Welcome, Guest. Please login or register.
March 29, 2024, 12:44:05 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 3 เสาร์ 27 พ.ย. 2553 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  คำขอบคุณจากทีมงาน OSBMX Thailand
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 Print
Author Topic: คำขอบคุณจากทีมงาน OSBMX Thailand  (Read 14124 times)
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« on: November 28, 2010, 07:44:25 PM »

ขอขอบคุณทุกๆท่านทีมีส่วนร่วมทำให้งาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 3 นี้บังเกิดขึ้น

ขาดท่านคงเราไม่มีงานดีๆอย่างนี้เกิดขึ้นได้เลย

เสียดายที่อากาศไม่เย็นอย่างที่ตั้งใจ แต่ไม่ร้อนจนเกินไป...แสงสวยถ่ายรูปออกมาแล้วน่าดูทุกๆรูป...รถทุกๆคันที่ท่านตั้งใจนำมางานนั้นมีเสน่ห์ของตัวเองในทุกคัน...ปีนี้ไม่มีโอกาสได้นับจำนวน...แต่ดูคร่าวๆแล้วร่วมร้อยคัน...ท่านที่พาครอบครัวมาคงไม่เบื่อกันเพราะมีกิจกรรม ในสวนรถไฟซึ่งสามารถใช้เวลาอยู่ได้ทั้งวัน

ขอขอบคุณทีมงานทุกท่านที่มีส่วนร่วมในการเตรียมงาน คงไม่ขอเอยชื่อนะครับ..ขอบคุณจริงๆ...ที่สำคัญ Worldwide Connection ผ่านทางพี่ไชยวัฒน์ ที่ส่งทีมงานของบริษัท มาช่วยเพิ่มสีสันให้งานโดยเฉพาะทางเข้า..สวยมากๆครับ...พี่ประสิทธิ์ ถ้วยรางวัลสุดกิ๊บเก๋..เยี่ยมจริงๆครับพี่...พี่แย้ MC ตัวฉกาจ  Grin ขอบคุณจริงๆครับ....คุณอู๊ด การบินไทย ระบบเครื่องเสียง ที่ทำให้เรามีเพลงฟังทั้งวัน....นาย Gary Sansom จาก www.bmxmuseum.com ที่มาร่วมงานและหวังว่าปีต่อๆไปยังได้เจอกันเช่นเดิม

ผิดพลาดประการใดขออภัย มา ณ ที่นี้ครับ

จะลองเช็ค Feedback จากทางสวนรถไฟอีกที....ถ้าเป็นไปได้เรามาเจอกันที่เดิม ในปีหน้า และปีต่อๆไปครับ

ขอขอบคุณครับ  Wink

« Last Edit: November 28, 2010, 08:11:58 PM by admin » Logged

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
สมัย กลิ่นวันวาน
AA Pro

« Reply #1 on: November 28, 2010, 08:09:27 PM »

อยากให้ปีหน้าจัดงานแถวฝั่งธน บ้างอะครับ

งานปีนี้รถสวยระดับอินเตอร์ เยอะเลยครับ  Grin

สนใจจริง เน้นการโทรจองเป็นหลัก แล้วค่อยโพสจอง
T. 086-620-0660 < ไก่ > ส่งแล้ว จะแจ้งเลขพัสดุครับ
ธ.ไทยพาณิชย์ 322-242-9703 ออมทรัพย์ บุรินทร์ จงเชิดชูตระกูล
https://www.facebook.com/KooK.Secondhand.Shop
eddie_tec
Novice
**

PSDC รุ่น 55 / HS1 YRK

Email
« Reply #2 on: November 28, 2010, 09:55:04 PM »

บอกได้คำเดียวว่า พวกคุณเยี่ยมมากครับ เจ๋งครับ
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #3 on: November 28, 2010, 10:30:03 PM »

พร้อมเสมอ เมื่อ OS เรียกหา Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #4 on: November 28, 2010, 10:49:45 PM »

หัวหน้าสวนรถไฟ..ถามหาผมอยู่..เมื่อไหร่ว่างล่ะท่าน..เค้าไปคาราวะท่านซักจอกนะ...55555555+.. Grin Grin Grin
                                               ปีหน้าจะได้ไม่พลาดครับ.. Wink
                             ผมดันเต็มที่อยู่แล้ว..ไม่ต้องขอ..ยินดีเลยครับ.. Grin

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
gocarwash
A Pro

« Reply #5 on: November 28, 2010, 11:43:56 PM »

เยี่ยมครับ...ปีหน้าเอาอีก...เป็นกำลังใจให้ครับ...สู้  สู้ Grin

ธ.กสิกร 760-2-33299-8
กรุงเทพ 065-0-17872-6

จุมพล ดำรงพงษ์
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #6 on: November 29, 2010, 12:03:24 AM »

หัวหน้าสวนรถไฟ..ถามหาผมอยู่..เมื่อไหร่ว่างล่ะท่าน..เค้าไปคาราวะท่านซักจอกนะ...55555555+.. Grin Grin Grin
                             ผมดันเต็มที่อยู่แล้ว..ไม่ต้องขอ..ยินดีเลยครับ.. Grin
ช่วงเย็น หลังเลิกงาน ได้ปะ Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
wut@bangkae
B Pro

« Reply #7 on: November 29, 2010, 08:19:33 AM »

งานดีมากครับ สถานที่กว้างขวาง บรรยากาศดี คณะผู้จัดงานเขาทุ่มเทกันเต็มที่ทุกคน ทำให้พวกเราทุกท่าน
ได้มีกิจกรรมดีๆ เกิดขึ้น ขอบคุณผู้จัด ขอบคุณเพื่อนๆที่มาร่วมงาน    HAPPYYYYYYYYYYYYYY
Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #8 on: November 29, 2010, 08:32:31 AM »

งานดีมากๆครับ...ทุกคนยอดเยี่ยมเหมือนเดิม..บรรยากาศแห่งมิตรภาพยังมีให้กันตลอดไม่เสื่อมคลาย..บอกตรงๆมีความสุขมากครับ..ปีนี้ได้เลี้ยงลูกชิ้นพี่ไช้แล้วหลังจากพลาดมากกว่าปี Grin..Happy นิ  Wink
Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #9 on: November 29, 2010, 08:34:41 AM »

"ต้น"..ชัวร์...ถ้าแนวสั่งเบียร์บ้าเลือดอย่างนี้นะ..แล้วเสื้อดำด้วยนะ..แน่ๆ..5555555+ Grin

ได้เลยลูกพี่.....เอ....เมื่อวานเด็กที่ร้าน "ฐิตารีย์" โทรมาหาบอกว่า....คุณรูปหล่อๆเสื้อดำสั่งเบียร์เกินไว้ 6 ขวด หนูลืมคิดเงินค่ะพี่...ว่างๆช่วยแวะไปจ่ายหน่อยนะค่ะ....5555....ตรูหละกลุ้ม....ใครเนี้ย...รายงานตัวมาซะดีๆ...เอิ๊ก!  Grin

ไปวันไหนบอกได้เลยพี่..แต่อาทิตย์นี้ต้องไปดูงานที่ลำปาง กะ ลำพูนเจ้า กลับมาน่าจะวันหัสนี้นิ..เสาร์นี้ได้เจ้า Grin
Jame
AA Pro

« Reply #10 on: November 29, 2010, 09:07:31 AM »

ขอบคุณทีมงานที่จัดงานดีๆแบบนี้ ทำให้ได้เจอคอเดียวกันอีกตั้งเยอะ ขอบคุณครับ Wink

For Love Or Money
Oriso
Expert

Email
« Reply #11 on: November 29, 2010, 09:39:52 AM »

ขอขอบคุณทีมงาน และเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาว OSBMX ที่ร่วมแรงร่วมใจให้เกิดงานนี้ครับ

หวังว่าปีหน้าและปีต่อๆไปจะมีงาน OSBMX Thailand ตลอดไปครับ
y.yea
Novice
**

Master 1995/ Garrett 2011

Email
« Reply #12 on: November 29, 2010, 02:06:23 PM »

ขอบคุณครับเพื่อนพ้องน้องพี่ OS ทุกท่าน ดีใจมากครับที่มีสมาชิกเพิ่มขึ้นเยอะทุกปี
รูปแบบดีมากครับ บรรยากาศ ร่มรื่น และเป็นกันเอง ปีหน้าพบกันครับ

'' คนอื่นช่วยเรา...เราจะจำไว้ชั่วชีวิต

เราช่วยคนอื่น...จงอย่าจำใส่ใจ "
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #13 on: November 29, 2010, 08:04:48 PM »

ขอบคุณครับเพื่อนพ้องน้องพี่ OS ทุกท่าน ดีใจมากครับที่มีสมาชิกเพิ่มขึ้นเยอะทุกปี
รูปแบบดีมากครับ บรรยากาศ ร่มรื่น และเป็นกันเอง ปีหน้าพบกันครับ

พบกันเมื่อว่างๆก็ได้พี่ จะให้รอถึงปีหน้าทำไม Grin Cheesy Wink

Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #14 on: November 29, 2010, 11:52:47 PM »

เพราะพลังของพวกเราชาว OS-BMX ทุกๆคนจึงได้มีงานดีๆอย่างงานนี้ครับ Cool ...และหวังว่าคงจะมีงานอย่างนี้ตลอดไปทุกๆปีนะครับ...ถึงแม้ช่วงหลังๆพวกเราจะหาโอกาสพบปะกันได้ไม่บ่อยเหมือนปีแรกๆ...ไม่ว่าด้วยเหตุผลอะไรก็ตาม...แต่ยังไงก็ขอให้งานใหญ่ๆอย่างนี้หาทางมาเจอหน้ากันปีละสักครั้งก็ยังดีครับ...สำหรับผมงานพบปะประจำปีครั้งนี้ก็สนุกและความสุขเหมือนที่ผ่านมาทุกๆปีครับ... Cheesy

ป.ล. ก่อนไปงานนี้ผมก็คิดว่างานประจำปีก็เหมือนงานฮาโลวีนครับคือจะต้องหาชุดแต่งตัวไปงานปาร์ตี้...ทำนองเดียวกันงานวันนัดพบประจำปีของงานOS-BMXก็เลยต้องรื้อกรุหาอะไหล่มาประกอบรถเพื่อมางานปาร์ตี้เช่นกัน Wink...ผมเลยนั่งประกอบรถทั้งคืนไม่ได้นอน...จะเห็นได้ว่าตาบวมมั๊กๆ Cry...แต่ยังไงต้องขออขอบคุณคุณจิวมากนะครับ Cheesy...ที่ให้ยืมรถเพื่อเอนเตอร์เทนให้เพื่อนๆในงานได้ดูในแบบเบาๆ...ตอนแรกดูจากโปรแกรมแล้วคิดว่าวันนี้คงไม่ต้องออกแรงอะไรก็เลยไม่ได้เตรียมตัวและเอารถส่วนตัวมา...แต่ก็เพื่องานของพวกเราครับยอมเจ็บยอมเหนื่อย...แต่หลังจากผ่านไปให้หลัง1 คืนก็เล่นเอาน่วมไปเลยวันนี้ถึงกับต้องหยุดงานยกแขนไม่ไหวลูกหนูขึ้นที่กล้ามเป็นลูกเนื้อที่ตาตุ้มหลุดไปเป็นก้อนเลย...เนื่องจากไม่ได้ขี่ BMX มาเลยตั้งแตงาน Car Free Dayปีนี้...แถมหลังงานเจอชาเขียวไปน่าจะรวมๆแล้วหลาย...อยู่เล่นเอา...ไปเลย...แถมสนุกกับพวกเราจนไม่ได้ไปงานเลี้ยงรุ่นนักเรียนมัธยมอีกด้วยเป็นยังไงล่ะ...งานนี้สนุกแค่ใหน Grin Grin Grin

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
Pages: [1] 2 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length