Welcome, Guest. Please login or register.
April 19, 2024, 11:05:41 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 3 เสาร์ 27 พ.ย. 2553 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  คำขอบคุณจากทีมงาน OSBMX Thailand
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] Print
Author Topic: คำขอบคุณจากทีมงาน OSBMX Thailand  (Read 14174 times)
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #15 on: November 29, 2010, 11:58:13 PM »

ขอขอบคุณทีมงาน และผู้ที่มีส่วนเกี่ยวข้องทุกท่านอีกครั้งนะครับ

เช่นเดียวกับงานทุกครั้งที่ผ่านมา...ผมจะเลือกจดจำแต่ส่วนที่ดี ๆ ของงานฯ เอาไว้ และรอคอยงานครั้งต่อไป

อย่าลืมนะครับ "ยังไงมันก็แค่ของเล่น..." Grin  Grin  Grin
« Last Edit: November 30, 2010, 12:00:10 AM by Thanit » Logged

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
wnccdr
AA Pro

"คนน่ะ..ไม่ใช่แมว"

« Reply #16 on: November 30, 2010, 09:26:39 AM »

Grin Grin Grin ก้อต้องขอบคุณทีมงานที่มีส่วนร่วมในการจัดงานทุกท่านเช่นเดียวกัน..รวมถึงทุกท่านที่ไปร่วมงาน..หวังว่าคงมีโอกาสไปร่วมงานบ้าง..
เห็นความทุ่มเท+ความมุ่งมั่นของทีมงานแล้ว..บอกได้คำเดียวว่า"เยี่ยม"..ขอบคุณทีมงานมากๆเช่นกันครับ.. Grin Grin Grin

" วัดก็เข้า..เหล้าก็กิน..เพื่อนก็รัก..เฮ้อ"
Red-pio
AA Pro

« Reply #17 on: November 30, 2010, 09:31:54 AM »

*** เยี่ยมครับ...เห็นการพัฒนาวงการเกิดขึ้นทุกๆ ครั้ง
คราวนี้รถสวยๆ ไม่แพ้ฝรั่งครับ แต่ที่สนุกสุดๆ คือได้เจอ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ
น่าเสียดาย ที่ต้องฉีกตัวไปก่อน ติดภาระกิจครับ ขอบคุณครับ!!! Grin Grin Grin Grin

ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #18 on: November 30, 2010, 10:44:40 AM »

*** เยี่ยมครับ...เห็นการพัฒนาวงการเกิดขึ้นทุกๆ ครั้ง
คราวนี้รถสวยๆ ไม่แพ้ฝรั่งครับ แต่ที่สนุกสุดๆ คือได้เจอ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ
น่าเสียดาย ที่ต้องฉีกตัวไปก่อน ติดภาระกิจครับ ขอบคุณครับ!!! Grin Grin Grin Grin

ฉีกได้กี่ชิ้นละ  Grin Grin Grin
bm...x
B Pro

คิดถึงพ่อ

Email
« Reply #19 on: December 01, 2010, 02:28:59 AM »

ขอบคุณครับ สนุกมาก รถเยอะจนดูไม่หมด Shocked Shocked Shocked

พ่อผมขอโทษ...ผมอยากได้รถคันนั้นกลับคืนมา (T_T)
Title787
Expert

วันนี้ซื้อได้แล้วก็ซื้อมันเข้าไป

Email
« Reply #20 on: December 01, 2010, 09:10:31 AM »

ขอบคุณทีมงานผู้จัดและพี่ๆทุกคนครับ มันมากกกกกกกกกก(เมา) และรางวัลถูกใจและภูมิใจมากครับ
Pages: 1 [2] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length