไอเดียของรางวัลและเสื้อสวยเข้าบรรยากาศ Grin
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #39 on: November 28, 2010, 12:56:54 PM »

วันงานฤกษ์ไม่ดีแต่เช้า รถที่ตั้งใจจะขับไปงาน ดันสตารท์ไม่ติด
ต้องเสียเวลา ย้ายของ เปลี่ยนรถ เล่นเอาเหงื่อตกเลย
พองานเลิกก็อยู่ต่อได้ไม่นาน ต้องรีบกลับ เพราะเมียเป็นห่วงรถ... Cry

บรรยากาศงานออกมาดี อย่างที่คิดไว้ครับ
คนไม่ร่วมงานเยอะดี BMX ก็แยะ แถมสวย ๆ ทั้งนั้น

ขอบคุณทีมงาน และผู้เกี่ยวข้องทุกท่านนะครับ... Grin
งานดีๆอย่างนี้ จะมาง่ายๆ ก็ไม่สนุกสิพี่ (ขอบคุณมากคร๊าบ สำหรับ ใบจานสวยๆๆ)

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
jiw180921
Intermediate

Email
« Reply #40 on: November 28, 2010, 02:13:58 PM »

พี่ธนากรแอบชมเป็นการส่วนตัวว่า รถขี่ดีใช้ได้เลย Grin Grin

ปิดท้ายด้วยรูปนี้ (รองเท้าคุณเจมส์)

ผ.บ บอกสวยได้ใจ สีสันสดใสจริงๆ Grin Grin Grin

เล่นรถเพราะธุรกิจ คุณก็จะได้ แค่เงินและกำไร
เล่นรถเพราะความรัก รู้จักแบ่งปัน คุณก็จะได้เพื่อน..
ความหมาย“ของเพื่อนและมิตรภาพ” ที่เงินซื้อไม่ได้

โปรดจำไว้ว่าคุณไม่ชอบอะไร และก็อย่าทำอย่างนั้นกับคนอื่น
Lazyboy
Novice
**

ก็เเค่ตามเก็บ.........อดีต

WWW Email
« Reply #41 on: November 28, 2010, 03:42:53 PM »

เเต่เค้า รู้จักตัวเอง น้า   Grin

https://www.facebook.com/NuanchaweeGarage
สนจัยติดต่อ 0840128201
Tiger One
Novice
**

Email
« Reply #42 on: November 28, 2010, 05:47:28 PM »

บรรยากาศงานมีแต่ความสุขและรอยยิ้ม   ขอบคุณท๊อปสำหรับภาพสวยๆด้วยนะครับ  Smiley Cheesy Grin 
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #43 on: November 28, 2010, 07:49:15 PM »

ขอขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับผ๊ม  Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
swg
B Pro

Email
« Reply #44 on: November 28, 2010, 08:11:50 PM »

ขอบคุณพี่ๆทีมงานทุกท่าน  ที่จัดงานดีๆครั้งนี้และเพื่อนๆพี่ๆชาว os bmx ที่มาร่วมงาน

รู้สึกสนุกและดีใจมากที่ได้มาร่วมงานครั้งนี้ครับ สถานที่และบรรยากาศดีเยี่ยม

งานปีนี้ได้เห็นรถ os bmx สวยๆหลายคัน ทั้งรถสภาพเดิมๆและรถที่พี่ๆเพื่อนๆจัดเตรียมมาโชว์ในงาน

ครั้งนี้ ต้องบอกว่าสวยทุกคันจริงๆครับ ได้เห็นสไตล์การแต่งรถของแต่ละคัน...สุดยอดจริงๆ

ขอขอบคุณกับรางวัลที่ได้รับทั้ง 2 รางวัล (ถ้วยรางวัลเก๋มาก) สู้สึกภาคภูมิใจมากครับ

ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆที่โหวตให้ครับ ขอบคุณ พี่นะ(Admin) ที่แนะนำความรู้เกี่ยวกับเรื่องสีรถ bmx

พี่เก๋ง(kaweepong) เจ้าของรถเดิมที่ให้รถคันนี้ผมมาแต่งมันขึ้นใหม่ คุณเจมปทุม เจ้าพ่อนัก bid นิ้ว

ทอง ที่จัดการเรื่องอะไหล่ที่เกินความสามารผม ทีจะหาได้ในบ้านเรามาเติมเต็มให้ครับ สุดท้ายนี้ขอฝากรูป

GT pro performer กับอารมณ์ ชิวๆ. . .

ขอบคุณ เวป osbmx-thailand ครับ ขอบคุณรูปสวยๆด้วยครับ (เสียดายที่ไม่ได้ไปดื่มน้ำเย็นๆกับพวก

พี่ๆโอกาศหน้าไม่พลาดแน่นอนครับ) ขอบคุณครับ.

Pages: 1 2 [3] 4 5 ... 7 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length